• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chia sẻ các ứng dụng cho HTC PHOTON (HD Mini)

trantrungtinh

Setting > Sound & Display > Backlight > Kéo xuống dưới ở mục On Battery Power cái đầu tiên là thời gian tắt màn hình (min là 10s ) 2 cái tiếp theo thì min là 1 phút
có cách nào chỉnh thời gian tắt màn hình nhanh hơn nữa k bạn?khoảng 5s ấy,10s hơi lâu!

anhhung_245

10s là quá hợp lý rồi , Dùng Sờ-mát-phôn khác chứ ko giống Nokia được đâu bạn ạ !!! Nokia có thể chỉnh thời gian tắt từ 5s trở lên ,nếu con HD Mini này chỉnh 5s thì có khi bạn chưa kịp đọc hết 1 tin nhắn nó đã tắt rồi ấy chứ !!!!

Duckevin

Cho Minh hoi tai Sao khi su dung nhac mp3 lam nhac chuong no rat be va khi co dt den no dang keu to song tu nhien lai be Ty co bac nao biet giup e voi. Cam on cac bac!

hungg0203vip

không hiểu sao e làm giống ih chan mấy bác , mà k vô đc LACVIET , có cứ kêu mã code , e copy phần lacviet.exe vào phần program file / lacviet2008 , rồi sau đó nhập code 5 số bất kì nhưng vẫn k đc, có ai cho e cái code đó luôn k , hic hic

hungg0203vip

Cho e hỏi vào phần nào để tắt 3g của máy , xài 3g mau hết pin quá hix hix , thanks mấy bác

minhtam1080

cho mình hỏi cai cấu hình 3g cho máy t5555,a con cái này nữa mình vào phần tin nhan xem thì thấy máy đã tự cài cấu hình mms rồi nhưng sao minh vấn khong nhan được tin nhắn mms dậy

cho mình hỏi cai cấu hình 3g cho máy t5555,a con cái này nữa mình vào phần tin nhan xem thì thấy máy đã tự cài cấu hình mms rồi nhưng sao minh vấn khong nhan được tin nhắn mms dậy
Bạn vào Start/Settings/Connections/Connection Setup, chọn Vietnam, mạng bạn đang dùng rồi nhấn OK để máy tự cấu hình mạng nhé.

cuti090

pro nào có phần mềm ghi âm cuộc gọi nào tốt share cho mình với.
thanks trước !!

bvltthu6

"bình thường hd mini không có nút start trên màn hình home của máy.phải dùng phím cảm ứng trên máy "
có bác nào giúp em với

"bình thường hd mini không có nút start trên màn hình home của máy.phải dùng phím cảm ứng trên máy "
có bác nào giúp em với
Có chứ bạn. HD Mini dùng HĐH WM6.5.3 nên phím Start được chuyển xuống thanh Bar dưới đó (hình lá cờ Windows).