• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW RM-356 Nokia 5800 XM v60 - LIGHTING (ENG-VIET)

mai_tien_dat_251

20 ngôn ngữ so với 98 ngôn ngữ ở bản trước, khoá trượt và giờ bé hơn! còn lại mọi thứ đều như nhau!

nokia6686

Bạn Đạt vui lòng cho mình xin cái hình của khoá trượt và giờ xem nó bé cỡ nào nha bạn! Cám ơn bạn.

kitafung

Èo mình quên mất tiêu mod tắt các ứng dụng chạy ngầm rồi. Đang làm lại :<

kitafung

saxxx... vừa flash lại flash lại chắc...hic

Srr bạn, tại sáng nay vào PDA nên mình làm hơi nhanh chưa gần 10 phút nữa còn tranh thủ đi làm. Lên cty mình test từ từ bạn à. Trong quá trình test thì phát hiện ra chưa mod cái này. :D bạn chờ mình xíu, mình up lại cho bạn ha.

Chỉnh sửa cuối:

kitafung

Đã cập nhật lại bản fix các ứng dụng chạy nền. Bạn nào đã flash rồi thì vui lòng flash lại nhé. Thân

kitafung

Bản mới có add thêm mod ẩn thanh các ứng dụng đang chạy. (Dùng bằng RP+) Nếu các bác thấy ổn thì mình cook luôn ko dùng RP nữa.

alaviss

Có vẻ như mình thấy OCFW bắt đầu có nhìu người quan tâm rùi đấy. Mình vừa vào blog của pro Binh24 thấy pro cũng làm một bản OCFW

Khoaaaa

Active Member
Bản này anh kita có giử lại themes suondware kmấy bạn,khác biệt coq lớn lắm với bản trước ko

mai_tien_dat_251

điện thoại xách tay không có ngôn ngữ Việt có dùng được bản này không các bác??? và nó có ngôn ngữ Việt không ạ??? cùng RM-356

nokia6686

Điện thoại Nokia 5800 RM-356 nào cũng dùng đươc cả bác Đạt ạ.
Mình vừa JAF thử bản của bác Binh24 để xem thử thì thấy có vẻ không bằng bản của Kitafung, bản Bình ram xuống thấp quá, không mượt bằng. Hiện tại đã JAF lại bản mới nhất của Kitafung và đang hài lòng. Vài bữa sẽ báo cáo vụ pin nhé!

mai_tien_dat_251

Điện thoại Nokia 5800 RM-356 nào cũng dùng đươc cả bác Đạt ạ.
Mình vừa JAF thử bản của bác Binh24 để xem thử thì thấy có vẻ không bằng bản của Kitafung, bản Bình ram xuống thấp quá, không mượt bằng. Hiện tại đã JAF lại bản mới nhất của Kitafung và đang hài lòng. Vài bữa sẽ báo cáo vụ pin nhé!

thế mai thử cho thằng hàng xóm! vì chỉ là hàng xóm lên không dám làm liều, die phone thì mệt mà đền! máy của nó xuất xứ từ Hungary! thanks bác!

ohannguyent

thế mai thử cho thằng hàng xóm! vì chỉ là hàng xóm lên không dám làm liều, die phone thì mệt mà đền! máy của nó xuất xứ từ Hungary! thanks bác!

Ko sao đâu bạn, sợ khác rm thôi. Nếu rm-356 thì bản nào của 356 cũng chơi đc hết. Máy mình của Việt Nam mà vẫn ''jớt'' thằng Nga-Belarut đó thôi.

ohannguyent

cái này phải xóa ovi store đi thôi, bị lỗi ko vào đc, mà cài bản khác cũng ko đc luôn...

Khoaaaa

Active Member
Hình như fải dow từ ovi của trình duyệt mới dc bác à,chứ cài file trực tiếp củng chả dc,củng 1.66 đó