• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẮC MẮC - THẢO LUẬN VỀ SOFT CHO IPHONE

phuck3

phương án cuối cùng,hĩ.Công lao cài bao nhiêu app giờ coi như tiêu tan

XuanTruong

Super V.I.P
Ko biết có cài gi bậy bạ hay gì ko mà giờ vào Cydia là dăng ra ah,đã xóa hết app cài bằng Wifi nhưng vẫn ko hết,cài lại Cydia cũng ko dc,ai giúp mình với

Bạn có thể dùng QuickPwn để chạy lại xem sao nhé!:-?

hung66000

M mới sử dụng iphone nên bỡ ngỡ quá . M mới cài 1 app trực tiếp bằng cách copy cả thư mục có đuôi .aap vào thư mục application trong ip và đã set 0777 cho toàn bộ thư mục đó và cả toàn bộ các thư mục và các file ở bên trong ( Cái này do ng gửi file hướng dẫn ) M đã Restast lại máy rồi nhưng vẫn k thấy ct hiện ra M k biết phải làm thế nào nữa bạn nào biết chỉ giúp cho M với . Cám ơn nhiều

XuanTruong

Super V.I.P
M mới sử dụng iphone nên bỡ ngỡ quá . M mới cài 1 app trực tiếp bằng cách copy cả thư mục có đuôi .aap vào thư mục application trong ip và đã set 0777 cho toàn bộ thư mục đó và cả toàn bộ các thư mục và các file ở bên trong ( Cái này do ng gửi file hướng dẫn ) M đã Restast lại máy rồi nhưng vẫn k thấy ct hiện ra M k biết phải làm thế nào nữa bạn nào biết chỉ giúp cho M với . Cám ơn nhiều

Chào CỰU Mod PV!=D>:D Bạn thử cài một Soft hoặc Game bằng Cydia xem sao nhé!:) Soft gì mà Set 0777 hết thế???:-?:-??

hung66000

Chào CỰU Mod PV!=D>:D Bạn thử cài một Soft hoặc Game bằng Cydia xem sao nhé!:) Soft gì mà Set 0777 hết thế???:-?:-??

M cài bộ gõ TV . Thank ! để M thử xem thế nào thấy th cháu dùng ip thích quá dùng thử mà thấy khó quá :D:D:D

langtude

Handheld Việt Nam kỳ quá?

Hôm 6-01-2009 vào hồi 12h12 trưa, em cài chương trình ai là triệu phú của Handheld VN, rồi theo đường dẫn em vào phần tự chọn và được hướng dẫn gửi tin nhắn đến số 8788 để nhận key cho từng gói chương trình, khi nhắn tin xong em đã cẩn thận kiểm tra lại tài khoản thì thấy đã bị trừ đi 15000 rồi, nhưng không biết sao mà giờ này em vẫn chưa nhận được key là sao? bác nào biết giải thích em vụ này cái, may quá em mới nhắn tin có 1 phát thôi, chứ để chơi đầy đủ phải 3 phát cơ, em sợ vụ này quá!
Em không biết pots vào đâu cả, nếu không đúng chỗ Mod chuyển giúp em nhé,thanks Mod! cũng vì để cảnh báo anh em nếu có chơi trò này thì lên tận văn phòng của Handheld mà đăng ký, đừng nhắn tin như em rồi không được chơi lại mang bực mình vào người thôi mà.

sonpham1102

Có thể là lỗi tổng đài thôi không phải tại HHVN đâu. Bên mình đang tặng 30 Code cho ALTP đây!

nezumi

co canh nao de cho pin iphone xai lau lau duoc ko vay may minh chi xai co 1 ngay la het pin a lam on chi giup dum

Lần sau Post bài tiếng việt không dấu sẽ bị Del!

sonny

co canh nao de cho pin iphone xai lau lau duoc ko vay may minh chi xai co 1 ngay la het pin a lam on chi giup dum
1st. Bạn phải đánh tiếng Việt có dấu, nếu không sẽ bị del ngay
2nd. Pin iphone thường được 2 ngày chờ ( nếu chơi nhiều game chưa đc đến 1 ngày ) tất cả các máy có màn hình cảm ứng đều rất hao pin,
nếu pin của bạn mà chờ có 1 ngày tức là có vấn đề với phần cứng ( ở đây là pin )
có thể tắt SSH, wifi và giảm độ sáng cũng sẽ tiết kiệm đc khá nhiều

santu

Loi khi ket noi voi Pc

Giúp em với, em đang cài game, chẳng hiểu sao khi rút cáp ra rồi khi cắm lại máy lại báo " This iphone cannot be used because the Apple Mobile Device service is not stared" là bị sao vậy, giúp em với:(:)((

vuhoang201087

ai biết chuyển xxx.app thành xxx.ipa không

mình cài file xxx.app vô iphone không được nên muốn hỏi có ai biết cách chuyể nó thành xxx.ipa không, có chương trìhh náo convert ofline không vậy.
ai có thì share với mình với nha, thank nhìu.

mình copy xxx.app vô phần application tr6n iphone bằng iphone tunnel suite, set 0775, sau đó respring lại máy, icon hiện lên nhưng không vào sử dụng được, chỉ chớp màn hình 1 phát rồi quay ttro73la5 màn hình chính luôn, sau đó mình connect to intune store, down 1 app free về máy, synce vô iphone vẫn không thay đổ gì, nó vẫn chớp 1 phát rồi hết fin.

thanks for your help.

luugiahao

Bạn nào biết cách cancel cuộc gọi ngay tại lock screen không? tình hình là người khác gọi muốn tắt để mình gọi lại muh không thấy đâu, chỉ có chữ "Slide to answer" thui, cám ơn các bác trước nhá.