• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Ứng dụng cho iPhone

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhle_uit

Bác nào có phần mềm quét dấu vân tay khi slide để mở máy thay cho mình nhập mã số không? hay phần mêm tương tự cũng được. Nhap số hoài chán quá :D
Thanks

htyhung

Mình muốn tìm soft gõ tiếng việt cho 3.1.2 giống như iOS4( không phải là bạn phím 5 dòng hay là giữ phím a để ra các phím â ă...nhé) :D, ai có chỉ cho mình với, thanks all

duyphuong123

Các ứng dụng nào có thể chạy trên IOS 4?

Các bác làm ơn cho em hỏi những ứng dụng nào có thê chạy trên IOS 4? Em cài thử vài ứng dụng từ thời 3x xong máy đơ luôn, máy em hiện giờ là 3GS IOS 4.0.1

m0nk3y86

Các bác làm ơn cho em hỏi những ứng dụng nào có thê chạy trên IOS 4? Em cài thử vài ứng dụng từ thời 3x xong máy đơ luôn, máy em hiện giờ là 3GS IOS 4.0.1
Bạn phải nói cần những app nào chứ, vì bh có rất n app đã sử dụng đc rùi.

cho mình hỏi có soft nào giúp chạy ẩn wifi khi máy k sử dụng k,chay tren 4x ak

Sax, người ta còn đang muốn khi khóa máy mà wifi vẫn mở (đang down hay load 1 cái j đó), mún tắt thì đgiản quá...vào Cydia cài SBSetting để tắt on/off nhanh wifi, 3G hay GPRS & n thứ khác nhé.

phithang84

Mấy bác cho mình hỏi phần mên nào hiển thị % pin và dung lượng bộ nhớ còn lại trên status bar đối với fw 4.0
Bác nào có cho mình link dơnload thì rất tuyệt, mình tìm trên google và diễn đàn mà thấy toàn cho fw 3.1.3 ko hà
Mình dang dùng ipod tuch 2G fw 4.0
Thank anh em nhiều

Zenki

Super V.I.P
Mấy bác cho mình hỏi phần mên nào hiển thị % pin và dung lượng bộ nhớ còn lại trên status bar đối với fw 4.0
Bác nào có cho mình link dơnload thì rất tuyệt, mình tìm trên google và diễn đàn mà thấy toàn cho fw 3.1.3 ko hà
Mình dang dùng ipod tuch 2G fw 4.0
Thank anh em nhiều

Đó là SBSettings

Vào Cydia gõ SBSettings rồi cài đặt sau đó nghiên cứu thêm!

jim3858681

Sax, người ta còn đang muốn khi khóa máy mà wifi vẫn mở (đang down hay load 1 cái j đó), mún tắt thì đgiản quá...vào Cydia cài SBSetting để tắt on/off nhanh wifi, 3G hay GPRS & n thứ khác nhé.[/QUOTE]

thì mình cần cái như thế mà,khóa máy thì wifi vẫn chạy ak

doananhtai

Sax, người ta còn đang muốn khi khóa máy mà wifi vẫn mở (đang down hay load 1 cái j đó), mún tắt thì đgiản quá...vào Cydia cài SBSetting để tắt on/off nhanh wifi, 3G hay GPRS & n thứ khác nhé.

thì mình cần cái như thế mà,khóa máy thì wifi vẫn chạy ak

Cài KeepAwake toggle đi bạn (toggle nghĩa là chạy trong SBSettings quẹt và ON/OFF trong toggle list).

tamtuvu

Ngoài cài hình nền ra, bạn có dùng theme cho IP ko? Vì nếu bạn dùng theme rùi cài hình nền thì có thể nó chèn lên nhau nên ko hiện đâu.

Thanks bro.Đúng là bị như vậy. Restore lại thì O.K

Zenki

Super V.I.P
Mình có vào Cydia nhưng ko thấy bản cài đặt mới của SBSetting hổ trợ cho IOS4 . Mình ko add được
source của big boss : http://apt.bigboss.us.com/repofiles/cydia
Bác nào có source nào khác cài được SBSetting cho IOS 4 thì gửi cho mình với
Thank các bác rất nhiều

Source của Bigboss là Source đã có sẵn trong Cydia, add không được nữa là phải, bạn chỉ cần vào Cydia tìm SBSettings rồi cài thôi! Chạy tốt trên cả 4.0.1 chứ đừng nói 4.0 :))

phithang84

Source của Bigboss là Source đã có sẵn trong Cydia, add không được nữa là phải, bạn chỉ cần vào Cydia tìm SBSettings rồi cài thôi! Chạy tốt trên cả 4.0.1 chứ đừng nói 4.0 :))

Bác cho mình hỏi mình đã cài SBSeting rùi nhưng ko thấy hiện icon SBsetting mà chỉ thấy cái Activator thôi. Làm thế nào để nó hiên icon %pin và dung lương lên vày. Mình cài SBsetting phiên bản 3.1.0.1

Chỉnh sửa cuối:

thieuquang

Mình dùng PcSuite for iphone phiên bản mới nhất mà sao ko làm sao cài đặt được phần mềm??? Máy mình 3gs ios 4.0.1, giúp mình với mấy pro???

kidhack

CÀi không đc là sao bạn phài nói Rõ
PC suice không nhận hay cài không hiện ra .
Bạn cài thêm AppSyns cho 4.x chưa?

thieuquang

PCSuite nhận nhưng cài ko ra. Mình cài AppSyns for 4.x trên Cydia mà ko được? Tất cả các sources đều báo lỗi "Host Unreachable". Phải làm sao bây giờ bạn?

Zenki

Super V.I.P
Bác cho mình hỏi mình đã cài SBSeting rùi nhưng ko thấy hiện icon SBsetting mà chỉ thấy cái Activator thôi. Làm thế nào để nó hiên icon %pin và dung lương lên vày. Mình cài SBsetting phiên bản 3.1.0.1

SBSettings không có icon, muốn kích hoạt nó chỉ việc kéo ngón tay từ trên màn hình xuống nó sẽ xuất hiện.

Bạn vào Topic sau để tham khảo cách sử dụng SBSettings - http://www.pdaviet.net/showthread.php?67534-SBSettings-Các-phiên-bản-cho-iPhone-3.x-amp-4.x

Status
Không mở trả lời sau này.