• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Windows Mobile 6.5 5.2.21159 Build 21159.5.0.0 WWE for Blueangel - BETA by explode

thien07

nhiều khi do mạng đấy. mình dùng vina - dạo trước có 1 đợt gọi cho bà xã dùng viettel . ngồi ngay bên cạnh mà nó tút một hồi (khoang 3 chuông) sau đó nó hồn nhiên thông báo "thuê bao ko tồn tại" sống chung với lũ luôn - chán mấy ông mạng VN lắm. trường hợp của bạn thử HR hay up lại rom xem sao, mình ko bị như vậy.

link trực tiếp tải rom 6.5 đây.
Rom version: 6.50.00
Rom Date: 15.02.2009
Page Pool: 24.5 MB
Core: 5.2.21159
Build: 21159.5.0.0
AKU: 5.00

Download: http://www.mediafire.com/?ezonmitdzn4

không phải mạng đâu bạn ơi, mình tháo sim ra gắn vào máy khác vẫn hoạt động bình thường.

vnanhvn

Hôm nay mình cài lại rom nay sao tự dưng thấy cái chữ cữ vỡ nhòe hết cả ra các bác ạ! Đặc biệt là ở màn hình chờ.
Các bạn giúp mình với!

tuan2005

mình vừa tạm biệt 6.5 xong vì phát hiện ko thể gửi & nhận tin nhắn được. thảo nào mấy hôm ko thấy 1 tin nhắn nào. bạn bè kêu um vì ko trả lời tin nhắn. Rom 6.5 này hình như bị microsof warning thì phải nên các host phải xóa ko lưu lâu được. lúc đầu mình tải từ xda (trang 1) bây giờ cũng ko biết ở đâu còn. bạn thử seach google xem sao nhé.

tuan2005

chữ bị nhòe có thể do bạn chưa kích hoạt clear type. Vào start/seting/screen, đánh dấu kiểm vào cleartype. chúc vui

lvl

ko thể gửi & nhận tin nhắn được

Tôi dùng ROM này được mấy ngày nay vẫn gửi nhận tin bình thường

bây giờ cũng ko biết ở đâu còn

không tải được pác ơi

Bạn xem lại trang 4 topic này nhé. Vẫn còn nguyên!

k kêt nối đc với máy tính (mình kết nối với HĐH Windows 7)
pó tay với wifi, k conect dc, ac ac

Tôi vẫn kết nối bình thường. Kết nối rồi đồng bộ cũng Ok mà Up ROM cũng OK luôn!!! Tôi đang dùng Windows 7 (Build 7000)!

Chỉnh sửa cuối:

hnyuk49

bàn R2 mình thấy 1 lỗi là cứ xoay màn hình được 1 lúc là nó báo lỗi restarting shell, máy restart liên tục. quay lại bản R1 thì ko bị

thangbinh

mình vừa tạm biệt 6.5 xong vì phát hiện ko thể gửi & nhận tin nhắn được. thảo nào mấy hôm ko thấy 1 tin nhắn nào. bạn bè kêu um vì ko trả lời tin nhắn. Rom 6.5 này hình như bị microsof warning thì phải nên các host phải xóa ko lưu lâu được. lúc đầu mình tải từ xda (trang 1) bây giờ cũng ko biết ở đâu còn. bạn thử seach google xem sao nhé.

đúng rồi, em có nói ở bài này nè

http://pdaviet.net/showpost.php?p=609133&postcount=54

ngoài today vẫn báo mà vào inbox ko có mới ghê :-/ send tin nhắn thì chả thấy báo đã send gì cả :-/

@all : ai chưa down dc thì down link này nè, em có post rồi mà

http://rapidshare.com/files/199817972/BA_WWE_6.50.00_5.2.21159-xplode-R2.rar

ntmt852003

tampham

có bác nào biết chỉnh các tab ngoài màn hình today(titanium) không?, để xem ảnh thì khi tap vào thì vào chương trình ưa thích của mình và tương tự với tab nghe nhạc:-??

trung116

Máy của mình thì không thể sync bằng cáp được, báo lỗi USB, sync bằng IR thì được. Quay lại 6.1 thì vẫn sync bình thường.

eminent1410

Hic.Sao em up Rom thì nó chỉ hiện theme của bản trước (6.0) mà không thấy start hình tổ ông hay menu 3D.Dù đã hard reset rồi