• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu và thảo luận về Theme.

Status
Không mở trả lời sau này.

dolphin

năm mới chuc toàn thể a e pv 1 năm mới vạn sự như ý và chúc pv mình ngày càng vững mạnh .minh tìm theme này mấy ngày này mà ko thấy ,a e nào có up lên hộ mình với a.mình cảm ơn trc nha
ảnh của theme nè

dung1291985

năm mới chuc toàn thể a e pv 1 năm mới vạn sự như ý và chúc pv mình ngày càng vững mạnh .minh tìm theme này mấy ngày này mà ko thấy ,a e nào có up lên hộ mình với a.mình cảm ơn trc nha
ảnh của theme nè

Nhớ rồi tên nó là Window Vista vx by Jimmy (có nhiều bản, mỗi bản là 1 chữ "v" với số khác nhau, ko nhớ nó là v5,6hay 7 nữa), nhưng mất bộ cài rồi, bạn search trên mạng thử xem, chúc mừng năm mới ;;)

Hioshi

các bạn giúp mình tìm các topic nói về chèn ảnh full màn hình cho S60 v3 đc ko,mình tìm mãi ko ra :D thanks nhiều.

bogia289

Học hỏi các kiến thức về theme cho mobile

Mình đang dùng điện thoại Nokia E63 thấy anh em nói chuyện trên diễn đàn về theme nghe hay quá nhưng kiến thức về theme của mình giờ là con số 0 nên mong anh em chỉ bảo tường tận cách thức sử dụng nó để thay đổi fone nền theo ý thích của mình.
Mấy lần mình dowload theme về nhưng khi cho vào máy cài đặt xong thì không thể nào sử dụng được.
Mong các bác chỉ bảo cho mình cách thức sử dụng nó nhé
Xin cảm ơn các bác rất nhiều

q630666

Em thấy bài Bộ sưu tập theme của BlueRay. hay và nhiều cái đẹp.theo e a nên đưa lên chú ý :p

galaxy_89

cho em hỏi câu này hơi phờ tí, S60 3rd có themes nào giống hay tương tự Sony S500 ( Flash themes của Sony ) ko vậy ?
mình thấy chức năng của N thì hay hơn và nhìu hơn Sony , ae nào có cho ý kiến với

isym

Có theme nào giống cái giao diện của Google Android cho SYMBIAN S60 3rd OS9.1 không thế mấy bạn?

bluesky293

Cho mình thắc mắc tí. Vừa down 1 số theme cho con 5800 XM bên topic s60v5 về. nhưng mà hình như cài vào, nó không có wallpaper như trong hình demo.
với trước lúc cài, máy thông báo là : chương trình không tương thích với máy.
Vậy là do file cài thiếu wallpaper hay là do file bị lỗi???

neo1105

Có bác nào có theme dota war 3 không share cho em với nhé, cảm ơn rất nhiều. Em search trên mạng mấy ngày nay đều không có :(.

viplexus

Bác ơi cho e quá giang qua mục theme với.Cho e hỏi có Pm xóa theme nào ko? E cài nhiều theme quá h muốn del đi vào App thì ko thấy hiện lên hux

MinhThang

Manager
Bác ơi cho e quá giang qua mục theme với.Cho e hỏi có Pm xóa theme nào ko? E cài nhiều theme quá h muốn del đi vào App thì ko thấy hiện lên hux

Bên Box thảo luận có Topic hướng dẫn cách cài và xóa Theme như bạn cần, chịu khó search nhé!

hocdung

cho em xin cái them nhu này voi

TimeBar 1.16 Signed
Pm-Hiện thời gian trên thanh toolbar Vh.

Past: SymPViet

các bác cho em xin các them này trông đẹp quá lưu ý em xin them này chứ không phải phần mền này ''''' thanks=D>

quynhmct

có bác nào có cái theme này cho con nokia E 63 cho em xin với

đã có nhiều theme về mario rồi nhưng e tìm mãi mà kô có cái nào icon đẹp như thế này.khi tìm được hóa ra lại là của iphone.vậy bác nào có theme như link này mà e 63 dùng được cho em xin với.kết quá 1game thủa ấu thơ.(e cũng đang dùng ringtone của mario đó.;))thank các bác nhiều.

nicknguyen1980

đã có nhiều theme về mario rồi nhưng e tìm mãi mà kô có cái nào icon đẹp như thế này.khi tìm được hóa ra lại là của iphone.vậy bác nào có theme như link này mà e 63 dùng được cho em xin với.kết quá 1game thủa ấu thơ.(e cũng đang dùng ringtone của mario đó.;))thank các bác nhiều.

bạn up cho mình cái ringtone mario nhé
thank !

Status
Không mở trả lời sau này.