• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

drtan83

có bro nào biết cách down trang box.net kô vậy?bây giờ mình thấy toàn là nội dung ẩn kô à,sau khi thanks rồi nhung kô mở link để down được,bro nào biết chỉ mình với.thanks

kaizuki

mình nghĩ sau khi thanks thì bạn phải đợi 1 chút nó sẽ tự mở cho bạn down thôi , ko có gì cả đâu .

kennyan

Mình đang cần games đặt bom á bạn nào có cho mình xin he mình thanks bạn nhiều kích thước là 240x320 á bạn

drtan83

bro nào có game Needs For Speed Most Wanted dành cho N80 kô?cho mình xin với.thanks rất nhiều

gai

Well-Known Member
các anh ơi. nhờ các anh gửi cho em cái trò chơi nấm supper mario nhé. thanhks

gai

Well-Known Member
anh ơi cái này download ko được anh có thể gửi tập tin cho em được ko. cám ơn nhiều nha

tunhan

cho mình xin game rambo 4 nhé.cho mình hỏi có game cờ tướng người kg vậy các bạn ? nếu có cho mình xin nhé. thanks a lot !!!! mình xài n82

louislolitta

Không biết các bác ai có còn nhớ trò games bắn xe tăng hồi còn thời cắm cái đầu băng to không, dạng 4 nút đó. Nếu có thì cho em xin,hix,thèm lắm mà kiếm hoài không thấy.

drtan83

có bác nào down được game này EA Mobile Monopoly: Here And Now S60v3 ML kô cho mình xin với ví link của bác hungpdal up lên bi hư rồi mình kô down được mà mình rất thích game này vậy bác nào down được thì cho mình xin với nhé.thanks rất nhiều

drtan83

mình hiện đang dùng con N80,vừa rồi mình có down được game Dragonballz của bác Kojiro up lên,mình đã resize rồi nhưng khi cài vào máy thỉ báo lỗi là AUTHORIZATION FAILED có bác nào biết cách khắc phục tình trạng này kô?xin giúp mình với,mình rất thích game này.thanks rất nhiều

Chỉnh sửa cuối:

DEVIL_BESIDE_YOU

mình hiện đang dùng con N80,vừa rồi mình có down được game Dragonballz của bác Kojiro up lên,mình đã resize rồi nhưng khi cài vào máy thỉ báo lỗi là AUTHORIZATION FAILED có bác nào biết cách khắc phục tình trạng này kô?xin giúp mình với,mình rất thích game này.thanks rất nhiều
Nó` báo vậy là ko được phép cài,bác xem lại coi resize có đúng với size của n80 chư??? và file down về có đúng java ko???sí thì nó ko cho phép reie đâu:D

drtan83

game của bác nè.đã test tốt trên N80,dành cho màn hình 240x320

http://www.zshare.net/download/105795688b9823fa/
chúc bác vui vẻ

Status
Không mở trả lời sau này.