• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Duyệt web cực nhanh với Skyfire (09/10 - trag 32)

Status
Không mở trả lời sau này.

hunter19000

anh vẫn chưa trả lời câu hỏi của em mà, ý em là em hackphone rồi nhưng e lại kô cài đc cái thứ 2 ý cái "PIPS" ấy anh.

Bạn thử xoá đi rồi cài bản 8000 sau đó cài đè bản 8084 xem được ko

Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
anh vẫn chưa trả lời câu hỏi của em mà, ý em là em hackphone rồi nhưng e lại kô cài đc cái thứ 2 ý cái "PIPS" ấy anh.

Remove hết rồi thử bản này bạn nhé, bản này mình đang dùng nè, không biết bạn thì sao, đủ bộ của nó.

Tải về

xbong

em đang dùng nokia e70. em tải ban 0.84 va 0.85 về rồi nhưng cài xong nhấn vào thì nó cứ tự thoát ra là sao ha các bác.nếu dùng bản 0.64 thì bắt đăng nhập nick em có nick nhưng dạo nay nó ko vào được bằng nick hay sao đó.giúp em với.

MinhThang

Manager
em đang dùng nokia e70. em tải ban 0.84 va 0.85 về rồi nhưng cài xong nhấn vào thì nó cứ tự thoát ra là sao ha các bác.nếu dùng bản 0.64 thì bắt đăng nhập nick em có nick nhưng dạo nay nó ko vào được bằng nick hay sao đó.giúp em với.

Dùng bản mình úp lên xem sao, trang trước đó bạn, mình đang dùng thấy nó ổn định.

kevin_fire

em cài bản 8084. Hiện tại trong máy chưa có bản nào cả mà, cài đặt thì nó cho cài "skyfire" nhưng nó lại tiếp tục bắt cài "Sym OS PIPS" thế là nó hiện lỗi cập nhật, mà em kô biết cái phần mềm "Sym OS PIPS" là PM gì vậy các anh ? Máy em kô hề có PM này mà nó vẫn lỗi cập nhật...!!!:-??

MinhThang

Manager
em cài bản 8084. Hiện tại trong máy chưa có bản nào cả mà, cài đặt thì nó cho cài "skyfire" nhưng nó lại tiếp tục bắt cài "Sym OS PIPS" thế là nó hiện lỗi cập nhật, mà em kô biết cái phần mềm "Sym OS PIPS" là PM gì vậy các anh ? Máy em kô hề có PM này mà nó vẫn lỗi cập nhật...!!!:-??

Bạn dùng bản mình úp thử đi.PIPS có lẽ đây là file không cần đăng ký.

redmask

Mình dùng E71, cài bản 0.85 chỉ chạy được lần đầu tiên (mỗi lần cài chỉ chạy được một lần) các lần sau vào lại không được, chỉ lên màn hình starting up rồi out. Mình test trên N82, và N81 thì không bị. Bro nào có cách khắc phục không.

Edit: Mình thử với bản của Mod Minhthang up ở trang 8 thấy ok, không bị lỗi trên nữa. Bạn nào không dùng được các bản 0.85.0.8xxx thì dùng bản của Mod Mingthang nha (0.85.0.7935). ok lắm

Last edited by a moderator:
Posted via Mobile Device lên mạng tìm skyfire no pips sẽ thấy. Tải về và cài đặt se ko bị lổi symbian os pip nưả

12345

e90

Vẫn không cài được máy báo.''' skyfire is not supported for this device screen resolution press cancel to puit ,otherwise installation will not continue properly'' Mình không biết tiếng Anh ,mong các sư huynh giúp đỡ .Máy của mình chính hãng .cảm ơn nhiều:-/:-/:-/:-/

kevin_fire

Posted via Mobile Device lên mạng tìm skyfire no pips sẽ thấy. Tải về và cài đặt se ko bị lổi symbian os pip nưả

Em tìm rồi nhưng không thấy anh ah`, anh post link lên forum dc không ạ ???

Còn cái link "Skyfire_Du_bo" của anh "Minhthang" thì vẫn bị lỗi Pips anh ah`. nó bắt cài Pips 1.2 và bị "lỗi cập nhật" mặc dù em chưa cài cái Pips 1.2 nào cả, hình như N81 cái Pips này có sẵn ở trong n-gage hay sao ấy !!! giải đáp thắc mắc giúp em với :-??

Kojiro

Super V.I.P
Em tìm rồi nhưng không thấy anh ah`, anh post link lên forum dc không ạ ???

Còn cái link "Skyfire_Du_bo" của anh "Minhthang" thì vẫn bị lỗi Pips anh ah`. nó bắt cài Pips 1.2 và bị "lỗi cập nhật" mặc dù em chưa cài cái Pips 1.2 nào cả, hình như N81 cái Pips này có sẵn ở trong n-gage hay sao ấy !!! giải đáp thắc mắc giúp em với :-??

Đúng rồi em à! Cái PIP này nằm trong gói cài Ngage. Em vào AppMgr của máy gỡ file SYMBIAN OS PIPS ra, rồi cài lại thử nhé!

kevin_fire

ôi trời anh ơi. File này trong máy em nó ẩn hay sao ấy . Hix em tìm không thấy.

vuadientu

các bác vào mạng bằng điện thoại, vào trang skyfire.com. Nó tự động cài cho các bác thôi. Được hay không được biết ngay

haiau84

Các bác nào hường dẫn cho mình với. mình đã cài rất nhiều bản rồi mà sao xài ko được nè. nhấn vào icon thì bị văng ra appclost ko ah :((

gai

Well-Known Member
bản nào thế bạn. bạn giúp người ta thì giúp cho trót luôn đi. mình cũng bị tình trạng tương tự nè

Auto

Trời
Lỗi gì mà thời trời
E đang xem phim ngon lành pác ơi
Gprs hơi lâu 1tí lúc load thôi
E xem gprs còn đc nói gì dân thành thị wifi đầy đường :D
K có sky buồn lắm à :(
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.