• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

drtan83

kich cỡ của N80 là 352x416,bác có thể có up lại cho e được kô?bài của bác CONGVOI e down kô được vì nó đòi pass.thanks bác nhiều

drtan83

bác nào có game GLOBAL RACE và SPACE IMPACT dành cho N80 màn hình 352x416 kô?cho e xin với.thanks rất nhiều.game của bác CONGVOI up kô hợp với màn hình N80 của mình.ah sẵn tiện cho mình hỏi,nếu giải nén ra mà kô file có đuôi chấm SIS hoặc JAR mà toàn là file nhỏ thì làm sao mà cài vào máy vậy,làm ơn chỉ giúp mình với.thanks 1 lấn nữa!

Chỉnh sửa cuối:

TLAF

-cho mình xin trò này được không Asphalt Urban GT 2 đuôi sis nha xin cám ơn. Mình dùng máy n82.

CongVoi

Super V.I.P
-cho mình xin trò này được không Asphalt Urban GT 2 đuôi sis nha xin cám ơn. Mình dùng máy n82.

Của bạn đây nè:

TLAF

Của bạn đây nè:

bạn ơi mình cài trò này vào rồi cài được ngon lành khôn trở ngại gì, icon rất đẹp, nhưng cũng giống trò FiFa 2007 cài ra được nhưng khi vào trò chơi nó cứ đứng im. Bạn thử xem lại hộ mình cái nhé. nếu gì cho mình luôn trò Fifa 2007 chơi được trên n82 nhe. rất cám ơn vì sự làm việc khẩn trương của cac mod diễn đàn mình

DEVIL_BESIDE_YOU

global_race và space.impact phải nói là rất hay .......anh em nào có game Ngage tượng tự mà chơi được trên N95 cho mình xin nha ....thankx rất là nhìu luốn ah

drtan83

bro nào có game Need For Speed Carbon 3D và NEED FOR SPEED MOST WANTED dành cho N80 kô?cho mình xin với.thanks rất nhiều

Chỉnh sửa cuối:

nguoidienbietyeu

sao game EA.Bejeawel em down về ko được vậy?có thể cho em xin được ko vậy?em đang xài E61.thank các bro nhiều lém

DEVIL_BESIDE_YOU

ơi game EA Bejeawell bị die link rồi hay sao đó.sao em down về ko được nè.
http://pdaviet.net/showthread.php?t=11650&page=79
bác nào có thì cho em xin với nha. em đang xài E61i ko biết nó có hỗ trợ màn hình ko nữa.
Linkdown vẫn tốt ...bạn đễchuột vào chỗ dơn roi chon save starget nha...game này ko hỗ trợ Ê1 ....vì nó là độ phân giãi 240x320 ...thân

DEVIL_BESIDE_YOU

Mấy bác nào có game SRE mặc định trong N95 cho em xin nha...em lỡ tay del mất rồi ah...thankx các bác rất là nhìu ah....

Status
Không mở trả lời sau này.