• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

galaxy_89

chỉ có tiếng tàu thôi,bạn chơi thử xem có được kô?game giống với bản tam quốc chí dàn trận của PS2 đó,tiếc là kô có bản eng.Romance Of The Three Kingdoms dành cho màn hình 240x320

http://www.zshare.net/download/10740588cb150a51/
chúc bạn chơi vui vẻ

mình xài N73 cái này dộ fân giải màn hình nhiu vậy bạn ? sữa link lại giùm bạn ơi,mình down ko được,thank rùi đó nha

drtan83

hichic kô kiếm được bản tiếng anh.thông cảm nhé,mình cũng thích chơi game này nhưng toàn tiếng tàu nên pó tay

kecuoigio

các bác giúp em cách xử lý save game trong game 7day với, nó chiếm bộ nhớ Ram trâu quá save vào nhưng khi loa thì bị out ra luôn, có cách nào không nhỉ

bodyguard

bác nào có thể cho em xin N-Gage application phù hợp với Hệ Điều Hành 6110 của em, mấy cái trong diễn đàn có loại quá em không biết sử dụng cái nào cho phù hợp.....Cám ơn nhiều

PolicemanQN

các bác giúp em cách xử lý save game trong game 7day với, nó chiếm bộ nhớ Ram trâu quá save vào nhưng khi loa thì bị out ra luôn, có cách nào không nhỉ
Mình nghĩ trước khi sử dụng bạn nên tắt máy khởi động lại rồi xài,mình vẫn làm như vậy đấy.:):)

kecuoigio

Mình nghĩ trước khi sử dụng bạn nên tắt máy khởi động lại rồi xài,mình vẫn làm như vậy đấy.:):)

mình đã làm y như bác nó vẫn thế, tại mình xài 5700 bộ nhớ Ram cao nhất có 18mb, mà chạy trò này đã hết 14mb rồi, save lại rồi lúc loa thì bị out luôn, chơi đang hay thì lại chơi lại từ đâu..........huhu

gai

Well-Known Member
cho hỏi ai có trò chơi xếp gạch dùng cho N3250 thì cho mình xin nhé. thanks nhiều.

nguyenvansang

Well-Known Member
mình đã làm y như bác nó vẫn thế, tại mình xài 5700 bộ nhớ Ram cao nhất có 18mb, mà chạy trò này đã hết 14mb rồi, save lại rồi lúc loa thì bị out luôn, chơi đang hay thì lại chơi lại từ đâu..........huhu

5700 RAM 64MB đó cha! Khủng hơn mấy em ra cùng thời nhiềub-).
Nhưng em này 1 số game khi load thì hay bị dis ra ngoài => Ráng chịu nghen :))
trước cái Game Brother in Airm cũng xảy ra tình trạng này. Lúc thì được luc thì ko!

love4life048

Có game nào cho N81 chơi màn hình ngang không bro?? Em chỉ kiếm được có trò 7days àh, hok bjk có trò nào khác nữa hok??

tal0v3t

cứ game có độ phân giải 320x240 mà giã bạn ạ...minh chơi trên N82 òy được hết :p

Chỉnh sửa cuối:

tal0v3t

có cài được :))=))=))=))=)) chơi được 1/3 màn hình:-??...hay lắm bạn thử xem :p:p:p:p;;)

quangvinhvn

Bên S60 có game digital red sango (giống như tam quốc chí),nhìn hình bắt mắt quá,Pro nào có game này share cho mình với.Mình search hoài mà không thấy.

Thanks so much !!!

Kojiro

Super V.I.P
Bên S60 có game digital red sango (giống như tam quốc chí),nhìn hình bắt mắt quá,Pro nào có game này share cho mình với.Mình search hoài mà không thấy.

Thanks so much !!!

Có dạng tam quốc chi trên S60v3 mà hình như chỉ có tiếng Tàu bạn à. Ko có tiếng Anh :( Bạn search Three kingdom nhé!

mrtien169

Các bạn có thể cho mình xin game SkyForce mà chơi được lever8 ko à, dùng cho màn hình 3250 nha........THANKS

Status
Không mở trả lời sau này.