• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ANDROID - YÊU CẦU, THẢO LUẬN VÀ THẮC MẮC VỀ SOFT

wifimax

Bạn nào co phần mềm spbwallet mới nhất không, cho mình xin 1 copy với? Mới đổi từ Windows Mobile sang Android.

Cám ơn nhiều.

TruongHan

Super V.I.P

cuong_ngo

Mình đang sử dụng HTC Magic,rom 2.1.Cho mình hỏi tí chuyện:
Tại sao mình tải googlemap tử market về,mổi lần vô máy load rất chậm(30 phút chưa xong,nhà có wifi nha)
Nếu mình tải từ androiddev.orkitra.com về,cài vào máy thì load rất nhanh,nhưng chạy khoảng 1p thì nó bắt mình sign in vào google(mặc dủ minh đã sign in vào rồi)
Thank............................................!

duythuytien

Android có phần mềm nào nhắc lại có các cuộc gọi nhỡ hoặc tin nhắn mới chưa được đọc không? Các bạn có kinh nghiệm vui lòng hướng dẫn. Cám ơn nhiều. Trân trọng.

Hungnokia3300

Well-Known Member
Các bác cho em thắc mắc cái: Không biết android có soft nào kết nối với PC và điều khiển luôn cả PC như ở symbian không ạ? Nếu có thì làm ơn cho em xin cái link hoặc cái tên cũng được. Em cảm ơn trước.

yeskia

Moderator
Mình đang sử dụng HTC Magic,rom 2.1.Cho mình hỏi tí chuyện:
Tại sao mình tải googlemap tử market về,mổi lần vô máy load rất chậm(30 phút chưa xong,nhà có wifi nha)
Nếu mình tải từ androiddev.orkitra.com về,cài vào máy thì load rất nhanh,nhưng chạy khoảng 1p thì nó bắt mình sign in vào google(mặc dủ minh đã sign in vào rồi)
Thank............................................!

Bạn thử tải bản này rồi load xem!

http://www.pdaviet.net/showthread.p...date-V5.10.0&p=1824962&viewfull=1#post1824962