• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu Soft & Games trên AppStore

panrai

Super V.I.P
em đang sài ver 2.1,anh luan ơi,em vào tìm đc trò đặc bom rùi nhưng mà dollo ko đc anh có thể cho em link khác ko vậy,cảm ơn anh trước

net_10

Bạn có thề nói rõ chi tiết App được ko ! khả thi hữu ích sẽ Mua !:)

Cái này chỉ là dạng tung đồng xu coi nó ra mặt nào thui.... vd như hay gặp chuyện khó quyết định thì thay vì đi kiếm đồng xu để tung thì giờ dùng ip để tung thui :D ... nó có đủ hình của 50 tiểu bang Mỹ, và 1 số xu loại $1 (màu vàng, mới đẹp :D)

Thz NguyenThanhLuan hen :)

net_10

Toy Camera
This simple application changes your iphone's camera to the fun toycamera.

You do not need any setting or photo editing knowledge. Actually this app has any setting panel.

All you need is just take a photo with this app.

ToyCamera automatically adds several random effects (includs black & white effect) to your pictures.

-Future Plan
1: Memory management optimization.
2: SpeedUp
3: Upload to photosharing service.

-Not planned
1: Non camera functionality like Undo.
2: Non camera functionality like postprocessing to image in the album.

What's new
15% - 20% speed optimization.

Feel free to write your review and future request. It will make this app better.

App này vừa chụp ảnh vừa thêm vào lu6n các hiệu ứng (cả hiệu ứng trắng đen) và theo des thì tốc độ chụp cũng sẽ tăng lên. Mong được test thử để so sánh với Snapture :D

App này ra đời Oct 22 trên App Store với giá $1.99 và Oct 29 thì update lên v1.2

Ai có lòng thương xin crack dùm :">

Screenshot

Đa tạ ^___^

titandng_89

mình đang dùng 2.2beta HN , các bạn cho mình xin chương trình lắc đổi bài nhạc như sony với nha , bảng dùng cho 2.2 á ... thxxxxx

net_10

Tap Tap Revenge: Nine Inch Nails Edition
The first-ever special edition of Tap Tap Revenge, featuring 16 tracks from the last two Nine Inch Nails albums, The Slip and Ghosts I-IV. Put your rhythmic skills to the test, tapping and shaking your way through 16 tracks hand picked by Trent Reznor himself.

This premium edition features all-new difficulty level unlocking and a special Nine Inch Nails theme. Take on your friends in your favorite Nine Inch Nails tracks in Tap Tap Revenge's unique head-to-head two-player mode.

Whether you are a Nine Inch Nails fan or just love Tap Tap Revenge, you will love this game!

What's new
• Improvements to unlocking functionality.
• Minor bug fixes.

iURL: http://phobos.apple.com/WebObjects/MZStore.woa/wa/viewSoftware?id=293970592&mt=8

Vừa ra mắc ngày hôm nay Oct 30 với giá $4.99 và v1.0.1 ... Phiên bản Tap Tap Revenge cho NIN. Giao diện đen đỏ bắt mắt nhìn rất là hấp dẫn. Cũng như Tap Tap Revenge (phiên bản gốc - free), là 1 trò chơi touch theo beat nhạc như Guitar Hero trên Wii hoặc Xbox vậy. 1 game hay và ko thể bỏ qua.

Ai cho xin cái bản crk hen :D

newmc

mình vào đây xin phần mềm tương tự như iSIM của 1.4 để copy contact từ ip qua Sim đó mà, bác nào có cho mình xin, thanks nhiều :)

net_10

Dactyl 2
A fast-paced test of your dexterity...a bigger, meaner version of the original Dactyl.

Features:
- Multiple levels add new twists. With each theme comes a unique challenge.
- An EXPERT difficulty, for those who found the original Dactyl too easy
- Global high scores--compare your score with those from around the world.
- The original Dactyl level (Level 1) without the touch-sensitive background

Đang ghiền game Dactyl thì check lại thấy vừa ra Dactyl 2 (Oct 29) nhưng đã ko còn free, muh giá là $2.99. Nhưng Dactyl 2 hơn hẳn phiên bản gốc ở chỗ nhiều background hơn, nhiều loại bomb hơn, và nhiều cấp độ chơi hơn. Cũng như Dactyl 2 có thêm phần Global Highscore giúp so sánh với những người chơi khác.

iURL: http://phobos.apple.com/WebObjects/MZStore.woa/wa/viewSoftware?id=294768252&mt=8

Ai cho xin bản crk với :x