• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn cách cài Soft & Game trên AppStore thông qua iTunes

hasitinh

Hee.ee:D Mình làm 1 cách không giống ai là double chuột vào file.ipa là nó chạy cái ào qua itunes thế là xong :D

mình đã làm đc nhưng nó báo lội bạn a ,bạn chỉ kỹ hơn đc không .l

hasitinh

mình cài vào nó báo (the app "bmbeman" can not be opened) o chơi đc.thanks

symbian

Làm theo cách này thì đừng nên update itunes lên 7.7.1 nhé :) nếu update lên sẽ ko dùng cách này đc nữa :)

loteo

cho e hỏi cái update link Torrent 45 games and apps full để làm gì vậy?Chép đè theo đường dẫn giống file kia luôn hay sao vậy?thank

sumonhi

mình cài đc rồi nhưng khi bấm vào trò chơi thì nó báo lỗi _
Ứng dụng " Moto Racer " không thể mở

vtp9x

Muốn biết iTunes vs bao nhiêu mở iTunes lên chọn Help - about...

herowin

itune của mình bị lỗi này khi sysn game từ itune qua iphone ai biết tại sao và cách khắc phục giúp mình với thanks

Chỉnh sửa cuối:

NguyenThanhLuan

itune của mình bị lỗi này khi sysn game từ itune qua iphone ai biết tại sao và cách khắc phục giúp mình với thanks
Bạn thử xóa bỏ từ _Cr@ck trong file .ipa rồi chép lại qua iTunes xem thế nào :)

herowin

cài đc rồi mà sao vô nó cứ bảo là ko mở đc ứng dụng... bó tay sao đây trời.........

NguyenHuuTrong

cài đc rồi mà sao vô nó cứ bảo là ko mở đc ứng dụng... bó tay sao đây trời.........

Bạn thử dùng iPhone Explorer xoá games ! rùi mở iTunes lên đăng nhập bằng 1 acc FREE --> rùi cài lại games ! xem sao

hoặc dùng cách của quyduc là cài thử 1 ứng dụng FREE từ iTunes xong... cứ vô tư ...

Chỉnh sửa cuối:

NguyenHuuTrong

Lỗi này hình như bạn chưa chép file MobileInstallation vào iPhone ! cứ làm đúng như trang 1 bảo đảm OK

herowin

có ai có acc itune ko làm ơn cho em xin 1 cái đi, huhu ko cài game đc buồn quá huhu

Shooter

có ai có acc itune ko làm ơn cho em xin 1 cái đi, huhu ko cài game đc buồn quá huhu

Không có account thì vào iTunes đăng ký chứ việc gì phải xin? Account share sẽ dễ bị lock vì đi kèm theo nhận dạng từng iPhone.

Cứ đăng ký, tới phần khai thẻ tín dụng thì chọn "không có", iTunes nó cũng chấp nhận học sinh nghèo mà, có sao đâu???

:-?:-?:-?