• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

xGPS - Xác định vị trí trên bản đồ Offline toàn nước Việt Nam

djdautroc

e đã cài được rồi.Đã on hết các phần như trên nhưng ko thay cái hình tròn màu xanh nơi mình đang đứng là sao?

tranleminh

Mình đang swr dung IP 3G có thể chụp ảnh từng bước cách cài đặt XGPS được không vậy.

tam_kitty

xGPS chương trình giúp định vị vị trí cũng như là người dẫn đường cho bạn mọi lúc mọi nơi ở Việt Nam với Data Bản đồ Việt Nam Offline ko cần WIFI nhưng cần 1 con iPhone 3G còn 2G thì :-?:-?:-?
Vào Cydia tìm "xGPS" .
Dowload phai sau Giải nén chép vào thư mục /private/var/mobile/Library/.
Vào chương trình thiết lập cài đặt :

http://www.mediafire.com/file/wquzwyzzohi/xGPS_map.part1.rar
http://www.mediafire.com/file/2oz1ndzd0nm/xGPS_map.part2.rar
Nguồn vnmagic.net.
Data sưu tầm bên tinhte.
Bây giờ phi ra đường chay thôi:)):)):)):))
Cập nhật thêm phai deb cho anh em không có WiFi.

Phai đây.

File ded chép vào chỗ nào vậy anh ơi

tam_kitty

em đã lỡ tay xóa file Map nên bây giờ ko có Icon google ở ngoài nữa anh nào có gửi lại cho em và chỉ đường dẫn dùm em luôn nhé :(

ZZZGates

Bạn ơi link down bị die rồi thỉ phải? Mình down ko được. Bạn cho mình link khác nhé! Cảm ơn!

ZZZGates

Ý mình là file bản đồ cơ, còn file cài thì ok. 2 cái file mà nén rar thì mình ko down được, ko thì bạn chỉ cho mình nơi down cái file rar nhé

tam_kitty

Ý mình là file bản đồ cơ, còn file cài thì ok. 2 cái file mà nén rar thì mình ko down được, ko thì bạn chỉ cho mình nơi down cái file rar nhé

thì mình nói 2 cái file .rar đấy vẫn tốt mà bạn thử lại đi

vuvns

bạn mở internet Explorer lên down là ok,xài mozilla down bị lỗi:D

nxphuong

Cho mình hỏi mình cài X GPS còn ko download bản đồ vì chạy bằng GPRS và map của Google có đc ko?thanks

phuonghoan3009

Các pro ơi em cài ra song hết cop đủ hết rồi mà sao vào X GPS ko hiện bản đồ nữa mà lại là kẻ caro đen trắng là sao vậy?
đã hiện mũi tên với các thứ như trên nhưng ko hiện bản đồ :(
Có pro nào giúp với của em 3G lock :(

phuonghoan3009

Dạ đc rồi tại em room to quá :|
nhưng hơi bị sai chút síu :( định vị lệch mất hơn 1km em đang ở đường 3 XGPS định vị ở đường 2 :(
Ai chỉ cách khắc phục cho em với ạ!

Hungpdahl

Well-Known Member
Dạ đc rồi tại em room to quá :|
nhưng hơi bị sai chút síu :( định vị lệch mất hơn 1km em đang ở đường 3 XGPS định vị ở đường 2 :(
Ai chỉ cách khắc phục cho em với ạ!

Làm sao mà tuyệt đối được,:)):)):)):))