• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hiệu ứng giao diện - Effects Theme FP2

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyenhuungoc2009

minh đã test n85 thấy xài ok lắm bạn,themes cài trong thẻ nhớ xài vẫn ok

cài vào tuy đẹp thiệt nhưng máy chạy hơi chậm

Last edited by a moderator:

hbcvn

Banned
Dùng hiệu ung này trên n81-8G chạy rất mượt nhưng khồng thê vào N-GAGE được. Có ai bị như mình không ?

noname88

Dùng hiệu ung này trên n81-8G chạy rất mượt nhưng khồng thê vào N-GAGE được. Có ai bị như mình không ?
bạn chỉ việc tắt hiệu ứng đi (Room patcher => C2z disable ) rồi vào Ngage, khi đã khởi động Ngage được rồi thì bạn thoát Ngage ra rồi bật hiệu ứng lại ( Room patcher => C2z enable ). bây giờ bạn có thể vào được Ngage khi dang bật hiệu ứng. với tất cả các ứng dụng nào ko vào được bạn chỉ việc làm như trên là sẽ vào được hết.

kesevol

ban oi cho minh hoi minh lam y nhu vay voi n5320 nhung cha thay cai options hien cai effects themes dau ca hu hu ko dung dc dung ko > hay no co dung voi pm nao ko??
tra loi minh voi ??

Nếu trong mục đó chọn options mà không có theme effect thì k làm được đâu bạn :(

THCN

Nhất thiết máy phải hỗ trợ hiệu ứng (effect) thì mới cài được!

Kojino

máy n5320 cũng là FP2 sao không được vậy, mấy anh fix dùm em di ah

bạn vào phần cài đặt >> chủ đề >> bình thường >> lựa chọn >> các hiệu ứng chủ đề >> bật là dùng được ấy mà :D

thanhgahbb

bạn vào phần cài đặt >> chủ đề >> bình thường >> lựa chọn >> các hiệu ứng chủ đề >> bật là dùng được ấy mà :D

bạn dùng FW bao nhiêu vậy, mình làm như bạn nói n mà không có các hiệu ứng chủ đề. mình dùng FW 4xx

Kojino

mình ko có dùng 5320 mình dùng 5630, cách mình nói là cách bật hiệu ứng giao diện, sau khi bạn bật lên có thấy hiệu ứng gì không ???

kinken

lâu qúa ko vào đây đã có bản 320x240 chưa mấy bạn?
Posted via Mobile Device

minhhoang1989

Posted via Mobile Device sao mình chạy file c2z.exe ko được vậy pạn. Pạn nào có file c2z.rmp cho mình xin

damvan1q

Nguyên văn bởi gmcmtv113007
bạn vào phần cài đặt >> chủ đề >> bình thường >> lựa chọn >> các hiệu ứng chủ đề >> bật là dùng được ấy mà >>>>> anh cho cai chi dan bang tieng anh duoc ko hinh nhu la ko duoc thi phai ????

kesevol

Nguyên văn bởi gmcmtv113007
bạn vào phần cài đặt >> chủ đề >> bình thường >> lựa chọn >> các hiệu ứng chủ đề >> bật là dùng được ấy mà >>>>> anh cho cai chi dan bang tieng anh duoc ko hinh nhu la ko duoc thi phai ????

Bạn vào Tools\Settings\General\Personalization\Themes\General. Chọn Options, nếu có theme effects thì mới tính tiếp đuwocj

HuchFinn

bạn có thể hướng dẫn cho mình làm sao mà vào được thư mục Z không ? mình sài X.plore mà nó chỉ hiện Ổ C với E à ? mình tìm hết chức năng mà hông thấy đường dẫn đến ở Z,trong khi sài Hedo j đó của Hello thì thấy mà.híc híc mấy bạn chỉ với nha ! Thanks mí bạn trước

TomRyan8891_2009

bạn có thể hướng dẫn cho mình làm sao mà vào được thư mục Z không ? mình sài X.plore mà nó chỉ hiện Ổ C với E à ? mình tìm hết chức năng mà hông thấy đường dẫn đến ở Z,trong khi sài Hedo j đó của Hello thì thấy mà.híc híc mấy bạn chỉ với nha ! Thanks mí bạn trước

Vào mục menu (trong “x-plore”) chọn “tools->configuration”.chọn 4 cái đầu tiên (check vào nó) là có ngay 4 ổ .

Status
Không mở trả lời sau này.