• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Ứng dụng cho iPhone

Status
Không mở trả lời sau này.

tranhieubn

Mình không biết cài đặt Firmware,cydia như thế nào hôm qua mình đã update lên 4.3.4 rùi các bạn cho mình xin hướng dẫn cài đặt cái đó ntn nhé.

haiquy

Từ trước đến giờ mình cài đặt các ứng dụng cho máy toàn file ipa thông qua intunes.nhưng có rất nhiều phần mềm và ứng dụng dạng file deb mà mình không biết cài đặt nó củng như không biết dùng ứng dụng nào để cài đặt vào máy[.bạn nào biết xin hướng dẩn chi tiết giúp cho mình/.nếu có minh họa thì quá tốt,Mình cảm ơn nhiềuB]

TruongHan

Super V.I.P
Từ trước đến giờ mình cài đặt các ứng dụng cho máy toàn file ipa thông qua intunes.nhưng có rất nhiều phần mềm và ứng dụng dạng file deb mà mình không biết cài đặt nó củng như không biết dùng ứng dụng nào để cài đặt vào máy[.bạn nào biết xin hướng dẩn chi tiết giúp cho mình/.nếu có minh họa thì quá tốt,Mình cảm ơn nhiềuB]

Dùng ifunbox chép file deb vào thư mục AutoInstall ở đường dẫn private/var/root /Media/Cydia/AutoInstall rồi restart lại máy là xong.Cách đơn giản nữa là cài iFile trên IP,chép file deb vào đâu cũng được,vào ifile nhấn vào file deb cài bình thường

m0nk3y86

mọi người giúp e với, sau khi dùng cái iphone PC suite, menu của e thành như thế này :((. Các anh giúp e cho về như bình thường với. e xin cảm ơn

Cái ảnh thứ nhất là do bạn cài app sắp xếp 5 icon trên 1 hàng, ko muốn dùng thì xóa đi.
Cái ảnh thứ hai, khi bạn sử dụng IPsuite thì bắt buộc nó sẽ tự động cài đặt 2 cái đó. Nó dùng để kết nối với IP, đừng xóa đi.

dig31vn

Bác nào có cho em xin phần mềm nào convert các loại như kg, m3, m2, luc, ap suat ... với ạ, em tìm mãi cái iconvert hay convert+ mà chả thấy đâu :((

hoangvu2005

các bác cho em hỏi, làm sao để làm multitasking cho iphone 3g 3.1.3 ko? mà có thể làm đc ko vậy?

happytoon

mấy a cho e hỏi là PM gì hiển thị bộ nhớ RAM trên cùng màn hình kế bên cái hiện thị giờ đó??khi quét qua cái thanh thời gian thì nó hiện ra 1 bảng gồm : tắt mở wifi..chế độ máy bay..v.v..và dùng để giải phóng RAM nữa??tks trước nha..thấy thằng bạn xài mà ko biết là PM gì cả..vì mới xài ip ah..( đang xài ip4 bản 4.3.3 )

Zenki

Super V.I.P
mấy a cho e hỏi là PM gì hiển thị bộ nhớ RAM trên cùng màn hình kế bên cái hiện thị giờ đó??khi quét qua cái thanh thời gian thì nó hiện ra 1 bảng gồm : tắt mở wifi..chế độ máy bay..v.v..và dùng để giải phóng RAM nữa??tks trước nha..thấy thằng bạn xài mà ko biết là PM gì cả..vì mới xài ip ah..( đang xài ip4 bản 4.3.3 )

Ứng dụng bạn đang tìm có tên là SBSettings nhé!

dig31

Chả là em có rất nhiều văn bản tài liệu muốn đọc trên iphone, nhưng nó toàn để font chữ như .vntime hay .vnarial >_<, dù convert sang pdf đọc vẫn ngon trên PC nhưng cứ cho vào iphone là lại bị lỗi font. Đã thử dùng cả office2 ; quickoffice ; document to go ; goodreader ; ibooks mà vẫn ko ăn thua các bác ạ :((. Có bác nào giúp được em vấn đề này không?

giakool

Cho mình hỏi...mình thây một sô may' trên màng hình chủ của họ..họ co' thể thu gọn cac' ưng dụng vào 1 box .. vi' dụ như box game thì họ bỏ game vvvào đo' ..vậy cho mình bik là cai đo chỉ tich hợp trên iphone 4 hay là tât' cả dòng may' iphone.. nêu đo' là ưng dụng cho mình xin cai tên nha...co gì send hộ qa yahoo: mrkool.love Rât cảm ơn

m0nk3y86

Cho mình hỏi...mình thây một sô may' trên màng hình chủ của họ..họ co' thể thu gọn cac' ưng dụng vào 1 box .. vi' dụ như box game thì họ bỏ game vvvào đo' ..vậy cho mình bik là cai đo chỉ tich hợp trên iphone 4 hay là tât' cả dòng may' iphone.. nêu đo' là ưng dụng cho mình xin cai tên nha...co gì send hộ qa yahoo: mrkool.love Rât cảm ơn

Từ máy 3G trở lên & có OS 4.x trở lên thì đều có chức năng folder.

lephunghien

Em đang cần phần mềm Memory Booster HD cho Iphone. Ai có thể giúp em không ạ?
Đã có rồi ạ, tìm mãi :)). Share luôn, cái này không bị block nhu Xsysinfo khi kết nối vào appstore . Link
http://www.mediafire.com/?8fgg8gev8hcswkh
Đã test và làm việc tốt trên IOS 4.3.3

Chỉnh sửa cuối:

cunho

bạn vào Cydia search FolderEnhancer nhé

dig31

Cái này từ os 4 là có rồi mà, bác cứ di đè 2 ứng dụng vào nhau thì nó sẽ tự tạo folder, chỉ việc thay tên mình muốn là xong

Status
Không mở trả lời sau này.