• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

xyzMusic Control- Lắc tay chuyển nhạc dễ hơn mọi phần mềm khác

overkill

Member
Mình xài N95 - 8G V31.0.0.015
Máy đã hack rồi, mình cũng làm theo hướng dẫn của bạn từng bước, cũng nhận,cũng lên icon, cũng chạy trong nền, mở nhạc ra lắc muốn bay điện thoại mà vẫn không thấy gì hết. Ai biết chỉ giúp mình với
Mình ở TPHCM phone 0937 309930. Mình tên Đức
HEPL ME !!!
Bạn đã bấm nút Gallery (nút bên cạnh nút chụp hình) để cho nó bật chức năng chưa thế

Tính năng thì hay thật. Nhưng điều khiển chưa quen nên bị treo máy tới 02 lần. Bùn wa gỡ ra lun òi.
sao lại treo nhỉ, mình có 2 cây n82 và n95 8gb cài vào chơi ầm ầm, làm gì treo máy, chắc phần mềm của bạn có vấn đề

mylovebabylove

Bạn đã bấm nút Gallery (nút bên cạnh nút chụp hình) để cho nó bật chức năng chưa thế

sao lại treo nhỉ, mình có 2 cây n82 và n95 8gb cài vào chơi ầm ầm, làm gì treo máy, chắc phần mềm của bạn có vấn đề

Hic Mình đã bật chức năng đó rồi, nó cũng đã nhận rồi, nhưng lắc hoài vẫn không đổi bài được. Vì mình có cài phần mềm lập úp tắt nhạc chuống của N95 rồi, và phần mềm lắc đổi nhạc này nữa, nhưng thằng lật úp thì tắt dc, còn thằng lắc đổi nhạc thì không dc. Không biết bị gì?
Bạn chỉ giúp mình nhé, số điện thoại của mình 0937309930 - Minh Đức:O

mylovebabylove

bạn thử gỡ hết mấy phần mềm đó ra rồi cài cái shake me này thử đổi nhạc được ko nha http://www.pdaviet.net/showthread.php?p=459331

thanks bạn nhiều lắm, nhờ bạn nói gỡ ra nên mình gỡ ra, rồi cái cái share me Alphat của bận mà không dc, nên mình cài lại bản lắc tay chưa việt hóa. Giờ thì đã được rồi, cảm ơn bạn nhiều. Thật là Feeling quá :D:)):)):))=))

Rất cảm ơn bạn đã nhiệt tình trong 2 ngày qua nhé. khi nào lên TPHCM alo cho mình nhé Cafe nha bạn;;)

overkill

Member
cho mình số đt + nick chát đi, mình sắp vào sg để thi cao đẳng rồi, ngày 11/7 này vào sg nè, có gì liên lạc mình cũng được,đt: 0935147989, yahoo: overkill.extreme

Black_Cat999

sao mình cài cái mega vô máy thì nó cứ bào lỗi cập nhật vậy bạn , mặc dù mình cài đúng như bạn nói ...cài python 1.43 rồi cài keypress 1.06 nhưng cài mege thì cứ báo lỗi ......tức lộn phèo ...........

Chỉnh sửa cuối:

overkill

Member
sao mình cài cái mega vô máy thì nó cứ bào lỗi cập nhật vậy bạn , mặc dù mình cài đúng như bạn nói ...cài python 1.43 rồi cài keypress 1.06 nhưng cài mege thì cứ báo lỗi ......tức lộn phèo ...........
khi cài megapy thì bạn kéo xuống rồi bỏ đánh dấu cái keypress là sẽ không bị

omtky7512_cc2

hic !!!
chu topic oi giúp mình với .máy mình khi cài các file khác thì dc nhưng cứ cài tới cái megapy là báo lỗi cập nhật ,hic !!! mình biết lỗi cập nhật là phải gở bản củ ra rùi cái lại bản này nhưng mà mình tìm khấp trên máy rồi mà vẫn ko tài nào tìm ra cái megapy bản củ de xóa di de cài bản mới vào , các pro có cách nào có thể tìm dc cái mega dang nằm o mục nào trên diện thoại ko ? giúp mình với ,thanks các pro nhiều nhiều

hic !!!
chu topic oi giúp mình với .máy mình khi cài các file khác thì dc nhưng cứ cài tới cái megapy là báo lỗi cập nhật ,hic !!! mình biết lỗi cập nhật là phải gở bản củ ra rùi cái lại bản này nhưng mà mình tìm khấp trên máy rồi mà vẫn ko tài nào tìm ra cái megapy bản củ de xóa di de cài bản mới vào , các pro có cách nào có thể tìm dc cái mega dang nằm o mục nào trên diện thoại ko ? giúp mình với ,thanks các pro nhiều nhiều

Cái này mình chịu:D

Auto

hic !!!

Bạn viết hết list trong app mng ra đây!
Mình chỉ bạn xóa ;)
Viết hết nhé
Posted via Mobile Device

fangtaoha

ẹc ẹc e cài rồi nhưng sao k sài được vậy? lăc bung cả ra mà hok dc là seo. lừa người ah?

lephunghien

ẹc ẹc e cài rồi nhưng sao k sài được vậy? lăc bung cả ra mà hok dc là seo. lừa người ah?
Anh em đã test rất kỹ rồi mới post đó bạn.bạn cài trên máy nào? Máy không có cảm ứng chuyển động thì cài vào không dùng được đâu.VD: n81,n73... cài vào có lắc rơi máy cũng chẳng chuyển được bài hát đâu.Lần sau có thắc mắc thì đừng post kiểu này nhé, gặp lỗi gì thì post lên cụ thể mọi người sẽ giúp.có khi để Pm chạy ẩn bạn chưa ấn nút galery để chạy chế độ On thì cũng không lắc được chẳng hạn.:D

lephunghien

hic !!!
Tìm trong phần appmanager-quản lý ứng dụng ấy bạn hoặc dùng Pyunintall chạy trên nền Pythol serch trên diễn đàn xóa cho sạch bạn ạ:-/