• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

binhseu

Hi`, theo minh` thi` chac là nó thiếu ram. Bạn thử ko cho một tắt một vài ứng dụng chạy ẩn đi.
sao mà thiếu ram được. Mình còn thừa đến 23mb ram. ko biết bị sao nữa. Vào nhiều diễn đàn down hết mấy cái game này về rồi toàn chơi đến đoạn đấy là đơ. CHán.....

ninh9999

hihi bác nào chỉ dùm em n80 chơi dc những game nào dùm em với.em mới tậu dc mà ko biết tải game nào cho phù hợp,em khoái chơi game có đuôi.sis lắm!bác nào có cho em xin nhé,thank nhiều

tal0v3t

hihi bác nào chỉ dùm em n80 chơi dc những game nào dùm em với.em mới tậu dc mà ko biết tải game nào cho phù hợp,em khoái chơi game có đuôi.sis lắm!bác nào có cho em xin nhé,thank nhiều

N80 OS9.1 màn hình 352x416 bạn tìm game java vó độ phân giải như thế là ọk..còn đâu các game khác chơi được nhưng ko full màn hình đâu...game sis cài được hết bạn ạ ;;)

kevin0108

Cho mình xin game nhiều người chơi , đuôi jar nhé !!!

Các bạn ơi , mình đang cần game BT cho mình xin mấy game chơi qua BT nhiều người chơi khoảng 5 ,6 chơi đó và là đuôi jar nha , vì đuôi jac thì có thể chơi trên nhiều loại máy . thank các bạn nhiều !!!

kevin0108

Có ai có games chơi qua BT hổ trợ 5,6 người chơi mà đuôi jar không tìm đỏ con mắt !!!!!

trong_nobita

ai chỉ giùm mình cách cài game mà file đó có đuôi *.jar với vì khi mình giải nén xong chép vào máy thì mình kô thể kiếm được file nào để cài đặt.Tiện thể cho mình hỏi file *.Jar và file *.Jad khác nhau chỗ nào . Thanks mọi người nhiều

trinhha

ai chỉ giùm mình cách cài game mà file đó có đuôi *.jar với vì khi mình giải nén xong chép vào máy thì mình kô thể kiếm được file nào để cài đặt.Tiện thể cho mình hỏi file *.Jar và file *.Jad khác nhau chỗ nào . Thanks mọi người nhiều

Posted via Mobile Device
Bạn chỉ cần coppy file *.jar vào đt rồi cài luôn chứ không phải giai nén file jar ra đâu nó là bộ cài mà. Đối với nokia thì chỉ cần file jar là được không cần jad.

Kenji1992

Cần Tìm game cho 3250 tất cả các game.... ( + 18 cũng đc )

bạn nào có game dành cho 3250 thì send cho mình với

Kojiro

Super V.I.P
bạn nào có game dành cho 3250 thì send cho mình với

Game nào trong chủ đề S60v3 cũng đều dùng cho 3250 được hết bạn à. Tuy nhiên, bạn nên dùng các game có kích thước 240x320 trở xuống để có thể cài được trên 3250.

Kenji1992

Game nào trong chủ đề S60v3 cũng đều dùng cho 3250 được hết bạn à. Tuy nhiên, bạn nên dùng các game có kích thước 240x320 trở xuống để có thể cài được trên 3250.

mình cũng biết là vậy . nhưng màn hình 3250 nhỏ quá , hok chơi đc . bạn có những game nào dùng cho màn hình 3250 hok . send cho mình với

huavinh

Banned
banj nên dùng phần mềm đổi size games đi mình cũng dùng 32 tìm games khò quá , ai có điều kiện lập cái toppic games for 3250, n91 đi cho dễ download ,còn ko thì còn 1 cách là đổi con dế

Kenji1992

banj nên dùng phần mềm đổi size games đi mình cũng dùng 32 tìm games khò quá , ai có điều kiện lập cái toppic games for 3250, n91 đi cho dễ download ,còn ko thì còn 1 cách là đổi con dế

bạn có thể cho mình chương trinh đổi zize game hok .

zZzHoangSon

Heroes Lore,Giúp em với...

Có huynh đệ nào cầy game Heroes Lore thì truyền cho em ít kinh nghiệm nhé,em đang chơi đến bài nhìn thấy mấy con quái hình giọt nước,nhưng không sang được cầu,bác nào chơi rùi chỉ cho em nhé,và em muốn nâng cấp vũ khí thì phải làm thế nào ah...Bác nào có phiên bản Heroes Lore II,và Heroes Lore Zero thì up lên cho em nhé.Em tìm mãi không được.Em dùng Nokia N73Me

anhxike

bạn nào có trò chơi cờ tướng dành cho N73 không? ai có share mình với nha. thank all!!!

anhxike

các bạn ơi. mình thích trò chơi Hulk( người khổng lồ xanh) gì đó. mà mình kiếm hoài ko thấy đâu. mình xài N73. ai có share mình với nha. thank all.

traihp9001

Well-Known Member
trò này nghe quen quen :D.trò này tui chơi đến thằng cuối cùng cả 3lv rùi.cửa giọt nước bạn ra cầu lên cái thuyền là đi đc-đi vào map bên tay trái rùi đi thẳng góc 11h(tất nhiên bạn phải nhận nhiệm vụ đã,sau đó cứ ra chỗ bọn quái sẽ có thằng lính đứng chờ gặp nó là ok).còn nâng cấp vũ khí có 2 loại:
1-dùng các nguyên liệu nhặt đc quay ra orb có tính năng để ép vào đồ(gặp thằng bên tay trái đứa con gái tiệm vũ khí đó)
2-dùng mithirl để tăng sức đánh cho vũ khí,tăng thủ cho mũ áo giầy (cái này dễ xịt à nha) (gặp thằng bên phải trong tiệm vũ khí)
để mai tôi tìm list ép orb cho bạn,mà công thức ép trong trò đó mỗi lần mở 1 cái rương nó đều cho công thức đó,nhớ mà ghi lại hoặc làm nhiệm vụ nó cũng cho orb lun

Status
Không mở trả lời sau này.