• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack cũ mà mới dành cho OS9.1, OS9.2 và... OS9.3!

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
Cái Disable caps không có chế độ auto,mỗi lần dùng vẫn phải vào mở phải không bạn.??
Chỉ sau khi reset máy thì bạn phải chọn Disable caps, để truy cập và can thiệp vào C/Sys/bin.

laogiade

EM DÙNG N82 HACK HOÀI MÀ HÔK ĐƯỢC CHẢ TÌM THẾY SYS BYN Ở ĐÂU CÁ MONG CÁI ANH CÁC CHỴ GIÚP EM

Akai13

Mình đã làm hết các bước ở trên. Tất cả đều ok hết. Sau khi reset lại điện thoại, mình bấm chọn cap on (huac cap off, máy đều sáng lên...rồi đen thui. sau khoảng vài giây thì khởi động lại).Vậy là hack được chưa? Có ảnh hưởng gì không? :( .Mình không rành về dòng S60v3 lắm, mình mới dùng con E71, FW 100.07.76 ; mong anh em chỉ bảo:-/

Zenki

Super V.I.P
Mình đã làm hết các bước ở trên. Tất cả đều ok hết. Sau khi reset lại điện thoại, mình bấm chọn cap on (huac cap off, máy đều sáng lên...rồi đen thui. sau khoảng vài giây thì khởi động lại).Vậy là hack được chưa? Có ảnh hưởng gì không? :( .Mình không rành về dòng S60v3 lắm, mình mới dùng con E71, FW 100.07.76 ; mong anh em chỉ bảo:-/
E71 FW 100.07.76 vẫn chưa hack được :D

hoatu

hic hic. Con E63 của em hack kiểu này không được. Không biết hack kiểu nào nữa. Có Ai sài E63 đã hack được chưa. Chỉ giúp với. Thanks nhiều.

MinhThang

Manager
hic hic. Con E63 của em hack kiểu này không được. Không biết hack kiểu nào nữa. Có Ai sài E63 đã hack được chưa. Chỉ giúp với. Thanks nhiều.

E63 mà FW 100.21.110 là chưa Hack được bạn nhé.

precy

mình mới up n81-8gb lên fw v20.0.056 nhưng không có tiếng việt, format lại hết và dùng file back up lại dữ liệu rùi hack phone, làm theo các bước hướng dẫn nhưng khi install file Drakkarious 3.01 FP1,FP2 & PreFP1.sis ,bỏ chọn cái prefp1 thì cài được nửa chừng nó dừng lại và bào unable to install, còn nếu không bỏ chọn cái prefp1 thì ok nhưng các bước tiếp theo không làm được :(

mình mới up n81-8gb lên fw v20.0.056 nhưng không có tiếng việt, format lại hết và dùng file back up lại dữ liệu rùi hack phone, làm theo các bước hướng dẫn nhưng khi install file Drakkarious 3.01 FP1,FP2 & PreFP1.sis ,bỏ chọn cái prefp1 thì cài được nửa chừng nó dừng lại và bào unable to install, còn nếu không bỏ chọn cái prefp1 thì ok nhưng các bước tiếp theo không làm được :(

Bạn dùng cách hello carbie cho đỡ rắc rối.

precy

nhưng mình không có file lẻ, cap on hay cap off và cả file s60_3_1_app_trk.sis nữa nó cứ thông báounable to install,. The component built in gì đó cần file mới hơn, bạn up cho mình mấy file này được không

toida

Các Bác ơi giúp em với ! con máy N85 của em sao không tìm thấy file bin trong C:\sys\bin ?????? Có bác nào biết chỉ giáo cho em với !

Auto

Các Bác ơi giúp em với ! con máy N85 của em sao không tìm thấy file bin trong C:\sys\bin ?????? Có bác nào biết chỉ giáo cho em với !
Pác tìm bin làm gì?
Bin k phải là file mà là 1items ;)
Nếu k có thì tạo thôi pác hà!
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager

Bạn mở X-Plore bấm phím 0 đánh dấu vào ô có chữ show thì sẽ thấy, còn để vào được sys/bin thì máy của bạn phải Hackphone bạn nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.