• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

congnamv3

Hề em vào Box game nhưng thấy toàn từ "chuyên ngành" chẳng hiểu gì cả,em mới xái N79 được mấy ngày,cách cài game thế nào còn không biết nữa là,tại lâu nay toàn xài S40 nên thấy cái nay nó rối rắm quá :D,bác biết nhiều xin chỉ giáo kỹ 1 chút :D,em gà cái này lắm lắm
À tiện đây bác cho em hỏi ngoài lề 1 chút luôn là trong cái Equalize của N79 thì chỉnh thông số như thế nào để nghe được chất lượng tốt nhất (tai nghe),em chỉnh chế độ Bass tuy có bass thật nhưng nghe ko được đã tai lắm vì hơi bé :D

vandunga3

Hề em vào Box game nhưng thấy toàn từ "chuyên ngành" chẳng hiểu gì cả,em mới xái N79 được mấy ngày,cách cài game thế nào còn không biết nữa là,tại lâu nay toàn xài S40 nên thấy cái nay nó rối rắm quá :D,bác biết nhiều xin chỉ giáo kỹ 1 chút :D,em gà cái này lắm lắm
À tiện đây bác cho em hỏi ngoài lề 1 chút luôn là trong cái Equalize của N79 thì chỉnh thông số như thế nào để nghe được chất lượng tốt nhất (tai nghe),em chỉnh chế độ Bass tuy có bass thật nhưng nghe ko được đã tai lắm vì hơi bé :D

Bác hack máy chưa? Nếu chưa thì nghiên cứu cách hack đi nhé, 4rum mình có nhiều lắm rồi, trong Phần mêm ứng dụng nhé
Game thì cứ down trong box game
Bass mạnh hay yếu là do trình nghe nhạc của máy + tai nghe. Bác thử dùng các trình nghe nhạc khác xem thế nào, TTpod chẳng hạn

adinadin

các mod ơi, cho mình xin street fighter nhé, cái phiên bản mà đánh nhanh nhanh đó, mình cài lâu lắm ròi, bữa fomat ổ cứng làm mất mất tiu, kím lại trên google thì toàn bản street fighter II bản mới hay super street fighter II mà ko fải cái fiên bản cũ của mình chơi.. tại vì mình thấy bản đó là thix nhất. Mod nào hay pro nào còn jữ thì cho mình xin nhé :) thanks nhìu.
Ah để mình mô tả game xíu : game đó mới vô chơi đợi cũng hơi lâu 15 20s j đó, còn khi đánh thì tương đối nhanh, tức là động tác đánh nhau nó nhanh đó, nút 3 là tay, nút 6 là chân và nút 9, # và 0 được làm phím tắt là tuyệt chiêu đó.. khi đấu tới con mà jống mình chọn xong thì lúc đó bắt đầu đấu tiếp với 4 con trùm và con công an là con đánh cuối cùng. Mình nhớ nhiu đó thôi, cũng hơi hơi jống fiên bản mới, nhưng fiên bản mới thì thao tác đánh chậm lắm, với lại ra chiêu fải bấm tổ hợp phím nên ko thix :D.
Thanks for share..

không ai chơi street fighter àh? Ai còn giữ trò đó cho mình xin nhé. thanks wài lun :)

spectre123

Alo có bác nào có trial của one không up len media fire hộ em.

Mới mua code nhưng lên trang chủ n gét không down được thật là buồn :(

vandunga3

Alo có bác nào có trial của one không up len media fire hộ em.

Mới mua code nhưng lên trang chủ n gét không down được thật là buồn :(

5320 cần gì phải mua code nhỉ
Tìm topic Game + Patch N-gage của bác lephunghien để down nhé

spectre123

Vao game dung chu buy game to dung.tim du cach ko fix dc.bac dung 5320 bao h chua ma noi nhu dieu hien nhien the?Tien tay noi luon cac game nhu worm, bia, one Re mgs boom blox deu k full dc.ai dung os 93 hau nhu deu gap phai van de nay.neu nghien qua thi danh phai mua thoi
Posted via Mobile Device[/i]

vandunga3

Vao game dung chu buy game to dung.tim du cach ko fix dc.bac dung 5320 bao h chua ma noi nhu dieu hien nhien the?Tien tay noi luon cac game nhu worm, bia, one Re mgs boom blox deu k full dc.ai dung os 93 hau nhu deu gap phai van de nay.neu nghien qua thi danh phai mua thoi
Posted via Mobile Device[/i]

lephunghien: CHú ý các máy FP1 (n73,n81,n95,..) chơi được full games link dưới còn FP2(n79,n85,n86,n86..) thì có game cần mua code

