• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chia sẻ các ứng dụng cho HTC PHOTON (HD Mini)

anhhung_245

từ điển oxford cho HTC Mini

Có bác nào có từ điển oxford chạy được trên HTC Mini nhà mình không

Em gái em nhờ cài mà tìm hoài không thấy

Thanks các bác nhìu nhì ...

anhhung_245

Từ điển Lacviet 2004 và IM+ V8.1 chạy rất tốt trên HTC HD Mini

Các bạn tham khảo cài thêm 2 chú này vô nhé (^

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 19 minutes:

Chương trình sử dụng nút volume đeer chụp ảnh và zoom đã ai xài chưa vậy mình sài thấy rất hay vì hd mini ko có nút chụp ảnh
vô đây để tải về máy http://www.scilor.com/leocameraanykey.html rất dễ sử dụng
chúc mọi người vui vẻ

Phần mềm này cài vào Rom gốc toàn bị treo máy sau khi chụp

CÒn rom Cook thì không sao

Chỉnh sửa cuối:

shanari

cho tớ hỏi chút
có soft nào khóa tin nhắn cho hdmini ko nhỉ...vơi cả convert video cỡ nào để dung core player xem dc full màn hình vậy...tớ thủ convert dúng cỡ màn hình thì chả hiện rì cả...có mỗi tiếng...

cho tớ hỏi chút
có soft nào khóa tin nhắn cho hdmini ko nhỉ...
Bạn sang topic này hoặc dùng PM SmartSMS nhé...

Vơi cả convert video cỡ nào để dung core player xem dc full màn hình vậy...tớ thủ convert dúng cỡ màn hình thì chả hiện rì cả...có mỗi tiếng...
Bạn dùng Total Video Conventer hay Video Conventer Ultimate để convert nhé, nhớ chọn chuẩn mà hình HVGA 320x480, dạng file .mp4 hay .avi...

kenu97

Chào các bác.
sau bao nhiêu lâu thăng trầm với HD2 và các dòng WM7 khác rồi lại ăn roi.
Hnay chính thức e lại quay về với cái máng lợn HDmini. :D
Cầm trên tay lại thấy bồi hồi quá. việc đầu tiên là vào PDAviet để đọc.

quyenlan1605

CorePlayer 1_3_6_B7427 (HD Mini)​

Bình thường cài CorePlayer sẽ chạy lỗi trên HD Mini, đôi khi chỉ có âm thanh mà không hình.

Cài phiên bản duới đây, mình đã chỉnh sửa CAB lại nên chạy trên HD Mini rất tốt.

Link tải CAB:
[HIDE][DOWNLOAD]http://hotfile.com/dl/47135498/781a63b/CorePlayer_v1_3_6_B7427_HDMINI.7z.html[/DOWNLOAD][/HIDE]
ko dow dc bac oi

quyenlan1605

CorePlayer 1_3_6_B7427 (HD Mini)

Bình thường cài CorePlayer sẽ chạy lỗi trên HD Mini, đôi khi chỉ có âm thanh mà không hình.

Cài phiên bản duới đây, mình đã chỉnh sửa CAB lại nên chạy trên HD Mini rất tốt.

Link tải CAB:
[HIDE]
CLICK HERE TO DOWNLOAD
[/HIDE]
bác Quang ơi cho cháu link khác đi link này cháu không dow được

denuixixon

cháo các bác !
Cho mình hỏi sao khi dùng wifi thì vào facebook được mà khi dùng GPRS thì lại ko vào được vậy ?

bothongvui

Help me.... các bác giúp em phần xem file flash trên web với, máy cứ bảo cài flash player, em cài xong vẫn ko đc.
Ko biết có phải file bị lỗi ko. Mong các bác up lại dùm em file cài nha. Thanks

trantrungtinh

cho mình hỏi cách nào chỉnh lại thời gian tắt màn hình sau khi lockscreen k vậy?thời gian mặc định hơi lâu,mình tìm hoài mà k thể làm được!

khanhly_2189

Cho em hỏi làm thế nào để bàn phím qwerty của htc mini trở về bình thường, ko hiểu sao nghịch j mà nó thành màu đậm như kiểu bold ý ạ. hic

anhhung_245

cho mình hỏi cách nào chỉnh lại thời gian tắt màn hình sau khi lockscreen k vậy?thời gian mặc định hơi lâu,mình tìm hoài mà k thể làm được!

Setting > Sound & Display > Backlight > Kéo xuống dưới ở mục On Battery Power cái đầu tiên là thời gian tắt màn hình (min là 10s ) 2 cái tiếp theo thì min là 1 phút