• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẢO LUẬN - THẮC MẮC VỀ GAME ANDROID

skidrow_xd

Các bác hướng dẫn mình với.
Mình down load file APK và DATA về rồi.
Copy apk vào root SD card, data vào đường dẫn theo hướng dẫn...
Mở file manager lên để cài file apk... Xong khi cài xong, bấm vào shortcut để vào game thì vẫn bị bắt download data cho game :(
Mình làm sai ở đâu vậy? Help me..

khoanguyen2512

Các bro cho mình xin game Three kingdoms (3TKD) nhé. Trước đổi máy mà quên ko backup nên bị mất, tìm mãi ko thấy đâu.. Thanks

manhtj

Các bác hướng dẫn mình với.
Mình down load file APK và DATA về rồi.
Copy apk vào root SD card, data vào đường dẫn theo hướng dẫn...
Mở file manager lên để cài file apk... Xong khi cài xong, bấm vào shortcut để vào game thì vẫn bị bắt download data cho game :(
Mình làm sai ở đâu vậy? Help me..

Bạn này bị giống mình :((.Máy mình là samsung galaxy s i9000 mà cài asphalt 5 sau khi vào game toàn thấy ô trắng không hiểu vì sao :((

romeo75

Các bro cho mình xin game Three kingdoms (3TKD) nhé. Trước đổi máy mà quên ko backup nên bị mất, tìm mãi ko thấy đâu.. Thanks

Đây này bạn: 3 Kingdoms TD v1.2.0

Link: http://www.filesonic.com/file/301112224
http://www.duckload.com/download/3860830/xoeh.apk

hanluongdp

Xin game câu cá!

Mấy bạn cho mình xin link .apk và link data của game câu cá nha!

hanluongdp

Xin game Super KO Boxing 2

Có bạn nào có game "Super KO Boxing 2" gồm link .apk và link data không he? Cho mình xin nha! Của bác Quang chỉ có mỗi link apk a! Hì hì...
Thanks trước nè!

Chỉnh sửa cuối:

pinocchio1403

Em dùng SS Galaxy mini chơi được ít game quá,bác nào có game gì hay hay thì pm em với.thank nhiều!!!!

bente402

Em dùng SS Galaxy mini chơi được ít game quá,bác nào có game gì hay hay thì pm em với.thank nhiều!!!!

galaxy mini choi dc game gì vậy bạn....asphal5...nova...pes10...mordern combat ...assasin..demon hunter dc ko bạn
mình giền game..tính mua em này

truong7610

các pro ơi em thấy game minh châu online đẫ có bản 2.6 file apk nhưng lại của trung quốc,chạy rất mượt ko bị lang,Pro nào có thể việt hoá up lên room cho ae ko?Em có sceenshoot lại mấy hình của game nhưng ko up lên cho ae coi đc,sr

luckysmile

"nhờ mod" có bác nào có game cho màn hình 240x320 không cho em xin với

tình hình em có con alcatel 906 màn hình 240x320 ,em thử mấy game nhưng nó cứ thiếu màn hình ,không chơi nổi . bác nào nhiệt tình có thì post em xin với, em nhiệt tình thank các bác

tankinh

Các bác cho em hỏi, làm cách nào để chơi được game online trên trang clubxiangqi.com và ongame.vn. Cảm ơn các bác.

votjnhyeu

các bác cho em hỏi: em dung motorola atrix 4G, vì sợ game không hợp với máy nên em toàn dow file apk về cài rồi up data qua wi-fi để cho nó tự dow bản tương thich về. nhưng khi em dow data xong rồi có game chơi được, có game vào xong là bung ra luôn. mặc dù em đã để cho nó tự chạy hết cái hình ảnh giới thiệu game rồi, mà đa số game dow về chơi được thì ít mà bị bung ra thì nhiều. Các bác cho em hỏi có cách nào khắc phục để chơi được không ạ, toàn bị bung game hay ( thế mới nhục chứ lại). mong các bác giúp đỡ.

mikoha

mình cũng xài moto atrix, nhưng down file apk về cài vô thường thấy ko full màn hình, ko bấm đưỡi các các phím điều khiển, nghe vài người nói đó là do game độ phân giải ko đủ???? but mình cài game HD vô vẫn bị vậy ( cài file apk vào chạy thử là y như rằng...) mong các pro giúp đỡ dùm.
ah.sẵn đây cho mình hỏi về các game mà atrix chơi ok nhen.thank

votjnhyeu

mình cũng xài moto atrix, nhưng down file apk về cài vô thường thấy ko full màn hình, ko bấm đưỡi các các phím điều khiển, nghe vài người nói đó là do game độ phân giải ko đủ???? but mình cài game HD vô vẫn bị vậy ( cài file apk vào chạy thử là y như rằng...) mong các pro giúp đỡ dùm.
ah.sẵn đây cho mình hỏi về các game mà atrix chơi ok nhen.thank

bên pda này mình chưa thấy có bài về game tega2, cũng có thể là mình chưa đọc hết, nhưng bên tinhte mình thấy có 1 bài của game tega2 đó.

mikoha

bên pda này mình chưa thấy có bài về game tega2, cũng có thể là mình chưa đọc hết, nhưng bên tinhte mình thấy có 1 bài của game tega2 đó.

bài nào vậy bác, mình cũng tìm bên đó mà ko thấy, mà nghe nói sử dụng phần mền spare parts sẽ làm app chạy full màn hình đó
mình chưa test nữa vì đang đi công tác, bạn thử xem sao