• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Ứng dụng cho iPhone

Status
Không mở trả lời sau này.

haiquy

Máy mình PW.4.1,mình retores về PW.3,13 sau khi retores xong nó hiện lên hình cộng cáp+đỉa mình dùng redsnow-win 0.9.4 để Jb về PW.3.12 gốc như các bạn hướng dẩn nhưng nó không nhận mà hiện lên dòng chử "Unable to recognize specified IPSW" hiện trong máy vẩn còn hiện lên cộng cáp+đỉa,mình củng dùng "tinyumbrell 4.32.01 để đưa máy thoát ra chế độ Recover mod nhưng củng chưa được và hiện giờ trên máy lại có thêm một quả địa cầu bàn phím sos và cộng cáp+đỉa vẩn còn nằm ở giửa,khi nhận 2 ứng dụng bạn gửi cho mình gắn cáp vào chạy vẩn không được nó hiện lên dòng chử "Microsoft viusal C + + Runtime library " Runtime Error và một bản có dòng chử "Apptication Error " vì thế nên đến giờ này máy mình vẩn còn trong tình trạng cấp cứu,đó bạn xem giúp cho mình với mới sử dụ nó nên chẳng biết gì cả mong các bạn thông cảm.Cảm ơn rất nhiều.

AnhPheCT

Máy mình PW.4.1,mình retores về PW.3,13 sau khi retores xong nó hiện lên hình cộng cáp+đỉa mình dùng redsnow-win 0.9.4 để Jb về PW.3.12 gốc như các bạn hướng dẩn nhưng nó không nhận mà hiện lên dòng chử "Unable to recognize specified IPSW" hiện trong máy vẩn còn hiện lên cộng cáp+đỉa,mình củng dùng "tinyumbrell 4.32.01 để đưa máy thoát ra chế độ Recover mod nhưng củng chưa được và hiện giờ trên máy lại có thêm một quả địa cầu bàn phím sos và cộng cáp+đỉa vẩn còn nằm ở giửa,khi nhận 2 ứng dụng bạn gửi cho mình gắn cáp vào chạy vẩn không được nó hiện lên dòng chử "Microsoft viusal C + + Runtime library " Runtime Error và một bản có dòng chử "Apptication Error " vì thế nên đến giờ này máy mình vẩn còn trong tình trạng cấp cứu,đó bạn xem giúp cho mình với mới sử dụ nó nên chẳng biết gì cả mong các bạn thông cảm.Cảm ơn rất nhiều.

Máy tính thiếu Microsoft Viusal C++, Java, và .NetCF 2.0...tải các Ứng dụng cho Windows XP xong chạy lại Redsn0w 0.9.4 mồi = FW 3.1.2 gốc, hoặc limera1n, limera1nrc2, điều OK. Máy ko mở được Crt do thiếu .NetCF, Java...! Sang máy tính khác lẹ hơn....! Để hết PIN càng khổ...!

haiquy

Bạn nào có ứng dụng NetCF 2.0 cho mình xin mình đang rất cần Xin cảm ơn nhiều.

Bạn nào có ứng dụng NetCF 2.0 cho mìng xin mình đang rất cần. Cảm ơn nhiều.

ctxn

danh bạ thì mình thấy cái Google Contacts Syns dùng rất hay, nó up lên gg cho mình, bao h cần thì chỉ cân syns ngược lại là xong . nhanh & gọn

nadsport

mình cài app trên itunes khoảng 12 app ,nó updata application được khoảng 3 app gì đó thì bị ngắt kết nối vối itunes mà không báo lỗi gì , nhưng trên màng hình iphone vẫn thông báo lả đang cài app.mong anh em giúp đỡ ....~X(

lamtran019

không thể app soure iphone.gsm.vn

Chào các bác.... mong các bác chỉ giáo.
Vấn đề là mình đang sài 1 cây iphone4 version 4.3.3 mà vào cydia app mãi không vô được soure iphone.gsm.vn nên không thể nào cài được cái appstorevn vào máy nên không thể nào vọc được nhiều thứ ..:-? :-?
Mong các bác chỉ giáo với ... :((

AnhPheCT

Chào các bác.... mong các bác chỉ giáo.
Vấn đề là mình đang sài 1 cây iphone4 version 4.3.3 mà vào cydia app mãi không vô được soure iphone.gsm.vn nên không thể nào cài được cái appstorevn vào máy nên không thể nào vọc được nhiều thứ ..:-? :-?
Mong các bác chỉ giáo với ... :((

Bạn vào 4rum gsm xem thế nào theo mình biết hiện tại Source iphone.gsm.vn cydia.heaveniphone.com đang nâng cấp có thông báo nhé.

AnhPheCT

nhưng soure heaveniphone.com/cydia add okeeee

Bác post bài như thế này sẽ xóa luôn ko ai trã lời đâu! Muốnb iết chính xác source của 4Rum nào vào đấy xem thông báo. Bạn thử vào 2 4Rum đó xem, có thể họ đã Update xong. Còn source GSM thì chưa! Trên AppStoreVN có dòng thông báo màu đỏ chạy vèo vèo đó.

dicky1986s

lỗi mạng thôi mà...soure iphone.gsm.vn là đúng..bạn có thể cập nhật vào lúc khác là đc.mình từng trải qua rùi....

viet19137

cho mình hỏi nếu muốn sửa chữ mở khóa thành chữ khác thì sửa file nào , có thể thay đc âm khóa và mở ko

AnhPheCT

cho mình hỏi nếu muốn sửa chữ mở khóa thành chữ khác thì sửa file nào , có thể thay đc âm khóa và mở ko

Dùng iFile trong iP hay dùng iFunBox tìm đường dẫn chép file SpringBroad.strings:
System --> Library --> Core Services --> SpringBroad.app --> trong đó có các ngôn ngữ khác nhau - Tiếng anh thì lấy file English.lproj -
Tiếng việt thì chọn vi.lproj - vào chỉnh sửa file SpringBroad.strings tìm chuổi "AWAY_LOCK_LABEL" = "Slide to Unlock" Thành gì cũng được. Tương tự các chữ trong "" nhé.

Hoặc chỉnh sửa 2 file sau chép đè y củ nhé.

viet19137

Thay đổi 2 file: lock.cafunlock.caf chép vào System\ Library \Core Services \ SpringBroad.app\ nhé.
Mình có thấy 2 file này rồi , nhưng nó là đuôi .aiff , vậy mình lấy file .mp3 rồi đổi tên và chép vào hay phải đổi đúng thành đuôi .aiff mới được ?
Còn vấn đề nữa là có cách nào chơi đc web game dạng flash trên iphone ko ><

AnhPheCT

Mình có thấy 2 file này rồi , nhưng nó là đuôi .aiff , vậy mình lấy file .mp3 rồi đổi tên và chép vào hay phải đổi đúng thành đuôi .aiff mới được ?
Còn vấn đề nữa là có cách nào chơi đc web game dạng flash trên iphone ko ><

Ừ đúng rồi do Mình viết nhầm đuôi... 2 file cho WB ấy mà...!

cudoboy

Xin phần mềm Tubemate để download video từ Youtube

Mình thấy thằng bạn dùng Android có phần mềm dùng để download video từ Youtube với tốc độ rất nhanh, chứ không như YourTube 2 của iPhone. Nhưng tìm hoài mà chỉ thấy Tubemate dành cho Android chứ không có cho iPhone. Các bác có ai có phần mềm này không thì cho em với ạ?

viet19137

Đính chính lại là converter sang đuôi .aiff nó cũng ko nhận bro ơi ~~
Còn cách nào khác ko

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.