• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chia sẻ các ứng dụng cho HTC PHOTON (HD Mini)

mình làm như bạn hướng dẫn rùi bay giờ máy hiện lên dòng chữ xanh là trigger ramdump mode còn dòng chữ trắng là serial bây giờ làm thế nào nữa
Bạn tháo pin ra lắp lại, nhớ nhấn và giữ chặt 2 phím Volume rồi mới bật nguồn nhé... Nhấn tiếp phím Volume Up để HardReset...

htcmini

ukm cho mình hỏi ở đây có bác nào đang sử dụng shyfire hok nếu có , hướng dẫn mình cách down load rồi cài đặt với thanks

htcmini

bạn ơi bạn chỉ cho mình cách up room tiếng anh đi bạn ( bạn viết dễ hiểu 1 tí ) tại vì cái máy này tớ gà mờ lắm thanks bạn nh`

htcmini

bạn có biết phần mềm từ điển đức - việt -đức hok nói chung đủ các loại ngôn ngữ là đc thanks

manhck

Các bác ơi làm thế nào để đổi mầu chữ trong Màn hình chính sang mầu đen hoặc mầu khác mầu trắng để có thể chọn được nhiều ảnh nền sáng mầu ko ạ?

manhck

Bác nào có soft Magic Call chặn cuộc gọi và tin nhắn không? cho em xin với. Thanks

htcmini

Hỏi về bàn phím tiếng Việt cho HTC HD Mini?

các bác cho em xin bộ gõ tiếng việt cho con hd mini của em cái ( bộ nào ngon tí ) thanks các bác nh`:-/

manhck

Bác nào có chương trình chơi nhạc như trống, guita, piano trên HD mini ko ạ?

badman_87

Member
bạn dùng cái VNkeyb 2.0.5. mình cũng đang dùng,daọ này không có máy tính nên không up lên cho bạn được.bận đi làm hj toàn lên mạng bằng e nó nè.