• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[10.MAR.11][CWM] RAFDROID HD 4.0.2|Fastest Full DesHD|DATA2EXT|[Rafpigna 1.8 OC]

kimazure

Cuối bài nào vầy hả bạn có thấy link Font tiếng việt đâu,? mình cần là cần cho ver 4.2 cơ chứ font cho 4.0 flash toàn bị treo máy.
Bạn có nick yahoo ko?tối về mình send font tiếng việt cho,vì mình chả có host nào để up file hết!

myGenio

Bạn có nick yahoo ko?tối về mình send font tiếng việt cho,vì mình chả có host nào để up file hết!
thank bro, mình gửi yêu cầu cho tác giả và dc đáp ứng rồi. thank again đồng huơng nhé.

remy_syncadroid

link die rồi ! chủ theat up dùm lên mediafire cho anh em đi. bản này có cài đc cho MAGLD ko anh nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

myGenio

Bản này bạn cài qua MAGLDR Recovery nhé. Giờ đã có bản mới nhất là v4.2.0, bạn sang đây tải và tham khảo cách cài đặt.

Mình sùng bản này dc hơn tháng nay rồi, nói chung ngon lành lắm, nhanh , mượt, và ổn định ít ăn pin rom và Kernel của chính tác giả luôn, mình dùng bản 4.2 theo link của Mod dinhtuandung.

remy_syncadroid

bạn có thể gửi lại link cho mình đc ko ! mình có dow 1 bản bên XDA nhưng loa không nổi. không biết đó là bản gì.đợi 30p mà vẫn ở màn hình khởi động

kimazure

bạn có thể gửi lại link cho mình đc ko ! mình có dow 1 bản bên XDA nhưng loa không nổi. không biết đó là bản gì.đợi 30p mà vẫn ở màn hình khởi động
hic....sợ bạn luôn,down rom về cài mà ko biết nó là bản j....vậy cũng dám cài....