• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW RM-356 Nokia 5800 XM v60 - LIGHTING (ENG-VIET)

kitafung

Eo lại phải làm lại từ đầu à. Hôm trước có bạn nào nói lúc chỉnh ngày giờ là 1/11 hy vọng ngày đó sẽ ra FW, rứa mà ra thiệt. Bạn nớ tài ghê. :D . Vậy theo các bạn có nên làm tiếp bản Việt Nam mới không ?

Chỉnh sửa cuối:

ohannguyent

Eo lại phải làm lại từ đầu à. Hôm trước có bạn nào nói lúc chỉnh ngày giờ là 1/11 hy vọng ngày đó sẽ ra FW, rứa mà ra thiệt. Bạn nớ tài ghê. :D

Sáng nay định mang máy sang thằng bạn jaf nhờ, giờ đành chờ bản mới gốc Việt của bồ luôn!

balanceboy88

kitafung ơi bạn có mod chế độ chờ giống vậy ko bạn cho mình đi hay file đó cũng được mình tự cook. Thanks.

taylorswift

lại nhờ anh kita làm lại bản mới từ đầu rồi.hôm qua tính úp của anh lên xài trước.ai ngờ navi có làm e đợi tiếp thui=D>=D>=D>

kitafung

load ảnh lâu thiệt! cũng có khi do mình nhiều ảnh quá! hơn 4000 tấm! híc

thế này thì đẹp thật!

Cái đó là skin của slide to unlock bạn à. Mình không mod được vào trình swipe to unlock đâu. Chưa đủ trình :D

cuongmobi_88

Các bạn cho mình hỏi sao mình jà bản CFW này thì khi cắm vào pc thì ovi suite luôn nhận máy 5800 của mình là 5233 và mình muốn tải mấy cái bản đò thì do nhận thế nên không tải được.

ohannguyent

Các bạn cho mình hỏi sao mình jà bản CFW này thì khi cắm vào pc thì ovi suite luôn nhận máy 5800 của mình là 5233 và mình muốn tải mấy cái bản đò thì do nhận thế nên không tải được.

Mình thì trước vẫn dùng cfw n97 nên giờ cắm cab vào là báo n97 luôn, mặc dù đang dùng 5800 ofw v60... Chẳng sao cả!
Ps: mình dùng pc suite, ko phải ovi suite!

nokia6686

Tớ mạn phép phiền bác Kitafung nhọc công mần thêm 1 lần nữa cho em OFW quốc tịch Việt Nam quê hương tôi nhé. Từ hồi sau .007 tới giờ dùng toàn hàng ngoại nhớ bản Việt Nam lắm rồi.
Tớ đang xài bản V60 của bác đây, ta nói nó mượt ơi là mượt. Âm thanh nghe nhạc to và trong, chụp hình cũng đẹp hơn hồi xưa. Pin thì mới JAF tối qua nên chưa biết. Nhưng dự đoán là trâu.
Đợi bản thuần Việt của Kitafung nghen! Thanks

Vụ cắm cáp nó nhận ra là 5233 vì trước đó, lần đầu, bạn đã từng cắm con 5233. Nếu lần đầu bạn cắm N97 thì nó sẽ nhận là N97. Cái này là lỗi chuối bưởi của Ovi Suite. Tính ra thì cũng không sao cả. Kệ nó!