• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hiệu ứng giao diện - Effects Theme FP2

Status
Không mở trả lời sau này.

GER2407

dùng được mấy hôm giờ một đống lỗi....cắm cabe vào máy tính toàn khởi động lại, phần mềm nghe nhạc mạc định thì báo system error..Vào TTPOD thì bị văng ra..chán ghê.

Nynk_102

dùng được mấy hôm giờ một đống lỗi....cắm cabe vào máy tính toàn khởi động lại, phần mềm nghe nhạc mạc định thì báo system error..Vào TTPOD thì bị văng ra..chán ghê.
Ko phải do cái này làm hỏng máy bác đâu. Máy bác bị lỗi hệ thống chắc do xung đột pm rùi. Cái này chỉ có tác dụng hỗ trợ theme thui mà.

Posted via Mobile Device
khg may cho những ai xài N82 như tui:))
Chỉ dành cho dòng máy fp2 os 9.3 thui bạn nhé. N82 là fp1 os 9.2 đấy, ko dùng đc đâu.

Posted via Mobile Device

kp_enter

path c2z có rất2 nhiều tác dụng tuy nhiên thỉnh thoảng cũng bị "đụng" với 1 vài pm hoặc kết nối với PC ở chế độ PCSuilt... Bạn bỏ apply path c2z xem có khắc phục đc những lỗi trên ko nhé :)

azn13579

N95 8gb fw 30.0.18 không dùng được hả các bác?e làm đúng theo các bước mà vào chỉnh ko có theme effect on off đâu cả?hix ai biết là lỗi gì không hộ em với!

lightstarvp

5630 dc. hok các pác, tiê.n the? cho mình hoi? làm sao de? setup file swf làm hình nen mog chj? dùm, mình on = d.thoai. nên hok có dau' admin thog cam

same

N95 8gb fw 30.0.18 không dùng được hả các bác?e làm đúng theo các bước mà vào chỉnh ko có theme effect on off đâu cả?hix ai biết là lỗi gì không hộ em với!

chỉ có fw cũ mới có thể dùng được cái effect này thôi.....

levietcuong08

Posted via Mobile Device
theme cai tren the van hien thi hieu ung duoc tot. Cac ban yen tam nhe. Vi minh biet khong phai dien thoai nao cung co bo nho trog lon. Va bo nho trog con nhieu chuyen de lam lam.

ductamkt

E90 có dùng được không nhỉ, mà ai có file open.rpl cho rompaches cho E90 ver 400 thì cho mình với,

chiduc07

mình xài N85 mình đã làm đúng,trước khi làm chọn theme mặc định. pro ơi cho hỏi: sao mình chép file effects vao C:\RESOURCE nó ko cho chép vào là sao vậy?

Kojino

5630 dc. hok các pác, tiê.n the? cho mình hoi? làm sao de? setup file swf làm hình nen mog chj? dùm, mình on = d.thoai. nên hok có dau' admin thog cam

5630 dùng cực pro hehe bạn muốn dùng swf làm hình nền thì chịu, khi nào biết thì share nha :))

r0nkut3

mình xài N85 mình đã làm đúng,trước khi làm chọn theme mặc định. pro ơi cho hỏi: sao mình chép file effects vao C:\RESOURCE nó ko cho chép vào là sao vậy?

Bạn vào cái rompatcher/ open4all là chep đc hết
hoặc nếu bạn có cái MODO thì vào modo mà cop cũng đc

r0nkut3

sac.thế thì mấy máy fw mới bó tay à. sao chủ tupit ko nói sớm nhỉ. :-??:-??

Bạn vào phần chọn 1 theme rồi chọn option xem máy bạn có hiệu ứng theme ko. Nếu có thì cài cái này chạy đc. Còn không thì gia nhập hội người ko thể chạy đi :D
Mình thấy Nokia 5630 FW20 mới vẫn chạy đc BT mà.

Status
Không mở trả lời sau này.