• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

kennyan

Các bạn ơi mình đang xài N91 mình hỏi thăm các bạn có game đặt bom với game xếp kim cương hông cho mình xin với thanks nhiều

Giúp với Giúp với

drtan83

bác nào có game Asphalt Urban GT 2 3D dành cho N80 kô?cho e xin với.e cám ơn rất nhiều

nguoidienbietyeu

cho mình hỏi có game đánh cờ tường cho S60 v3.0 ko vậy? mình đang xài E61i. nếu bác nào có thì cho em xin với nha. thank nhiều lắm nè

p0rtykjn

Hôm trước mình có ĐL 2 trò trượt ván về và cài vào n73 để chơi nhưng ko hiểu sao ko cài đc...1 game cài đc thì ko chơi đc(_ _")
Bạn nào có 2 trò TonyHawksDownHillJam và trò Skateboard(ngày trước chơi 2 trò này trên GBAsp thấy rất hay) chơi đc trên n73 thì làm ơn share cho mình nha!
đây là ảnh của 2 game này
SkateBoard

TonyHawksDownHillJam

Thx to All ! :d

Chỉnh sửa cuối:

p0rtykjn

Cần 2 game cho n73!?!?

Hôm trước mình có ĐL 2 trò trượt ván về và cài vào n73 để chơi nhưng ko hiểu sao ko cài đc...1 game cài đc thì ko chơi đc(_ _")
Bạn nào có 2 trò TonyHawksDownHillJam và trò Skateboard(ngày trước chơi 2 trò này trên GBAsp thấy rất hay) chơi đc trên n73 thì làm ơn share cho mình nha!
đây là ảnh của 2 game này
SkateBoard(9 ảnh phía trên)
TonyHawksDownHillJam(3 ảnh dưới cùng)
Thx to All ! :d

drtan83

bác nào có game SPACE IMPACT và GLOBAL RACE dành cho N80 kô?cho mình xin với.thanks rất nhiều

cutun233

Bác ơi em cần game đánh mạt trượt
có 4 thằng đánh với nhau cơ

chứ game ìm hình náy thì em tìm được đầy

dù sao cũng Cảm ơn bác nhìu

=D>=D>=D>

p0rtykjn

wow...1 website tuyệt vời...Tiếc là web tiếng của cộng hòa séc thì phải...dù sao cũng rất cảm ơn bạn! :D
Mình mới tìm trong website đó đc trò Tony Hawks Downhill Jam thôi...Ai có trò skateboard mà đã test trên n73 gòy thì share cho mình nha!?
Hình của game SkateBoard:

Status
Không mở trả lời sau này.