• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

vqt0812

cho mình xin mấy cái game chơi bằng camera đi mấy bro , thx nhiều, game cho N95 8gb

Nhân tiện đây hỏi lun các bác bit những trò nào chơi bàng cảm ứng chuyển động thì chỉ giúp mình nhá. Càng nhìu càng tốt. Thanks!

Posted via Mobile Device

lephunghien

Nhân tiện đây hỏi lun các bác bit những trò nào chơi bàng cảm ứng chuyển động thì chỉ giúp mình nhá. Càng nhìu càng tốt. Thanks!

Posted via Mobile Device

Có pandamanda,alt4,bubdy-nuôi thú ảo,ninja strike... Bạn serch trên forum sẽ có.mới bị tai nạn gẫy tay trái đau quá!

thanhchaulx

tôi rất mê thể loại game nhập vai chiến đấu luyện lever (như Heroes Lore ấy) nhưng tôi chơi Heroes Lore đến giờ đã nát như tàu hủ rồi mà vẫn ko thấy game nào được tầm cỡ tương tợ như vậy,ko bít bác nào có thì share với,tôi cám ơn nhìu.:(
wên nữa,anh em đừng khuyên tôi chơi game chai nờ (China) nghe, ngán nhất là cái đó, ko cần Việt hóa, english là tốt nhất

Chỉnh sửa cuối:

lephunghien

tôi rất mê thể loại game nhập vai chiến đấu luyện lever (như Heroes Lore ấy) nhưng tôi chơi Heroes Lore đến giờ đã nát như tàu hủ rồi mà vẫn ko thấy game nào được tầm cỡ tương tợ như vậy,ko bít bác nào có thì share với,tôi cám ơn nhìu.:(
wên nữa,anh em đừng khuyên tôi chơi game chai nờ (China) nghe, ngán nhất là cái đó, ko cần Việt hóa, english là tốt nhất

Có game elven cromic,quest allican II đó bạn.game javar nhưng hoàn hảo

kissandbye

Cho em hoi chut.em 4mat may da thao the ra.x0ng cai lai game anrufen 9,65 mb(sisx game truoc van choi binh thuong) intall xong xuoi bao da duoc.nhung chang tim thay sh0rtcut cua game dau.vao app mannager cung khong thay dau.chi e cach khac phuc voi a.sr e dung di dong ko viet dau dc.
Posted via Mobile Device

Hoden

Super V.I.P
Cho em hoi chut.em 4mat may da thao the ra.x0ng cai lai game anrufen 9,65 mb(sisx game truoc van choi binh thuong) intall xong xuoi bao da duoc.nhung chang tim thay sh0rtcut cua game dau.vao app mannager cung khong thay dau.chi e cach khac phuc voi a.sr e dung di dong ko viet dau dc.
Posted via Mobile Device

rút thẻ ra gắn lại xem .nó ẩn đâư đó. bạn dùng n73 à

kissandbye

rút thẻ ra gắn lại xem .nó ẩn đâư đó. bạn dùng n73 à
hix,em lam theo nhu vay ma van chua thay dau.cai di cai lai cung ko thay dau.ro rang no bao da cai dc.khi e cai lai no con ghi la already exists replace ma.
Posted via Mobile Device

adinadin

(
Nguyên văn bởi adinadin Xem Bài gửi
các mod ơi, cho mình xin street fighter nhé, cái phiên bản mà đánh nhanh nhanh đó, mình cài lâu lắm ròi, bữa fomat ổ cứng làm mất mất tiu, kím lại trên google thì toàn bản street fighter II bản mới hay super street fighter II mà ko fải cái fiên bản cũ của mình chơi.. tại vì mình thấy bản đó là thix nhất. Mod nào hay pro nào còn jữ thì cho mình xin nhé thanks nhìu.
Ah để mình mô tả game xíu : game đó mới vô chơi đợi cũng hơi lâu 15 20s j đó, còn khi đánh thì tương đối nhanh, tức là động tác đánh nhau nó nhanh đó, nút 3 là tay, nút 6 là chân và nút 9, # và 0 được làm phím tắt là tuyệt chiêu đó.. khi đấu tới con mà jống mình chọn xong thì lúc đó bắt đầu đấu tiếp với 4 con trùm và con công an là con đánh cuối cùng. Mình nhớ nhiu đó thôi, cũng hơi hơi jống fiên bản mới, nhưng fiên bản mới thì thao tác đánh chậm lắm, với lại ra chiêu fải bấm tổ hợp phím nên ko thix .
Thanks for share..
không ai chơi street fighter àh? Ai còn giữ trò đó cho mình xin nhé. thanks wài lun

)

bản khác nữa bạn ơi 8-|, bản đó thì mình tìm dc lâu ròi, mình mún tìm lại cái bản mà mình nói trên đó.. ai có share cho mình nhá.
thanks much

chắc mình hình dung ko ai hĩu chăng :(???
mình tìm được link movie clip về trò này nè, ai có cho share mình đi.
http://www.youtube.com/watch?v=xweWYhuzQGg

Hoden

Super V.I.P
hix,em lam theo nhu vay ma van chua thay dau.cai di cai lai cung ko thay dau.ro rang no bao da cai dc.khi e cai lai no con ghi la already exists replace ma.
Posted via Mobile Device

bạn xó bản cũ rồi cài bản mới vào bản cũ nó bị lỗi nện bạn cài đè vào nó không chạy là phải rồi.

minhtien1810

cho minh xin game pandamanda,alt4,bubdy-nuôi thú ảo down trực tiếp được không ,mình search trên mạng ra toàn web nước ngoài.thx bro

lytieulong3040

e cài dc game n-gage cho con 5320 rồi, nhưng khi vào game màn hình chớp 1 cái rồi báo exited with an erro! pro nào giúp e với

DonPhuongViAi

Các bác cho em hỏi em cài rồi chơi trò real football manager 2010 được khoảng 5-6 trận thì tự nhiên bị out ra là sao ạ.(ram còn>17mb)

ngoctien92

Ai có thể cho em link download hoặc tên của 1 thể loại game nhảy kiểu audition mà tự chọn nhạc của máy để nhảy được ko ạ thanks >.<

sonnysonny80

cách chơi fifa08

Mình chơi fifa08 mà không thấy phần chơi cup châu âu như các bản trước, mong anh em chỉ giúp

Status
Không mở trả lời sau này.