• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[10.MAR.11][CWM] RAFDROID HD 4.0.2|Fastest Full DesHD|DATA2EXT|[Rafpigna 1.8 OC]

remy_syncadroid

mình thấy bản rom này hơi giật. ko mượt cho lắm. hình như nó ngốn ram quá. ai bị như mình ko nhỉ

kimazure

mình thấy bản rom này hơi giật. ko mượt cho lắm. hình như nó ngốn ram quá. ai bị như mình ko nhỉ
Bản này sau khi khởi động lên,bạn đợi màn hình tắt chừng 5p rồi hãy dùng vì nó load lâu lắm,lúc đó sẽ ko bị giật nữa

myGenio

Thông thường thì khi flash xong bao giờ cũng nên reboot lại máy thậm chí vài ba lần, sau đó máy mới ngon.con lai chấp nhận thôi.

quangrin

đã cài thành công.cam thấy rất mượt.nhanh lắm,may có vẽ hơi nong,pin thi tàm tạm.noi chung là từ khi dung hd2 đến giờ thì thích bản này nhất.
nhưng co 1 lỗi nhỏ la ko dùng 3g dc.minh vào chinh qua 3g thi turn on mobile data ko dc.
bac nào lên 4.2 rùi cho vài cảm nhận di.dag ddiinhj lên mà ngại ngại

kimazure

đã cài thành công.cam thấy rất mượt.nhanh lắm,may có vẽ hơi nong,pin thi tàm tạm.noi chung là từ khi dung hd2 đến giờ thì thích bản này nhất.
nhưng co 1 lỗi nhỏ la ko dùng 3g dc.minh vào chinh qua 3g thi turn on mobile data ko dc.
cài APN cho máy chưa mà dùng 3G ko được?

mrtuaans

4.2 thì e sài rồi còn bản 4.0.2 thì e chưa thử nhưng nói chung là bản 4.2 này nếu chơi được game như kiều Shadow, backstab...khi vào chơi giật đùng đùng, đã restart rồi nhưng vẫn thế

cakiem123

nhìn vào những ji hoạt động thì cũng thích nhưng mà chắc là vãn ngốn pin như mất bản sen nên thôi em vẫn về với MIUI với bác langthang

longv3

vừa cài bản 4.2 chiều nay thấy rất đẹp, môi thứ hoạt động tốt, pin xài hao quá

nguyenh

bản này cũ rồi, nhin chung là có thể dùng các bản mới hơn. Theo đánh giá chủ quan của mình thì bản ROM có gốc từ 2.3.5 Desire HD chạy ổn định ít lỗi và không hao pin!

remy_syncadroid

hình như bản rom này bị lỗi bluetooth thì phải.máy mình bắn sang máy khác mà ko tìm thấy thiết bị. p/s: chưa thử lấy máy khác bắn sang máy mình

quangrin

cho mình hỏi minh đang cài bản 4.02.
máy mình khi co cuộc gọi đên thi trượt cái thanh đó xuông để nghe máy.có phân mêm nào đôi kiểu unlock va kiểu nghe máy không?.tại để trong túi quần hay bị nghe sản

vanthai1592

cho mình hỏi minh đang cài bản 4.02.
máy mình khi co cuộc gọi đên thi trượt cái thanh đó xuông để nghe máy.có phân mêm nào đôi kiểu unlock va kiểu nghe máy không?.tại để trong túi quần hay bị nghe sản

bạn vào trang chủ xda của nó, tải và cài bản mới nhất, mượt hơn nhiều và hầu như ko lỗi gì

kien_letrung90

hình như bản rom này bị lỗi bluetooth thì phải.máy mình bắn sang máy khác mà ko tìm thấy thiết bị. p/s: chưa thử lấy máy khác bắn sang máy mình
Máy đối phương bạn muốn gởi phải bật chức năng cho phép viếng thăm (đại khái visit enable hoặc on discoverrable gì đó). Chứ lỗi này phải không chắc xuất phát từ máy mình. Chúc vui.

myGenio

bản này cũ rồi, nhin chung là có thể dùng các bản mới hơn. Theo đánh giá chủ quan của mình thì bản ROM có gốc từ 2.3.5 Desire HD chạy ổn định ít lỗi và không hao pin!

Cái đó ở chỗ nào nhỉ cho update cái được ko?
Minh dùng 4.2 tu luc xuất hiện tới . Còn các ver # chỉ để test chơi.