• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu và thảo luận về Theme.

Status
Không mở trả lời sau này.

Auto

E rất cần ng giúp e sửa cái theme! :(
có anh nào biết chỉnh sửa theme k vậy?
Giúp e đc k?
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

Auto

hok đc minhthang ui :(
Hok bít có ai biết bung theme ra edit 1tí rùi gom lại hem kà?
Ai biết lên tiếng nha!
Thật tình rất cần lắm lắm lắmmmm lun ỳ! :(
Posted via Mobile Device

q630666

Em đang cài rất nhiều theme.nhung có 1 vài theme chán rồi muốn xóa đi nhưng ko biết xóa thế nào vì em cài nhiều quá mà vao :private/10207114/import thì tên nào cũng giống nhau.toàn là themepak.... Bác nao có cach nao xóa chính xác theme minh cần xóa không a.

Cho em hỏi thêm là co cách nào lấy icon cua theme này chuyển sang theme khác không a.Em dùng N95 thường

ngaohan

cần theme động cho 3250

các pác có theme động dành cho máy 3250 kô vậy làm ơn post lên cho em với.em tìm mãi mà chỉ toàn theme động kích thước quá lớn so với máy em kô ah.

keyyen

em muốn thay mấy cái hình động trong cái themes này thành hình của e, a nào làm được thì add nick e (Yahoo:keyyen_riml) em gửi hình của em ạh
đây là themes:

em muốn thay mấy cái hình động trong cái themes này thành hình của e, a nào làm được thì add nick e (Yahoo:keyyen_riml) em gửi hình của em ạh
đây là themes:

Yêu cầu cao mà khó thực hiện lắm đấy:) Công xá thế nào đây bác:)

keyyen

chỉ đỗi hình thoy mà cũng khó vậy hả anh :-s add nick em đi ra y!H chat hen keyyen_riml

N5320

Ai có theme nào mà khi cài xong file của nó nặng từ 3MB trở đi càng tốt ai có SHARE cho mình xin nha

hoanglam84

Thắc mắc về theme N95 thường không biết hỏi ai

Mình xài con N95 thường. Mình muốn xài theme động nhưng không thể nào xài được, mình có down và xài qua các ctrinh và theme của bạn dũng và Minh Thắng những không làm cho theme động. Không biết đời máy của mình có hổ trợ không? Nếu có cần phải cài những pm gì?
Còn 1 vấn đề nữa khi mình vào phần chỉ themes chọn 1 theme rồi chọn Options => Theme effects. Chọn On thì máy báo lỗi System error (-1)
Có bạn nào biết không? Xin chỉ giúp.
Xin cảm ơn

PS: Nếu bài post của mình sai chổ xin Mod di chuyển dùm, và cho mình biết nơi đến. Xin cảm ơn=D>

Chỉnh sửa cuối:

giangne

Các Bro Có Themes Chuyển cảnh Ban Ngày Và về đêm như Sony cho nokia N82 không. Xin chân thành cảm ơn

Auto

Pác có thể chọn 2theme.

1là ban ngày, 1là ban đêm và dùng pm hẹn giờ đổi theme...uhm...à...ờ...em để wên ở đâu ròi để e tìm đc sẽ up cho hen! ;)
À ờ e tìm đc rồi pác vui lòng pm yh theking_auto để e send cho nhé!
Do online mobile nên k up file đc ;)
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device

N5320

Cần xin theme vista khi cài ra nặng từ 6MB trở đi ai có SHARE cho xin với cần gấp. THANK

kennh0x

giúp em theme của n78

ai có themes gốc màu đen của N78 cho em với,em đang xài N82 thấy cái themes mới màu đen của N78 đẹp quá,anh nào có cho em nhé,thanks !

tienlp

Không cài thêm được theme ?

Em đang dùng N81 8GB, bây giờ mỗi lần cài thêm theme nào cũng khởi động file .sis, cài ngon lành như vào setting chỉnh theme thì ...ko có, trong mục theme của em hình như chỉ cho cài tối đa 25 theme hay sao áh :-?? (Em cài vào mass memory, ko phải fone mem)
Bác nào bị cái này thì giúp em với, có nhiều theme đẹp quá mà ko cài dc. :(
Chưa kể là có 1 số theme cài vào máy, vào application manager thì còn tìm thấy nó để mốt remove, nhưng 1 số theme khác thì ko thấy trong application manager luôn !! Giờ muốn remove cũng chả biết làm sao :(

Status
Không mở trả lời sau này.