• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Ứng dụng cho iPhone

Status
Không mở trả lời sau này.

avadakedavra799

Winterboard hoạt động bình thường vào Cydia tìm và cài vô.

không được bác ơi, source pdaviet cài xong là lên dĩa ngay, em cài source nước ngoài nhưng khi copy thì chả thấy theme đâu list thì trống trơn

cho em hỏi chút các bác ơi sao em cài cấcwng ra phần mềm đuôi ipa vào máy khi sữ dụng thì bị văng ra [máy em chạy lại IOS 4.2.1 mới hoàn toàn] có bác nào bị lỗi như vậy không xin chỉ dẫn cho em khắc phục với. thank các bác nhiều.

theduc

Cần tìm PM Respring hoặc restart IP4 FW 4.3.2

Mình đang cần tìm PM Respring hoặc restart cho IP4 FW 4.3.2, mà không dùng tới nút Power trên máy.
Rất cám ơn

AnhPheCT

cho em hỏi chút các bác ơi sao em cài cấcwng ra phần mềm đuôi ipa vào máy khi sữ dụng thì bị văng ra [máy em chạy lại IOS 4.2.1 mới hoàn toàn] có bác nào bị lỗi như vậy không xin chỉ dẫn cho em khắc phục với. thank các bác nhiều.

Cài InstallOus4 v4.4.1 vào iPhone xong dùng iFunBox chép các file *.ipa vào thư mục Download của App InstallOus, mở App InstallOus vào Tab Download là thấy file click vào Install thôi.

Cài InstallOus4 v4.4.1 vào iPhone xong dùng iFunBox chép các file *.ipa vào thư mục Download của App InstallOus, mở App InstallOus vào Tab Download là thấy file click vào Install thôi. cảm ơn bác em đã thử cả i-funbox va ip pcsuite mà vẫn không được , cài vào xong rồi khi vào biểu tượng là bị văng ra , không dùng được mong bác chỉ dẫn thêm , thank

phuong98a

em ko JB nữa. vì những cái ứng dụng ở cydia e chẳng dùng đến mấy. cứ nghe gọi nt chụp ảnh nghe nhạc la ngon rồi. dùng nhiều ứng dụng nhưng pin thì chẳng được mấy. nên bất tiện lắm.

daolong83

Mình đang cần tìm PM Respring hoặc restart cho IP4 FW 4.3.2, mà không dùng tới nút Power trên máy.
Rất cám ơn

Bạn cài Sbsetting đi thử xem!
3gs mình đang cài và vẫn respring ầm ầm!
Khônh biết nó co chạy trên ip4 không!
Bạn cứ vago cydia search cài bản version cao nhất xem!
Phần mềm này tích hợp cả power luôn

Chỉnh sửa cuối:

manhhaVirgo

Mình muốn Cài App Thuốc .ipa trên 4.3.2 nên đã dùng InstallOus4 v4.4.1. Nhưng mình ko tìm đc đường dẫn đến thư mục Download của App InstallOus để cop các app .ipa vào. Ae biết cho mình xin đường dẫn thư mục này với. Cám ơn nhiều :)

AnhPheCT

Mình muốn Cài App Thuốc .ipa trên 4.3.2 nên đã dùng InstallOus4 v4.4.1. Nhưng mình ko tìm đc đường dẫn đến thư mục Download của App InstallOus để cop các app .ipa vào. Ae biết cho mình xin đường dẫn thư mục này với. Cám ơn nhiều :)

Dùng iFunBox chép các file *.ipa vào thư mục var/mobile/Documents/Installous/Downloads/ xong mở App InstallOus lên qua tab Download là hiện đủ App cho Bạn cài.

haiquy

Máy mình đang kẹt trong chế độ Recoves muốn thoát ra để Retores lại, bạn nào có phần mềm" Tinyumbrella " Cho mình xin,Xin cảm ơn

haiquy

Bác nào có ứng dụng IREB RC.4 cho mình xin vì máy mình ở trong chế độ Recover không thoát được mong được sự giúp đở của các bạn. Cảm ơn rất nhiều

andynguyen8882

bàn phím swype !!!

mình cần ứng dụng của bàn phím swype cho ip4 của mình, bạn nào biết xoin chỉ dùm.....thanks :));;)

AnhPheCT

Máy mình đang kẹt trong chế độ Recoves muốn thoát ra để Retores lại, bạn nào có phần mềm" Tinyumbrella " Cho mình xin,Xin cảm ơn

Bác nào có ứng dụng IREB RC.4 cho mình xin vì máy mình ở trong chế độ Recover không thoát được mong được sự giúp đở của các bạn. Cảm ơn rất nhiều

Bạn restore với FW nào vào Recovery Mod? Phải nói mới biết chỉ cách thoát....Dùng cái này Fix Recovery Mod (Win) kick thoát ko được thì post thông tin FW mà Bạn đang restore xong ko thoát được RM cho anh em mách cách.
Link:
iREB RC4

Status
Không mở trả lời sau này.