• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Ứng dụng cho iPhone

Status
Không mở trả lời sau này.

haiquy

Có bạn nào có phần mểm RedsnOw 0.9.6rc6 để Jaib.. cho mình xin ,vì mình đang rất cần. Mình xin cảm ơn nhiều

haiquy

Mình cảm ơn Anh Phê nhiều,nhưng sao mình down về thấy nó là RedsnOw 0.9.6b6 chứ không phải RedsnOw 0.9.6rc6 kiến thức mình còn hạn chế lắm,nên mình mới hỏi vậy,vì một bên là.0.9.6rc6 còn một bên là. 0.9.6b6, bạn cho mình biết 2 ud này có giống nhau hay là khác,mong bạn thông cảm cho mình nhé,Mình cảm ơn nhiều.

AnhPheCT

Mình cảm ơn Anh Phê nhiều,nhưng sao mình down về thấy nó là RedsnOw 0.9.6b6 chứ không phải RedsnOw 0.9.6rc6 kiến thức mình còn hạn chế lắm,nên mình mới hỏi vậy,vì một bên là.0.9.6rc6 còn một bên là. 0.9.6b6, bạn cho mình biết 2 ud này có giống nhau hay là khác,mong bạn thông cảm cho mình nhé,Mình cảm ơn nhiều.

Chính hắn đó!

cat_nobita

Các Bác cho hỏi: IP4 4.3.3 của Em tại sao khi dùng iFile để vào sửa các chi tiết thì bàn phím IP4 bị trắng xoá không tài nào đánh chữ được???

AquaSta

Moderator
bạn hướng dẫn dùng 2 phần mềm này làm sao để chụp màn hình được ko
Bạn có thể chọn trong cài đặt của nó
1. Là nơi bạn chụp màn hình
Ví dụ ở bất kỳ đâu - Hoặc ở trong ứng dụng
2. Thao tác như thế nào
Ví dụ ở QuickDo thì bạn chọn nhấp hai lần vào thanh bar của nó
3. Chọn hoạt động khi bạn thao tác ở bước 2
Ví dụ chọn chụp màn hình

Bạn có thể sang box Việt hóa đã có Activator và QuickDo việt hóa giúp bạn trực quan hơn nếu bạn ko rành ngoại ngữ

cat_nobita

Có App nào thể hiện các "thông báo" ngoài màn hình Lock không các Bác? Nếu có cho Em xin hướng dẫn sử dụng luôn. Thanks!

AnhPheCT

Có App nào thể hiện các "thông báo" ngoài màn hình Lock không các Bác? Nếu có cho Em xin hướng dẫn sử dụng luôn. Thanks!

App Notifier+ v4.3. Bạn cài file *.DEB có thuốc ở đây:

Notifier+ 4.3 - App báo cuộc gọi nhỡ cho iphone (calls, sms, mails,....)

Phần mềm cho phép bạn tùy chỉnh âm thanh báo khi có cuộc gọi nhỡ, sms, mails,....Bạn có thể dùng sound của riêng mình để làm âm báo.

haiquy

Mình đang sữ dung PW.3.12 Bạn nào có Yahoo Mesenge Phiên bản khác tương thích với PW. 3.12 cho mình xin,mình có vào Cydia tìm và cài Phiên bản Yahoo. 1.3 nhưng cài vào rồi nhưng click vào thì nó văng ra nên không sữ dụng được.Bạn nào có cho minh xin,Mình cảm ơn nhiều.

tranhieubn

Mình không biết Cai đặt phân mềm nào đe xem film và nghe nhạc trên Trang web

Mình muốn xem film,nghe nhạc trực tiếp trên trang web ở máy iphone 4 mà không biết làm thế nào.có phải là phải có cydia không vậy. Máy của mình chưa có cydia và cũng không biết cài đặt như thế nào. Các ban giúp mình với nhé.Làm ơn nói rõ dàng nha vì mình gà lắm:D

mylove12345

bạn download phần mềm Skyfile trên appstore của apple là xem được phim và nghe nhạc được thôi mà bạn

Status
Không mở trả lời sau này.