• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW RM-356 Nokia 5800 XM v60 - LIGHTING (ENG-VIET)

anhtuandinhthu

kitafung có thể cho mình xin mod âm lịch đc ko mấy Mod âm lịch cũ ko đc bạn a . thank bạn nhiều !

votinh484

Kitafung ơi, bạn xắp xếp menu lại nhìn cho nó đẹp chút đi chứ nhìn menu này rối mắt quá, menu như v52 ấy, xắp xếp kiểu này cứ mỗi lần FM là lại xắp xếp lại mệt lắm

aquarius_huynh

bản cook này chưa thật sự ổn định pro oi, vào ứng dụng hay bị treo, mở bộ sưu tập hình thì chỉ hiện lên ... đang mở ... chờ cả buổi mà vẫn ko load đc :(

nokia6686

RỒI!
Mình quyết định theo anh em tới cùng luôn. :D
Để tối nay xong cái project giao khách rồi JAF luôn. Anh em tới đâu là mình phụng bồi tới đó. Để tối JAF sẽ báo cáo điểm danh V60 nhé!
Chúc Halloween vui vẻ.

tuyetngan25

Bác kitafung rãnh làm giùm mình bộ icon Anna hoặc N9 dc hem , mình thích icon đó hơn , dc giúp mình nha :D , tks trước nha

Khoaaaa

Active Member
Đả jaf,và test ,đúng là ko có fwnào tốt hơn OFW,nhưng ofw mà tối ưu đến mức tối đa như bản này thì thật sự wá tốt,dùng tin tưởng 100%,mượt,nhanh,gallery đả cải thiện đáng kể,tuy nhiên ko nge nói gì đến cammera,âm thanh hen

mai_tien_dat_251

chạy xong JAF thì nó hiện lên 1 nền trắng và có vài dòng chữ

V 60.0.003
Local
mode
NOKIA

lâu lắm rồi! thế là thế nào ạ???

Khoaaaa

Active Member
À,cái này mình bị một lần ,lúc đó trên log bảng jaf có một chử done thôi,chắc là tiến trình nạp fw đả xong nhưng jaf chưa kịp kích hoạt nguồn cho máy,mình suy vậy chứ củng ứ bít,hì

Khoaaaa

Active Member
À bên box fw thông báo có thể up v60 có tv cho 5800 bằng nokia ovi suite rồi,chắc navi củg sắp có á,chuẩn bị jaf lại bản chuẩn rồi,haizzzz

nokia6686

Báo cáo anh em là tớ đã JAF thành công lên V60 để chung vui cùng anh em. Cảm giác đầu tiên là... có vẻ giống như cái câu mà tớ vẫn hay để ở phần chữ ký của mình. Để quậy em nó 1 đêm, sáng mai báo cáo tiếp nhé!
Chúc ngủ ngon và gửi lời tri ân tới bác Kitafung của chúng ta!

Ây dà, xài hơi bị sướng đó nha. Hiệu ứng vù vù mà tốc độ vẫn ào ào. Chao ôi! Sướng...

Chỉnh sửa cuối:

kiba91

bản này chưa thấy bác sờ đến camera với " Media Player mới nhất hổ trợ hiển thị lời bài hát " như bản [OCFW] [5800 v52.0.101] 5HS - LIGHTING trước của bác..:)