• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

huubinh1987

tình hình là e mới nhờ thằng bạn nó hackphone dùm
và đã thành công trên kon N73 ME
nó bảo hackphone thì chơi n-gage thoải mái
nhưng hum bữa e dơn cái game n-gage kia vào dt nhưng lại ko chơi dcvậy là sao hở mấy pác:(
mà n-gage có road rash giống PC ko mấy pác
mà nếu có thì mấy pác cho e xin nha' thanks:((

road rash thì ko có đâu mà chỉ có trò mới là Ducati thôi, nhìn cũng đẹp lắm :) hi vọng có lương sớm >:) các bác ơi em 2 tháng rồi ko có lương ... :((

0987222456

Xin giúp em cài game n-gage cho E90

Em đang dùng E90 v400 đã hack bằng modo ok, Em cài game n-gage 2.0 crack nhưng game nào chơi cũng báo lỗi và ko bỏ được chữ TRAIL. (Thao tác ko sai vì em đã cài cho nhiều máy E63, E66, E71, N95, N81.... xài rất ok)

Xin các anh chị giúp em cách cài cho con E90, em bị nghiện Câu Cá N-gage, ko có nó em...chết mất.

Thanhks các anh chị trước!!!

hoainamss

Xin game vua trò chơi

Anh chị nào có game Vua trò chơi thì cho mình xin với. Mình google thấy có cái cho S60v1 thì phải. Nhờ mọi người post tại đây hoặc cho mình xinh link với. Nếu được cả 3 phiên bản thì càng tốt. Thanks all

qap204

cho minh hỏi game Dirty Jack có phiên bản tiếng anh cho dòng máy E71 không hả các bro ?

kumapgl

xin game rpg 240x320

Em đang cần 1 vài game rpg cho s40 240x320 cụ thể như sau:
+Heroes lore2
+saint stone 2 ( CN or EG đều được)
+ knight tales I II & III
Xin chân thành cảm ơn

spectre123

Bạn nào hack & cài n-gage hoàn chỉnh được cho 5320xm v4.13 thì cho mình hỏi vài câu cái.Thx trước.

1. Hack bằng helloox phiên bản nào?

2.Cài n-gage phiên bản bao nhiêu?

3.Có bị mắc lỗi kern exec3 không và cách khắc phục như thế nào?

4.Những game n-gage nào không chơi được full?

thx rất rất nhiều những ai giải đáp cho mình những khúc mắc trên.

kumapgl

Em đang cần 1 vài game rpg cho s40 240x320 cụ thể như sau:
+Heroes lore2
+saint stone 2 ( CN or EG đều được)
+ knight tales I II & III
Xin chân thành cảm ơn

TriNine

Bạn nào hack & cài n-gage hoàn chỉnh được cho 5320xm v4.13 thì cho mình hỏi vài câu cái.Thx trước.

1. Hack bằng helloox phiên bản nào?

2.Cài n-gage phiên bản bao nhiêu?

3.Có bị mắc lỗi kern exec3 không và cách khắc phục như thế nào?

4.Những game n-gage nào không chơi được full?

thx rất rất nhiều những ai giải đáp cho mình những khúc mắc trên.

đã dùng 5320 xin trả lời bạn như sau
1-đã hack được bằng helloox 1.01 và 1.02, các version sau chưa thử nhưng chắc là cũng hack đựoc thôi
2-đã cài phiên bản 1.10.1345
3-disable cái open4all trong rompatches là ko bị nữa
4-mình ko chơi nhiều game nên ko rõ, hình như là game One và bounce ko full được, mình chơi mỗi game câu cá và alphalt 3 thôi

tsbv1701

chỉ giùm mình cách cài phần mềm hỗ trợ chơi game n-gage

tình hình là em đang xài kon N73
và đã dc thằng bạn hackphone thành công
nhưng do N73 ko có phần mềm hỗ trợ choi n-gage
mà thằng bạn e bảo hack phone dc rùi thì có thể chơi dc n-gage,nhưng phải cài phần mềm hỗ trợ
mà e thì ghiền n-gage wa.mấy pác giúp e cài phần mềm này với
nếu câu hỏi này của e đã có trên pda thì mấy pác gửi lại link giùm
e cám ơn trước và sẽ kèm theo 1 cái thanks nửa hehe=D>

heocoi_244

Sorcerer mình down về cài ko đc, đã signed mà vẫn ko cài đc, nó báo lỗi ko cho phép truy cập ứng dụng, ai bít lamg tn để cài đc ko chỉ với

TriNine

Sorcerer mình down về cài ko đc, đã signed mà vẫn ko cài đc, nó báo lỗi ko cho phép truy cập ứng dụng, ai bít lamg tn để cài đc ko chỉ với

những phần mềm can thiệp sâu vào HDH đều phải hack phone mới cài được, bạn thử hack phone xem sao nhé

adinadin

các mod ơi, cho mình xin street fighter nhé, cái phiên bản mà đánh nhanh nhanh đó, mình cài lâu lắm ròi, bữa fomat ổ cứng làm mất mất tiu, kím lại trên google thì toàn bản street fighter II bản mới hay super street fighter II mà ko fải cái fiên bản cũ của mình chơi.. tại vì mình thấy bản đó là thix nhất. Mod nào hay pro nào còn jữ thì cho mình xin nhé :) thanks nhìu.
Ah để mình mô tả game xíu : game đó mới vô chơi đợi cũng hơi lâu 15 20s j đó, còn khi đánh thì tương đối nhanh, tức là động tác đánh nhau nó nhanh đó, nút 3 là tay, nút 6 là chân và nút 9, # và 0 được làm phím tắt là tuyệt chiêu đó.. khi đấu tới con mà jống mình chọn xong thì lúc đó bắt đầu đấu tiếp với 4 con trùm và con công an là con đánh cuối cùng. Mình nhớ nhiu đó thôi, cũng hơi hơi jống fiên bản mới, nhưng fiên bản mới thì thao tác đánh chậm lắm, với lại ra chiêu fải bấm tổ hợp phím nên ko thix :D.
Thanks for share..

anhsonhp

Posted via Mobile Deviceem dung dt,co aj onljne ko chj em cach resize cho game duoj jar voj,em dag can gap

spectre123

Các bác cho em xin asphalt 4 ( bản camera) đuôi sis dùng chạy được trên os 9.3.Mấy cái em tìm được cài vào 5320xm ấn vào icon không mô tê gì cả :((

Status
Không mở trả lời sau này.