• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HandWave_beta 2 S60v3-v5 (trang 13)

nhunguyen12

tôi dùng N73 ME, lắc nhẹ 1 cái thôi là tự động điều chỉnh, bởi do ảnh hưởng bởi yếu tố ánh sáng, vì vậy máy nhạy quá, nên nó thay đổi, về khi vao hình anh thì lên xuống được, chuyển hình ảnh khác không có được, nhưng mà nó vào cài đặt không như mong muốn, ví dụ: phím 4 chiều, khi sử dụng tôi lắc thử thì nó chỉ vào được 2 chương trình thôi, còn 2 chương trình kia thì pó tay không nhưý muốn, và khi nào menu thì nó chỉ có thể chạy từng icon thôi, qua lại thôi, chứ không lên xuống icon được , đây là bản beta nên đợi bản mới xem sao

nguyenvansang

Well-Known Member
Đã test! Muốn nhạy thì để Image Sénibility = 10 or 20 tùy theo cảm nhận của bạn! Dùng cũng hay đấy!

binhseu

khà khà, em để cái t2 10, dí luôn tay vào cái cam mặt trc, cảm ứng cực nhạy... :))

N818g dùng cái navi wheels xoay trong menu cũng được luôn ...ko cần để gần cam cũng ok tuốt

nhunguyen12

nói chung nhạy hay không là do ánh sáng có đủ hay không, lúc sáng tôi xài nhạy lắm, nhưng tôi thì pó tay, nên các bạn chú ý, nếu có test thì tét buổi sáng, hiểu quả cao hơn

nói chung nhạy hay không là do ánh sáng có đủ hay không, lúc sáng tôi xài nhạy lắm, nhưng tôi thì pó tay, nên các bạn chú ý, nếu có test thì tét buổi sáng, hiểu quả cao hơn

Cái này tối om thì chịu chứ có tí ánh sáng rồi chỉnh setting thì vẫn ok, sáng quá chưa chắc đã nhạy:)

0903626599

Phần mềm được mong đợi nhất của Samir đã ra mắt bản beta đầu tiên

Đây là phần mềm cảm ứng qua camera

Các bạn chỉnh thông số trong chương trình như sau:

-Pixel Sensibility: Chỉnh xuống thấp hơn 100 trong điều kiện quá sáng hoặc quá thiếu sáng.
o Image Sensibility: dưới 50 nếu tay bạn ở xa điện thoại

VÌ đây là bản beta nên chưa hỗ trợ chế độ tương tác ở landscape:) Các bạn click thanks ủng hộ mình nào:)

hay quá mình đã cài được phần mềm trên N73.cái này hay thiệt nhưng mà hơi kì kì.tất nhiên là không bằng mấy cái thằng cảm ứng rồi :-??phải chi nó di chuêển lên xuống thì hay quá

nhunguyen12

tôi test, khi ánh sáng đủ, tôi lắc nhẹ máy qua trái hay phải thì nó cũng ok thôi, cũng không cần dùng tay đau. hahah, nhạy cực kỳ. lắc nhẹ nào.

wowueh

Theo minh thì khi ánh sáng yếu thì tăng Pixel sen và ngược lại. Còn nếu tay đặt càng xa camera thì tăng Image sen lên và ngược lại.:)

tôi test, khi ánh sáng đủ, tôi lắc nhẹ máy qua trái hay phải thì nó cũng ok thôi, cũng không cần dùng tay đau. hahah, nhạy cực kỳ. lắc nhẹ nào.

Nếu lắc tay thì mất 89% cái hay của phần mềm, nhiều khi không chính xác nữa:)
Theo minh thì khi ánh sáng yếu thì tăng Pixel sen và ngược lại. Còn nếu tay đặt càng xa camera thì tăng Image sen lên và ngược lại.:)

Cái này hướng dẫn từ đầu bài mà bác:D

nhunguyen12

thật ra thì tôi nghĩ nó dùng vào ánh sáng là nhiều, cảm ứng là dưa vào độ sáng tối của anh sáng mà thôi, nhưng đay là bản beta nên tôi cũng không có ý kiến nào vì theo như trong video thì nó hay hơn nhiều, nên giờ tạm thời xài cho dzui, đợi bản chính thức thôi, xem nó có gì khác hay hơn ko thôi

chocanS700i

mọi người bàn nhiều quá ta.Mình thấy cứ xaì là dc rồi.Muốn xaì thì cứ chỉnh image và sen là dc thôi.
Mong rằng sớm có bản chinh thức.
Bản chính thức cho mở các chương trình,vuốt tay trả lơì thoại bằng cách 2 cột sáng cùng lúc là dc ha:)=D>

boyvil17

hix hix cho em hỏi sao máy em ko cài được chương trình này vậy :( em xài dt N73 ME đó mấy bác . Mấy bác chỉ em với :((

vivataba

huhu con n95 của mình bật camera phụ sao nó lại tối đen xì thế này có khi nào bị hỏng camera phụ không mọi người nhỉ thấy trong clip thấy nó bật hình nho nhỏ góc trên vậy mà mình chả thấy gì out ra vào thẳng chế độ camera thì thấy đen xì xì :((

boyvil17

em chưa hack máy :( cảm ơn bác đã chỉ hen :) để em thử hack máy xong rồi cài lại . thaks bác nhiuuu

hghghg

Sao em cai dc ma ko mo len dc la sao? May em la E65 co ho tro camera phia truoc nhung ma em ko biet su dung . Em post bai bang dt ko viet dc tieng viet. Bac nao edit dum em nha
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối: