• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu và thảo luận về Theme.

Status
Không mở trả lời sau này.

quynhmct

em đã xem nhìu theme về mario rồi nhưng bác nào có cái theme nào icon hiện đầy đủ các đồng xu,cái nấm,con rùa..v..v.. kô cho em xin với.kết quá mà tìm kô ra.em dùng E 63.để cảm ơn các bác tặng các bác cái ringtone mario e đang dùng để nhớ về 1 thời thơ ấu.haha
http://www.mediafire.com/?v92ditrdc9y

Chỉnh sửa cuối:

hocdung

yeu cau them

có bác nào có thêm Icon đẹp cho mình mấy cái em dùng nokia 6120c:-?:-?

bit32

máy N73 của mình giờ ko cài thêm theme đc nữa,có ai biết làm sao ko,chỉ mình với.cài vào máy báo Install completed nhg khi vào tìm thì ko thấy đâu T_T

tissot

các bạn nào có theme nokia E 63 ko cho mình xin với

mình mới mua con ê63 mà kiếm theme khó wá ai có xin cho mình nhé cám ơn rất nhìu

MinhThang

Manager
cho em hoi em down themes ve nokia ê63 rui nhug ko install dc la sao a?giup em voi:((

Chú ý bài viết có dấu tiếng Việt đầy đủ bạn nhé!

Bạn cài không đuợc là sao? nó báo lỗi như thế nào bạn nói cho rõ, ae mới biết để giúp cho bạn đuợc.

nh0cyean_1991

cho em hỏi: sao em chép theme vào máy rồi, đuôi .sis. nhưng nó lại báo là "không hỗ trợ". em sử dụng N82.

ThanhAn2007

co ai co themes nokia E63 ko cho minh xin voi,minh da tim het roi cung co vai cai nhung ko cai duoc.
giup minh voi nha.minh cam on cac ban truoc:O

seven7_ct

Ai cho mình xin mấy cái themes động của N3250 với, có thêm wallpaper cang tốt.Thanks nhiều=D>

hoangqn135

Bác nào có cái theme phong canh trung quốc đẹp gửi cho mình với, có bộ 14 thêm dẹp đó nhưng cài vào máy nó báo "chứng chỉ hết hạn" không cài được. cảm ơn nhiều ha.
Ah! máy mình là nokia 6120c 240x320

MinhThang

Manager
Bác nào có cái theme phong canh trung quốc đẹp gửi cho mình với, có bộ 14 thêm dẹp đó nhưng cài vào máy nó báo "chứng chỉ hết hạn" không cài được. cảm ơn nhiều ha.
Ah! máy mình là nokia 6120c 240x320

Bạn lùi thời gian lại khoảng 6 tháng tới 1 năm là cài được thôi.

nguyenkhanh8284

yêu cầu theme

Xìn chào mod: Mình cần theme cho E71 của mình nhưng theme phải thay đổi được cả nền danh bạ và lịch thay vì nền trắng chữ đen đơn giản. Cảm ơn trước (tìm nhiều nhưng không có loại đó):
có thể gửi hộ mình qua nguyenkhanh8284@yahoo.com đc không?

Mọi yêu cầu về Theme S60 V3rd OS9.1 các bạn có thể yêu cầu ở đây. Các Mod và các Mem khác sẽ đáp ứng cho bạn trong thời gian nhanh nhất.

Mọi bài post sai qui định sẽ Del mà không cần thông báo.

MinhThang

Manager
Xìn chào mod: Mình cần theme cho E71 của mình nhưng theme phải thay đổi được cả nền danh bạ và lịch thay vì nền trắng chữ đen đơn giản. Cảm ơn trước (tìm nhiều nhưng không có loại đó):
có thể gửi hộ mình qua nguyenkhanh8284@yahoo.com đc không?

Bạn chọn cho mình Theme nào có màu nền khác màu chữ dễ nhìn là được, còn yêu cầu của bạn khó đáp ứng, bởi màu chữ của Theme là mặc định không thể sửa đổi.

huythinhvl

Làm sao đển nền theme động?

Mình cài một số theme của hệ điều hành này được nói là theme động như sao khi cài vào thì hình nền của thêm lại không động?có cách chỉnh nào không hay phải chấp nhận như vậy?Cảm ơn nhiều nghen.

anhtana

Em có con máy Sony Ericsson s500i nhưng không biết làm thế nào để cài theme cho nó, co pác nào biết thì giúp em với.

MinhThang

Manager
Mình cài một số theme của hệ điều hành này được nói là theme động như sao khi cài vào thì hình nền của thêm lại không động?có cách chỉnh nào không hay phải chấp nhận như vậy?Cảm ơn nhiều nghen.

Theme động thì bạn phải cài PM động vào nữa nó mới động, còn nếu Theme động đã có sẵn pm động thì bạn vào chỉnh cho ON lên là được.

heomimi

cho tui hỏi máy cái icon trong theme mình cài vô máy nó nằm ở thư mục nào vậy

minh76100

các bro cho mình xin theme màn hình vỡ cho n82 với

mình tìm mỏi mắt mà ko được
có 2 cái
1 cái hanh hình kiểu win màu xp 98 màu xanh bị nứt
1 cái màu đen
nhưng mình thix giao diện màu đen hơn vì nó dễ nhìn
các bro cho mình với nha.nhìn đẹp lắm

Status
Không mở trả lời sau này.