• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chương trình quản lý và Set Permission cho iPhone

ong8ba9

Mới update lên 27 mà vẫn chưa thấy hỗ trợ cho firmware 2.1, tìm hoài chả thấy đâu cả....chắc phải đợi rồi...

NguyenThanhLuan

Mới update lên 27 mà vẫn chưa thấy hỗ trợ cho firmware 2.1, tìm hoài chả thấy đâu cả....chắc phải đợi rồi...

mình cũng đang dùng 2.1 và hàng ngày vẫn dùng nó mà có sao đâu ? cậu thử cài lại xem sao nha ;;)

ong8ba9

vậy àh? Sao mình thấy trong phần cài đặt NEW DEVICE/FIRMWARE đâu thấy có cái 2.1 đâu?

muadonglanh

cái nay co thể cài nhạc chuông cho iphon ko bác. vì cái pc suite mới và cũ của em đều ko kết nối được .Còn ibrickr_v0.91 và iPhoneBrowser.1.81 thi cho nhac chuông vào được nhưng mở ra thi lai chẳng có hic .em đang dung ip 2g bản 2.1 .Bac nào biết chỉ dùm em với .Thanks

hasitinh

đã có rất nhiều bài viết về cách làm nhặc chuông cho ip mà bạn o chiu tìm kiếm gì hết .cach1 đơn giạn nhất là dùng itune còn làm nhặc chuông cho tin nhắn mms hay msm thì có lẽ phải thay file hệ thông thôi . cách là nhặc chuông cho cuộc gọi thì làm bằng itune là hay nhất và đơn giạn nhất đó trên diện đ2n đã có .

CrabLegend

Hướng của các bác thì em hiểu rồi...nhưng em muốn hỏi thêm là OPENSSH mình cài đặt thế nào để có nó và nó nằm ở mục nào trong iPhone...e đang xài con iPhone 2G firmware 2.1 xin các bác chỉ giúp...:(

hasitinh

lên cydia đó bạn có wifi mới lên đc đó nhé .cài phấn installer cydia rồi tìm openssh và cài thôi .

mlxx_1977

iPhone Tunnel Suite v2.6

Phần mềm tương tự như winspc no wifi ! Đơn giản , dễ dùng ! Thêm lựa chọn cho các bạn:) .
Về phần mình thì nhận thấy pm này có vẻ chạy mượt hơn cái winscp chút ít :p !

Để kết nối được bạn iphone của bạn phải cài Open SSH trong Cydia hoặc Installer!

DOWNLOAD

Bạn làm ơn chỉ dẫn cụ thể cách dùng cái iPhone Tunnel Suite như thế nào? IP của tôi mứi up tờ 1.1.4 lên 2.1, đã cài Open SSH nhưng khi vào phần setting của IP TS, phần Fimwave ko có 2.1 thi tôi phải chọn FW nào để dùng được cho 2.1? và nửa dưới thì đen thui chả biết điền cái gì vào để setting được. Setting xong rồi thì dùng thế nào? Làm ơn chỉ giáo cụ thể nhé, nếu ko phiền làm ơn trả lừi vào mail theo địa chỉ: uyhqnb@yahoo.com ( vì tôi ko có điều kiện vào forum thường xuyên) .Cám ơn nhiều !