• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẢO LUẬN - THẮC MẮC VỀ GAME ANDROID

mrdat1982

tôi đang đùng galasy s i9003 version 2.2 có vài trò bị lỗi map (raibow6,Modern Combat..??) là tai sao vây mấy pro data down = wifi hết mà cũng bản đó bắn blutooth cho máy galasy s khác ok hết (i897 & t959) có pro nào bí chỉ dùm

tuan_manh_1986

chào bạn Hân nha,cho mình việc này game đá banh 2011 có chơi được trên dòng máy disene hd k.thanks

aguz

Girl Sexy
Game For Android
Show The beatiful girl==> selected as wallpaper

[video=youtube;wnDWeDZNQo8]http://www.youtube.com/watch?v=wnDWeDZNQo8[/video]

Download Game
HotFile
FileSonic

Game More
Market
Aguz Store
FaceBook
Youtube

muctimonline

Assassin creed

Siêu phẩm sát thủ cho android

images

[video=youtube;fmohbW7DPTw]http://www.youtube.com/watch?v=fmohbW7DPTw&feature=player_embedded[/video]

bác nào có data của game này cho moto XT800W cho em xin với
chỗ em ko có wifi download bằng 3g chắc die mất :((X_X

huythanga2

mình đang dùng samsung galaxy ace S5830 . đang muốn chơi mấy cái game lớn nhưng không biết cách lấy dât file và cũng không biết cách copy các file data vào chỗ nào trên thẻ nhớ.
mong Pro nào chỉ dùm mình với

B

boy_ice1987

Guest
Các bác làm ơn cho em hỏi, bên iP có trò chơi Surgeon khá là thú vị. Game 2D thôi nhưng rất ngộ nghĩnh và hấp dẫn, em kiếm cho Android hoài mà ko có :(( có bác nào kiếm ra thì share em với ạ, thanks các bác rất nhìu :X

monky113

làm ơn cho mình xin cái data của game Green Farm đi ..... bửa giờ mình kiếm cài vào HD2 của mình choi mà ko dc ..... mong mấy bác giúp dùm ..... minh thik lau rồi mà ko cách nào chơi dc ...

xin game fint it cho x8

bạn nào có game fint it cho mình xin file với,mình xài x8 mà cái market của mình hư rồi,mong các bạn tìm giúp và se cho mình với

sockgame

cho em hỏi em đang sài htc g1 vậy em phải dowload cái game nào đây ạ,thử tải vài cái mà về chơi chẵng được các anh giúp e nha, thích trò NFS quá mà chẳng dowload được

doubinh

em muốn hỏi em dùng cái samsung galaxy y màn hình 3ing . làm sao để chơi đc mấy game cỡ lớn như assassin's creed

TruongHan

Super V.I.P
cho em hỏi em đang sài htc g1 vậy em phải dowload cái game nào đây ạ,thử tải vài cái mà về chơi chẵng được các anh giúp e nha, thích trò NFS quá mà chẳng dowload được

em muốn hỏi em dùng cái samsung galaxy y màn hình 3ing . làm sao để chơi đc mấy game cỡ lớn như assassin's creed
Những máy này cấu hình và phần cứng thấp không thể chơi nổi những game dung lượng lớn và đòi hỏi đồ họa đâu bạn :)
Bác nào có game Bird Strike ko cho e xin vs :( hình như IOS mới có game này thì phải :((
Game này chưa có bản crack mà
http://www.androidapps-home.com/bird-strike-android-2107211.html

jenemy888

Bác nào cho em hỏi :
Em HD2-T mobile của e chơi Asphalt 6 Adrenaline HD v1.0.x/3.x.x ko được mượt mà cho lắm, vẫn có độ trễ khi rẽ trải + phải. Nói chung là hơi giật là lỗi rỳ ạ
Em dow data tại đây. Và e chọn bản Phiên bản v3.0.9: Hỗ trợ (- HTC Desire HD
- HTC Desire Z
- HTC EVO Shift 4G
- HTC Inspire 4G
- HTC My Touch 4G)
có đúng ko ạ ? Nếu không đúng thì phải chọn bản nào.Thanks các bác