• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu và thảo luận về Theme.

Status
Không mở trả lời sau này.

kennyan

Theme N78

Xin anh Kojiro và các bạn giúp đở mình đang xài N82 nhưng cái theme trong N78 thì cái đồng hồ nó nhỏ hơn trong N82 , xin hỏi là tại theme nó vậy hay là HDH của N78 khác N82 , ai biết chỉ dùm nhé thanks nhiều. Nếu mấy cái theme N78 đem qua mà được gọn như vậy nhờ các bạn cho xin mấy cái theme gốc trong máy N78 nhé ....Thanks nhiều nhé.

Xin giúp dùm đi các bạn mình đang cần nó Thanks

Chỉnh sửa cuối:

tiny1990

Love

cái theme này đẹp quá. anh vui lòng up lại cho em đi. cảm ơn anh nhiều=D>
. cho em hỏi thêm có icon mặc định của theme này không anh? cho em cái có icon mặc định nhé

Chỉnh sửa cuối:

Germaniteen

THEME truyện tranh

Các bạn post theme các nhận vật truyện tranh,các truyện tranh ha!

khieuthien

cái theme này đẹp quá. anh vui lòng up lại cho em đi. cảm ơn anh nhiều=D>
. cho em hỏi thêm có icon mặc định của theme này không anh? cho em cái có icon mặc định nhé

Chủ topic đâu rồi giúp đỡ tí nỵ với mình đi (share lại link cho tụi mình load)

Chỉnh sửa cuối:

gold1304

ai co' theme này ko

bạn nào co theme giống vậy ko khác tí cũng dc mà tựa tựa kiểu icon 1 màu sáng lên zay đó cho s60v3 nha mình xài 5700

nhatisme

Mình cần 1 theme về game god of war ( game nổi tiếng của playstation đóa )
ai giúp mình với mình thank nhìu kóa icon lun nhe . Mình xài n82 . Hình đính kèm nè

cuongsg

Mình cần 1 theme về game god of war ( game nổi tiếng của playstation đóa )
ai giúp mình với mình thank nhìu kóa icon lun nhe . Mình xài n82 . Hình đính kèm nè

theme này mình làm được nhưng bạn phải sign thì mới cài được đó. Mình chưa biết cách làm sao để khỏi phải sign nũa, ai biết chỉ giúp đi !

kidwind

theme cai roi xoa di cai lai the nao

mình có mấy cái thêm rất thích nhưng khi fomat lại thẻ nhớ thì hok cài lại được nữa. Làm thế nào để cài lại??????????

iven

cho mình hỏi dùng soft gì để làm icon " name.mif " & " name.aif " dzậy.Thanks

devil13

bro ơi có theme nào về thiên hà như trong game space kappa base của ngage ko cho em xin được ko,,em thích lắm

haidang2908

mấy bro cho em hỏi mí đường link down theme cho N72 với.
à chỉ em cách cài theme cho N72 đi em h0k bít cách cài :D

Kenji1992

mấy bro cho em hỏi mí đường link down theme cho N72 với.
à chỉ em cách cài theme cho N72 đi em h0k bít cách cài :D

theme nào mà chẵng đc bạn ơi , bạn chỉ cần giải nén file ra rồi copy file con đó vào thẻ nhớ . rồi bạn vào trong đt chạy file đó thôi .

Kenji1992

mình có mấy cái thêm rất thích nhưng khi fomat lại thẻ nhớ thì hok cài lại được nữa. Làm thế nào để cài lại??????????

format thẻ đi đi liền với dữ liệu bị mất nên hok thể cài lại đc , chỉ có cách là bạn đow theme lại thôi

Hellpro

cho mình xin cái themes " Hell was full so i came back " mình kiếm mãi mà chả thấy! nhân tiện cho mình xin mấy cái themes hầm hố tí nhá ^^. Thanks ^^

cfbarca

Active Member
@Hỏi thăm các pác chút : Tui có cài 1 số themes vào con e61i nhưng lại cài lên thẻ nhớ nhưng khi mún remove mấy cái theme này thì ko gỡ đc vì tìm trong Tools/App. mgr thì ko thấy nó đâu (chỉ thấy các theme nằm trong bộ nhớ của phone thui) đã gỡ thẻ ra dùng PC open ổ E:/private/10207114/import để tìm các theme đó nhưng nhiều file wá ko biết xóa các nào - pác nào biết rành vụ này thì chỉ giúp nhe` - Tks

cuongbep

Các bạn ơi. Cho mình hỏi cái. Mình down theme từ ownskin về. Cài vào máy. Nhưng nó cứ bị mất theme các bạn ah. Cứ cài tầm 5,7 theme gì đấy. Sau đó cài tiếp nhưng cái theme khác là nó cứ bị mất theme. Mình ko hiểu kiểu gì luôn. Máy N81 > N95 đều bị hết. Ai biết giải thích và khắc phục giùm mình cái. Thank!

Status
Không mở trả lời sau này.