• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẢO LUẬN - THẮC MẮC VỀ GAME ANDROID

maximaro

ai có thể cho em xin link game zombie infection for android ko,game bắn zombie trên iphone đấy!!!!

maluong

Mấy cái Game đầu không có DATA à bác ơi. Nhà em không có Wifi mới chết chứ

hellboy2389

Cho mình hỏi có game nào đá banh cho google g1 ko, nếu có thì cho mình xin link nha. Tại g1 yếu quá ko bít đá banh nào chơi được. Thanks

M

mnhnguyen

Guest
Có ai có game Ai là triệu phú như trên iphone không? cho mình xin với, cảm ơn nhiều!;;)

trandn

Hôm nay bị 2 thằng bạn nó rút con IP4 ra chụp cái mẹt của mình rồi nó cho vào game của nó đấm mình nát bét mặt ~X(
DHD của mình hổng có game kiểu này. Bro nào có biết game nào tưong tự không chỉ giáo để em trả thù chúng nó.

AnhPC

Bác nào cho bản full game X Construction ko? Đang chơi thấy thích quá mà nó chỉ cho free bên bàn 6 phải dừng, tìm mãi ko thấy!
Bác nào cho cho e xin với nhé. Nếu có thể cho em xin link hoặc gửi vào mail : AnhIBM@gmail.com nhé
Thanks cả nhà nhé!

2Land

Game Inotia bên box iphone ko biết có bên mình ko? ai co cho minh xin

duyphuong123

cho em xin game HD cho android 2.2

em đang dùng galaxy tab,e đã tải mấy game hd rồi tải data về mà vẫn không chơi được. bác nào có file apk game HD avata và asphalt 5:((

blacksil

bác chịu khó tham khảo đi. thành viên cấp 3 rồi mà còn phải hỏi điều này à

FOreverV

Bro nào nào biết game nấu ăn nào chạy trên andorid thì bảo e để e down về cho vợ nhà e chơi ^^

ZzReizZ

có ai cho mình xin trò Game dev story bản full đươc ko, thích game đấy quá mà ko tìm được bản full :(

PDAMobile

Ai biết cách ăn gian trò Leave Devil Alone không,trò này càng về cuối càng khó,chắc chỉ có ăn gian mới qua nổi thôi.

nguyentri80

zombie vs plane .... có ai có games này ko cho mình xin với .... bản đẹp nha ... thak