• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.

vantuan_evil

2. Giải đáp các thắc mắc của các thành viên "dylan_150cc".

Bạn ah bạn muốn chơi game n-gage nào vậy, bản n-gage thế hệ I hay thế hệ II.
1. Nếu thế hệ I thì cài bản bộ libs "all in one".
2. Nếu thế hệ II thì cài bản "hack game n-gage 2.0".
Bạn có thể tìm thêm thông tin trên google với từ khóa như trên, và có thể tìm trong diễn dàn Pdaviet.
- Phí dịch vụ: 1 cái click thanks.

xiaohuang

Bạn ah bạn muốn chơi game n-gage nào vậy, bản n-gage thế hệ I hay thế hệ II.
1. Nếu thế hệ I thì cài bản bộ libs "all in one".
2. Nếu thế hệ II thì cài bản "hack game n-gage 2.0".
Bạn có thể tìm thêm thông tin trên google với từ khóa như trên, và có thể tìm trong diễn dàn Pdaviet.
- Phí dịch vụ: 1 cái click thanks.

Họ đã nói dùng N96 thì bác phải hiểu là N-Gage 2 chứ.

Posted via Mobile Device

haininh

bác ơi cho em hỏi tý nhé.n95 có chơi được game ngage hồi xưa ko bác.chứ mấy cái game cho n95 ngage mà em thấy ở hack game n-gage 2.0 em chơi ko hợp lắm.cảm ơn bác nhé

shadow8842

cách bình chọn game như thế nào nhỉ !
có nên mở 1 topic để bình chọn ra 5 game hay trong diễn đàn ?
bài của ai được bình chọn nhiều nhất thì nên thưởng cho người góp phần xây dựng diễn đàn.

kaizuki

bác ơi cho em hỏi tý nhé.n95 có chơi được game ngage hồi xưa ko bác.chứ mấy cái game cho n95 ngage mà em thấy ở hack game n-gage 2.0 em chơi ko hợp lắm.cảm ơn bác nhé

ko chơi nổi đâu bạn àh , vì Ngage trước ko trược 3rd ( hình như 2rd ) vì thế nên ko thể cài cho N95 được . Bạn chịu khó chơi mấy game N-gage mới hen

hoang6300

Em mình thấy mình chơi ngage block.Breaker.Deluxe thích wá!
Nhưng máy nó là s40 nên cho mình xin bản java với.
Gameloft hay gì wên mất rùi.
Thanks nhé
Posted via Mobile Device

nobita2k

mà mình còn 1 câu hỏi nữa ,cái thằng black smith i'.sao mình dùng mithril ép kiếm mà không thấy lên dame gì cả ,chỉ thấy nó ghi là ép thành công nhưng ko thấy lên dame ,ép bao nhiêu thì cũng thế.Chả hiểu sao nữa

chai` no ko hien nhung trong status no +2 dame neu la weapon va 2 armor neu la giap hoac khien

HSYP7641

file để ở box.net mình không down được với lý do "bandwith" gì đó là sao vậy,có phải do máy mình hay do người up,nhờ các bạn chỉ giùm,cám ơn.

haimap12

N-Gage9.1_9.2. zip bạn nào có link của cái nay không cho mình đi nha?mình sẽ thanks bạn nào cho mình link.

ppx2301

Mình sử dụng N73 ME đã hack.sau đó cài N-Gage được rồi trong đó có 2 game Brothers in Arms và Aphalt 3 Street Ruler ngưng star game thi game không chạy được.Kiểm tra thấy N-Gage v1.01(1281). Vậy máy mình có cài đật sai hay game không tương thích, N-Gage bị lỗi, xin anh em giúp đỡ. Mình cảm ơn !!!

akaychimcu

Mình down trò Creatures of the Deep trên diễn đàn về để cài nhưng khi giải nén ra thì ko biết cài tiếp vào máy thế nào nữa? Ai biết thì làm ơn chỉ giup mình cách cài với. Thank nhiều

akaychimcu

Bạn Zenki trả lời bài của mình hả. Mình tìm lại nhưng ko biết ở chỗ nào bạn làm ơn chỉ lại giúp mình đc ko? Thank bạn nhiều

ngquoclong

pác nào có game giống nijaschool kô ? game của vn nhá ... Pác nào có send cho em với em tìm cả diễn đàn mà kô có

Status
Không mở trả lời sau này.