• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẮC MẮC - THẢO LUẬN VỀ SOFT CHO IPHONE

htc_thanh

nhờ các cao thủ lập cho em cái acc itunes
email : thanhzot@gmail.com ( lập theo tên hòm thư của em ạ )
Bác nào lập dc cho e thì nt cho e vào số 0936 440 441, e sẽ hậu tạ các bác bằng thẻ cào đt 100k
cảm ơn các bác trước

daolong83

Các bác có thể làm ơn cho em xin cái App Loopy dành cho Ip 3GS không ạ? Em không có CC để mua trên appstore! Mong các bác giúp cho!
Em xin cảm ơn trước

daokimluc

cần các bác gúp gấp

ai biết đây là phần mềm gì cho IP không ak?

vovanxuanpc

Hỏi về ứng dụng chạy ẩn

Có bạn pro nào cho mình hỏi có cách nào để kiểm tra là iphone của mình đang bị phẩn mềm chạy ẩn theo dõi hay không, và cách xóa nó.
Thank pro nhìu nhìu

HTC_VUTHANH

Moderator
Có bạn pro nào cho mình hỏi có cách nào để kiểm tra là iphone của mình đang bị phẩn mềm chạy ẩn theo dõi hay không, và cách xóa nó.
Thank pro nhìu nhìu
ý bạn là máy bị cài phần mềm theo dõi máy hả bạn:-?

bigboo

Thank pro nhìu nhìu

app bt còn có thể tìm đc chứ app ẩn thì hơi khó :-?

LINHTHSM

giúp mình ứng dụng điều khiển internet tivi samsung

Chào các bạn,

hiện tại mình có 1 em tivi internet samsung.
Mình có đọc trên mạng và thấy có phần mềm samsung remote cho phép điều khiển tivi từ iphone.
Nhưng mà vào app store thì ko kiếm được phần mềm này.

Vậy có bạn nào biết xin chỉ giúp mình với.

Xin cảm ơn

ch3mistry

1.mình ms dùng iphone. H mình muốn cop app, game từ các file đã tải về máy tính vào iphone thì làm ntn? Trc dùng nokia có file sis thì cop thẳg vào dt qua cáp, h ip chả biết cop vs cài ntn! Hướg dẫn chi tiết mình vs ạ,tks
2.À mà thấy bảo nếu mình cài app, game bằng itune ở quán, h về nhà mình mà dùng itune máy mình cop game,app về là nhữg thứ đã cop ở quán mất hết ạ??? Khắc fục thế nào vậy,hic, mình muốn dùng itune để tải app trên store mà k dám
Có link hd càng tốt,hj

saint123_v1

1.mình ms dùng iphone. H mình muốn cop app, game từ các file đã tải về máy tính vào iphone thì làm ntn? Trc dùng nokia có file sis thì cop thẳg vào dt qua cáp, h ip chả biết cop vs cài ntn! Hướg dẫn chi tiết mình vs ạ,tks
2.À mà thấy bảo nếu mình cài app, game bằng itune ở quán, h về nhà mình mà dùng itune máy mình cop game,app về là nhữg thứ đã cop ở quán mất hết ạ??? Khắc fục thế nào vậy,hic, mình muốn dùng itune để tải app trên store mà k dám
Có link hd càng tốt,hj
bạn sd itool 2012 or ifunbox để cài file ipa bạn down về là đơn giản nhất.
còn mục 2 bạn nói thế là chuẩn đó. cứ dùng 2pm m nêu ở trên mà cài là oke hết

lemtdung

Chào ACE, xin mọi người giúp mình lấy key của Ringtoggle trên http://k.xsellize.com/license/
Không hiểu sao mấy hôm nay mình lấy mãi không được. UDID của máy là 96981a523f89c7d839f470d858bfbc8aad459cc0
Xin cảm ơn!

boy_vechai

Có cái GO SMS PRO nào chạy dc trên iOS ko pro :v
tại có bạn bên GO mà giờ tìm woài ko thấy :3 em xài 4s

Radium

Moderator
Cho mình hỏi có ứng dụng nào thiết lập được màn hình iphone sau khi nhận cuộc gọi (ở chế độ khoá) thì nó tự khoá k?

PhamQuang

Manager
Cho mình hỏi có ứng dụng nào thiết lập được màn hình iphone sau khi nhận cuộc gọi (ở chế độ khoá) thì nó tự khoá k?

Không hiểu ý Radium lắm !!!
Có phải ý cháu là có thể gọi điện thoại mà màn hình vẫn khoá ko?
Nếu đúng cháu có thể cài thử Exigency trên Repo ModMyi nhé, chức năng của Tweak này chính là gọi điện thoại ngay cả khi màn hình khoá đấy.
Tweak hỗ trợ cả iOS6 và iOS7.

Radium

Moderator
Không hiểu ý Radium lắm !!!
Có phải ý cháu là có thể gọi điện thoại mà màn hình vẫn khoá ko?
Nếu đúng cháu có thể cài thử Exigency trên Repo ModMyi nhé, chức năng của Tweak này chính là gọi điện thoại ngay cả khi màn hình khoá đấy.
Tweak hỗ trợ cả iOS6 và iOS7.
Không phải như vậy chú Quang. Ý cháu là khi iPhone đang ở màn hình khoá thì có người gọi đến, sau khi nghe điện thoại xong thì điện thoại không tự khoá trở lại (như các máy Symbian) mà tự động mở khoá, như vậy rất bất tiện vì thói quen gọi điện xong là bỏ vào túi quần luôn ạ (rất dễ chạm cảm ứng lung tung) vì vậy cháu muốn hỏi xem có ứng dụng nào giúp nghe điện thoại xong màn hình nó tự khoá lại như cũ không đó chú :D