Tưởng 5320 OS9.2 :-? :-? :-?

thanha1969

Cho hỏi là mình cài trò chơi xong, rồi xóa trò chơi đi nhưng Icon (hiển thị) để vào trò chơi vẫn còn ở trên máy, không sao làm sao xóa được, trông rất tức mắt. Chỉ có format lại máy mới hết. Nhờ các bạn chỉ giúp!

TVLuan

Mình tải Game có file Jar về cài là máy nó hiện lên " unable to install" là sao vậy. Mình xài Nokia E 65. Giúp mình với

khatmau093

em xài E71 lúc trước em vẩn cài game được bình thường, nhưng sao bây giờ máy em cài game java không được nữa, cài nó báo lổi ( unable to install ) , nhưng game sis và ứng dụng vẩn cài bình thường không có vấn đề gì hết, anh em nào biết xin hãy chia xẻ chút kinh nghiệm cho em với:|

adinadin

http://pdaviet.net/showthread.php?p=599027
Dùng Google luôn luôn hiệu quả =)) =)) =)) =))

không ai chơi street fighter àh? Ai còn giữ trò đó cho mình xin nhé. thanks wài lun :)

(
Nguyên văn bởi adinadin Xem Bài gửi
các mod ơi, cho mình xin street fighter nhé, cái phiên bản mà đánh nhanh nhanh đó, mình cài lâu lắm ròi, bữa fomat ổ cứng làm mất mất tiu, kím lại trên google thì toàn bản street fighter II bản mới hay super street fighter II mà ko fải cái fiên bản cũ của mình chơi.. tại vì mình thấy bản đó là thix nhất. Mod nào hay pro nào còn jữ thì cho mình xin nhé thanks nhìu.
Ah để mình mô tả game xíu : game đó mới vô chơi đợi cũng hơi lâu 15 20s j đó, còn khi đánh thì tương đối nhanh, tức là động tác đánh nhau nó nhanh đó, nút 3 là tay, nút 6 là chân và nút 9, # và 0 được làm phím tắt là tuyệt chiêu đó.. khi đấu tới con mà jống mình chọn xong thì lúc đó bắt đầu đấu tiếp với 4 con trùm và con công an là con đánh cuối cùng. Mình nhớ nhiu đó thôi, cũng hơi hơi jống fiên bản mới, nhưng fiên bản mới thì thao tác đánh chậm lắm, với lại ra chiêu fải bấm tổ hợp phím nên ko thix .
Thanks for share..
không ai chơi street fighter àh? Ai còn giữ trò đó cho mình xin nhé. thanks wài lun

)

bản khác nữa bạn ơi 8-|, bản đó thì mình tìm dc lâu ròi, mình mún tìm lại cái bản mà mình nói trên đó.. ai có share cho mình nhá.
thanks much

kumapgl

Có Ai Chơi Saint Stone 2 hok, chia sẻ kinh nghiệm cho em với.
Làm sao để up các skill trong saint stone 2 vậy, lv 85 rùi, mà chỉ cộng được 3 skill đầu ( mà cũng chỉ được 1/9, có điểm mà hok + dc), hay là phải luyện như saint stone 1

tu2179

các pro tim giúp mình phần mềm vsun 1.15 và crack nhé thanksss
Mình đang dùng nokia E71

The3DJ

Khui pm game N-GAGE báo lỗi KERN-EXEC 3 và extied with an error thì phải làm gì và tại sao ạ?

hantinhdoi09

chán quá game n-gage của nó không xài được trong khi đó em vẫn đang dùng hack hello0X.1.03. có ai xử lý vụ này cho em được không. thanhks!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.