• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Ứng dụng cho iPhone

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhnam711

Có phần mềm nào mà khi đang trong chế độ chụp hình, mình chỉ cần chạm vào bất cứ chỗ nào ở màn hình là sẽ chụp hình đc ko. Chứ nút chụp hình của iPhone bé quá, con ghệ minh nó không tự sướng đc. Mình xài iPhone 4, FW 4.3.3
Thanks các bạn nhé

giangvungtau

có ai biết cách vào facebook trên iphone ko??mình đã làm các cách mà vẫn ko vào được,version 3.4.1.dù đã đổi DNS và VNP nhưng vào ko được,lúc trước thì vào được trên IOS 4.2.1 nhưng up lên 4.3.3 thì ko vào được nữa

duyquehan

Các bác ơi, bác nào tốt bụng share cho em cái app Five Icon Dock được không? cám ơn các bác nhìu nhìu

AnhPheCT

có ai biết cách vào facebook trên iphone ko??mình đã làm các cách mà vẫn ko vào được,version 3.4.1.dù đã đổi DNS và VNP nhưng vào ko được,lúc trước thì vào được trên IOS 4.2.1 nhưng up lên 4.3.3 thì ko vào được nữa

Dùng Opera Mini tải Free từ Appstore cài vào iPhone vào FaceBook từ Opera bình thường....!

viet19137

Cho hỏi có cách nào để iphone tự đọc tin nhắn đến khi đang nghe nhạc bằng tai nghe ko

haiquy

Bác Zeky cho mình xin phần mềm Wallpeper Maker dạng IPA đễ đưa vào intunes syn vào máy vì dạng file kia mình không biết, thông cảm cho mình nhé,mình rất thích ứng dụng này.Cảm ơn nhiều

alo_julian

các anh cho em hỏi phần mềm buzz player đọc đc đuôi phim avi nhưng mà cho phim đuôi avi vào iphone ntn
ai có thể hướng dẫn chi tiết cho em đc ko :D
cho em xin thêm phần mềm khóa phần mềm đc ko hay khóa file cũng đc
thank trước

AnhPheCT

BUZZ Player v1.8

các anh cho em hỏi phần mềm buzz player đọc đc đuôi phim avi nhưng mà cho phim đuôi avi vào iphone ntn
ai có thể hướng dẫn chi tiết cho em đc ko :D
cho em xin thêm phần mềm khóa phần mềm đc ko hay khóa file cũng đc
thank trước

BUZZ Player v1.8 là phiên bản mới nhất! Chép các file theo đường dẫn var/mobile/Applications/BUZZ Player/Documents/....*.avi là xong

alo_julian

BUZZ Player v1.8 là phiên bản mới nhất! Chép các file theo đường dẫn var/mobile/Applications/BUZZ Player/Documents/....*.avi là xong
anh ơi nhưng ma em ko phim avi vào đc trong iphone em dùng itunes ko tài nào cho vào đc

thangdtc

Xin yahoo messeger 2.0 cho iphone 3G OS 3.1.

Anh nào có pm chat yahoo trên OS 3.1. cho em xin với ạ, e cảm ơn nhiều

HTC_VUTHANH

Moderator
anh ơi nhưng ma em ko phim avi vào đc trong iphone em dùng itunes ko tài nào cho vào đc
pó tay.Dùng intune cho film avi vô ip sao đc.bạn phải dùng iFunBox,pc suiter... zùi làm theo đường dẫn như bác AnhPheCT hướng dẫn để cho film vô ip chứ

denmdrak

Cho mình hỏi. mình xài iOS 4.3.3 cài iFile. lúc đầu thì bình thường. sau khi nghịch máy cài vài app thì vô thì iFile ko edit được file nữa (vd: edit dòng chữ slide to unlock). sau khi edit xong bấm 'save' máy báo lỗi 'Cocoa errors 640.'

denmdrak

không biết máy mình bị lỗi gì mà vô cydia cài ứng dụng nào nó cũng báo lỗi, hiện 2 dòng chữ đỏ thông báo thê này:
failed in buffer_wite(fd) (8, ret=-1)
Sub-process /usr/bin/dpkg returned an error code (1)
ai biết chỉ minh với. Ifile cũng không edit đc luôn.

Chỉnh sửa cuối:

KohryuVN

mình sync sách .epub vào ibooks , nhưng vào trong thì không thấy cuốn sách nào cả , không thấy báo lỗi gì cả

hlp998

Xin phần mềm đọc báo Mua & Bán trên Iphone

Chào mấy anh! Cho em hỏi có ai có phần mềm đọc báo Mua&Bán cho Iphone thì cho em xin nhé!
Thanks rất nhiều....:D:D:D;;);;);;);;)

Status
Không mở trả lời sau này.