• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack phone cực nhanh ( cài gì đến cũng đã đến)

Status
Không mở trả lời sau này.

trinhha

nói không biết phải không chứ mình thấy mình hack trên mấy máy N95. N95 9G. N82. N812G chỉ cần cài secman (file *.sis đính kèm phía dưới) vào máy. bật nó lên rồi Turn.Plat Security OF là có thể truy cập vào các thư mục Private,sys..... luôn. các bạ thử xem nhé!

Mr_Tommy

bạn phải kiểm tra bằng c.trình chạy ẩn bằng bets.taksman. dí menu không loại bỏ hết đc đâu!

bạn có thể cho mình link đc ko. Mình đã Remove mem.card trong thẻ nhớ rồi mà vẫn ko đc. Chán quá. Ko hiểu bị lỗi gì nữa

trinhha

Posted via Mobile Device bạn kiểm tra lại phần tin nhắn lần nữa xem. Vào Messaging. Chọn opitons. Chọn setting. Chọn other. Xem phần memory in use xem đang sử dụng bộ nhớ thẻ hay máy. Nếu dùng thẻ sẽ kg sd đc data transfer (cũng là mass...) đâu. =>Phải chỉnh lại là phone memory!

nhodennhau2002

Hack cách này ko cần cài thêm gì ở PC hết rất mau

1.Tải 2 files đính kèm: ROMPatcher preFP1 (9.2) & ROMPatcher preFP1 (9.2)

Cài ứng dụng s60_3_0_app_trk_2_7.sisx ( n73, 3250, n77, E65...) hay s60_3_1_app_trk_2_7.sisx (N82, N95, ...)bvào bộ nhớ máy.

.........

Mình làm đến bước cho chạy RPInstaller.exe thì nó báo là
Connecting to COM5...
Ping metroTRK...
Connecting to metroTRK...
Checking [0xC0000148] == 0x1E... Failed :( [0xC0000148] = 0x00
Disconnect...
Bạn chỉ cho mình với

Last edited by a moderator:

kennh0x

bạn có kết nối pc suite trước chưa vậy bạn.phải kết nối với pc mới hack được nha bạn.

nhodennhau2002

Tất nhiên là mình kết nối Pc suite rồi chứ.Thôi tối nay mình cho nó đi ở rồi,mua 1 con khác về mổ sẻ cho đã

cuongbep

Sao ko có phần mềm hack cho điện thoại s60v2 hả các bạn?

Bạn dùng điên thoại gì mà bảo ko có?
Bạn đọc từ đầu bài đi. Có tất cả đấy.
Đọc kỹ trước khi hỏi bạn nhé.

Kojiro

Super V.I.P
Sao ko có phần mềm hack cho điện thoại s60v2 hả các bạn?

Bạn dùng điên thoại gì mà bảo ko có?
Bạn đọc từ đầu bài đi. Có tất cả đấy.
Đọc kỹ trước khi hỏi bạn nhé.

S60v2 thì cần gì phải hack vậy bạn. Chế độ bảo mật của S60v2 có mạnh đâu mà chúng ta phải cần hack, bản thân S60v2 đã cho truy cập vào các file hệ thống rồi mà :|

hungbli

hic, mặc dù đã làm đúng theo các bước hướng dẫn,chạy hoàn thành file exe nhưng con n95 cứn đầu nó vẫn chưa chịu bị hacked, ko bít có phải là do dùng win vista thì ko đc ko nhỉ :((

Kojiro

Super V.I.P
hic, mặc dù đã làm đúng theo các bước hướng dẫn,chạy hoàn thành file exe nhưng con n95 cứn đầu nó vẫn chưa chịu bị hacked, ko bít có phải là do dùng win vista thì ko đc ko nhỉ :((

N95 hack dễ lắm, bạn hack bằng RomPatcher cho đơn giản đi.

playme

Connecting to COM6...
Ping metroTRK...
Disconnect...
của em là Nokia 3250 trong mycomputer hiện là CÔM6 nhưng khi installv thì lại báo như trên. như vậy là chưa thành công đúng không ạ?:((

Kojiro

Super V.I.P
Connecting to COM6...
Ping metroTRK...
Disconnect...
của em là Nokia 3250 trong mycomputer hiện là CÔM6 nhưng khi installv thì lại báo như trên. như vậy là chưa thành công đúng không ạ?:((

Đúng rồi, khi chạy cái này bạn có mở TRk trên máy k? Phải mở à, còn nếu mở mà k chạy thì xem lại đúng file k nhé.

grafkakalot

Mình xài E90, hack thành công rùi, cài gì cũng được nhưng khi chạy thì dường như phần mềm nào cũng đòi hỏi đăng ký phải không các bác? Help

Kojiro

Super V.I.P
Mình xài E90, hack thành công rùi, cài gì cũng được nhưng khi chạy thì dường như phần mềm nào cũng đòi hỏi đăng ký phải không các bác? Help

Cái đó là do PM bạn dùng chưa full chứ có phải do hack phone đâu :D Bạn cài PM được là hack hoàn thành nhiệm vụ, còn sài full hay ko là do PM :)

Status
Không mở trả lời sau này.