• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chia sẻ các ứng dụng cho HTC PHOTON (HD Mini)

trungkhiem86

E đang can một số phần mềm cho e này như:chống chộm khi cầm vào là nó kêu um lên ý.rùi pm chặn cuộc gọi.pm bảo mật các file.có pro nào bít up jùm e được ko? E cảm ơn các bác nhìêu nhìêu

phongluuhocsinh

các bác cho e hỏi sao con HTC HD MINI của em ko xem được video trực tuyến? hình như phải càj flash gì đó ai có thể cho em bản flash mới nhat để có thể xem video và nghe nhac trực tuyến được ko a. em cảm ơn nhiều ạ

hjx. ko ai giúp em ạ. bác Quang ơj giúp cháu với

millenary

E đang can một số phần mềm cho e này như:chống chộm khi cầm vào là nó kêu um lên ý.rùi pm chặn cuộc gọi.pm bảo mật các file.có pro nào bít up jùm e được ko? E cảm ơn các bác nhìêu nhìêu

ặc, cái này đã có rùi sao, .....................

oosalem

chương trình ghi âm cuộc gọi cho hd mini, cái này thấy sài tốt nè, mọi người cho ý kiến nhen chú ý chọn format nên chọn' mp3 low quality' hay wav low quality để tránh cuộc gọi bi câm mic các bạn sài cho ý kiến nhen

vitoaudionotes.html

pass: osalem

Chỉnh sửa cuối:

quan1984

cái app vito audio notes 1.37 em thu van bi câm mic nhu ban vito audio notes touch 1.03 khi để tự dộng ghi âm cuộc gọi có ai bị như vậy ko
có bác nào dùng sprite backup ko em dùng khi restore lại thì may lúc nào tự tắt màn hình là đơ luôn ko bật được len nữa ko bít là lỗi gì có ai chỉ em với

oosalem

làm theo hướng dẩn này

chương trình ghi âm cuộc gọi cho hd mini, cái này thấy sài tốt nè, mọi người cho ý kiến nhen chú ý chọn format nên chọn' mp3 low quality' hay wav low quality để tránh cuộc gọi bi câm mic các bạn sài cho ý kiến nhen

vitoaudionotes.html

pass: osalem
bạn làm theo hướng dẩn này chọn auto thì ko bao giở câm mic , mình sài bạn V6 của bác Quang đó

o0oThienSuo0o

Trước máy mua về bên Nhật Cường cài cho sẵn phần mềm xem lịch âm, dương. Lúc trước Up Rom quên mất tên của nó. Giờ tìm mãi mà không có. Qua phần HD2 có cái lịch đẹp vãi nhưng cài vào HD mini thì lỗi không hiển thị hết màn hình vì là HVGA. Bác nào biết phần mềm lịch đó chia sẻ tôi với nhé

ThanhTheKids

Có ai biết chỉnh nhạc chuông cho HTC HD mini ko chỉ giùm mình mới
Bác quang biết chỉ giùm cháu nha
Sao cháu vào phần Sound & Display => ring tone mà ko thấy phần import từ album mà chỉ thấy chuông mặc định của máy
Thanks!

Trước máy mua về bên Nhật Cường cài cho sẵn phần mềm xem lịch âm, dương. Lúc trước Up Rom quên mất tên của nó. Giờ tìm mãi mà không có. Qua phần HD2 có cái lịch đẹp vãi nhưng cài vào HD mini thì lỗi không hiển thị hết màn hình vì là HVGA. Bác nào biết phần mềm lịch đó chia sẻ tôi với nhé
Bác nhớ xem có phải tên là "lich phu dong" ko vậy hay là "Xem Ngay Tot Xau"

Last edited by a moderator:
Sao cháu vào phần Sound & Display => ring tone mà ko thấy phần import từ album mà chỉ thấy chuông mặc định của máy
Bạn có thể copy các file nhạc chuông vào trong My Device/My Documents/My Ringtones hay bạn có thể nhấn và giữ file nhạc đó rồi chọn Set at ringtone.. trong menu popup hiện ra... Còn nhạc chuông cho tin nhắn thì bạn copy các file nhạc có đuôi .wma vào My Device/Windows nhé.

o0oThienSuo0o

Thanks!

Bác nhớ xem có phải tên là "lich phu dong" ko vậy hay là "Xem Ngay Tot Xau"

- Muốn có nhạc chuông bạn Chép vào My Ducument trong thẻ nhớ ấy. Lúc đó nó mới hiện lên danh sách
- Hình như không phải cái Lịch Đông Phương này. Mặc dù nhìn cũng hơi giống

ThanhTheKids

hì cám ơn mọi người làm được rồi :D
Cho mình hỏi thêm tắt phím âm ghi ấn gọi điện
Mình vào phần sound & display Mình chỉnh phần [System] âm bàn phím về 0 nhưng khi có tin nhắn hoặc người gọi đến thì lại ko báo chuông
Bạn có biết chỉnh làm sao mà ko có âm bàn phím,khi có người gọi đến hoặc nhắn tin sẽ đổ chuông
Thanks!

o0oThienSuo0o

hì cám ơn mọi người làm được rồi :D
Cho mình hỏi thêm tắt phím âm ghi ấn gọi điện
Mình vào phần sound & display Mình chỉnh phần [System] âm bàn phím về 0 nhưng khi có tin nhắn hoặc người gọi đến thì lại ko báo chuông
Bạn có biết chỉnh làm sao mà ko có âm bàn phím,khi có người gọi đến hoặc nhắn tin sẽ đổ chuông
Thanks!

Ý bạn nói bấm số điện thoại khi gọị đúng không? Đây là âm bàn phím Keypad. Muốn tắt hoặc thay đổi làm như sau
Vào Start -> Setting -> Personal -> Phone sau đó phần Keypad bạn chọn Off là xong.

poputamus

có bạn nào khi dùng 1 thời gian thì nhạc chuông dt và tin nhắn tự động mất không.mình chọn ring-modem.ringplay mặc định của máy, sau đó 1 thời gian im ru luôn.chọn các kiểu chuông khác cũng ko được ,cả các bài mp3 cũng ko được , chỉ được vài chuông mặc định từ alam bếp đến alam vẻy hight là có tiếng còn các chuông khác đều im ru hết

o0oThienSuo0o

có bạn nào khi dùng 1 thời gian thì nhạc chuông dt và tin nhắn tự động mất không.mình chọn ring-modem.ringplay mặc định của máy, sau đó 1 thời gian im ru luôn.chọn các kiểu chuông khác cũng ko được ,cả các bài mp3 cũng ko được , chỉ được vài chuông mặc định từ alam bếp đến alam vẻy hight là có tiếng còn các chuông khác đều im ru hết

Nhạc chuông thì nên chép vào thư mục My Ducument trong thẻ nhớ. Như vậy khi Reset sẽ không bị mất. Tôi cài ROM mới là nó tự đưa hết nhạc chuông ở thư mục My ducument vào luôn