• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn cách cài Soft & Game trên AppStore thông qua iTunes

NguyenThanhLuan

Trời! Tưởng là cậu tìm ra cách fix tận gốc hoặc Cydia có soft nào đó chứ...:D:D:D

Tận gốc thì phải chờ Installer 4 ra thoi !:D cách đóa cũng giải quyết phần nào chứ bộ ! Apple đánh lạc hướng hay ghê ! ra toàn games dỗ ngọt người dùng....:-?

vuanhquan92

sao Itunes của mình ko có phần Application trong phần Iphone, mình cũng ko tìm thấy MobileIntallation.framwork mà chỉ tìm thấy MobileSync.framework là sao (Iphone 1.1.4,update Itune mới nhất )

NguyenThanhLuan

sao Itunes của mình ko có phần Application trong phần Iphone, mình cũng ko tìm thấy MobileIntallation.framwork mà chỉ tìm thấy MobileSync.framework là sao (Iphone 1.1.4,update Itune mới nhất )
Chương trình này dùng cho ver 2.0 mà bạn ;;) ! up lên đj :D

NguyenHuuTrong

anh ơi sao game không down về được.a xem lại dùm e..Thank!

Sac hình như link ngũm òi ! bọn Apple nó phát hiện òi ! bạn tải cái link torrent dùng đỡ đi !
cũng 45, 109 games and app mà :D

Last edited by a moderator:

loteo

link torent cũng không được.anh nào down được rồi thì UP lên lại cho em dùng với.thank!

NguyenHuuTrong

link torent cũng không được.anh nào down được rồi thì UP lên lại cho em dùng với.thank!

Torrent down tốc độ cao mà ! games và soft gần cả Gb hơn ! up chắc cỡ vài ngày !:D có mấy games hay đó bạn dùng tạm đi !

moonhuy

Nhưng ngoài Winspc thì còn phần mềm nào để kết nối IP với PC đc hả bạn ? có cái Ip Pc suite dùng hay mà còn set 775 dc nhưng mà lên 2.0 ko còn vào dc nữa >.<

Dùng iCommander có thể ser permission đc đó, bạn có thể vài Cydia seach la có đó ;)

moonhuy

Không có account thì vào iTunes đăng ký chứ việc gì phải xin? Account share sẽ dễ bị lock vì đi kèm theo nhận dạng từng iPhone.

Cứ đăng ký, tới phần khai thẻ tín dụng thì chọn "không có", iTunes nó cũng chấp nhận học sinh nghèo mà, có sao đâu???

:-?:-?:-?

Mình nhớ nếu muốn chọn None phải đăng ký theo Redeem Code mà, bình thương nó đâu có cho chọn "none" đâu chứ.

moonhuy

Mình cũng bị lỗi cannot open, muốn cái 1 cái App free để fix thì PC ở nhà thì kô có Net, ra cafe wifi vào App store trên iphone ra toàn tiếng Nhật, nó kô cho cài cái App Free nào (có acc itune), giờ sao fix đc cái lỗi này đây hixhixx

NguyenHuuTrong

Mình cũng bị lỗi cannot open, muốn cái 1 cái App free để fix thì PC ở nhà thì kô có Net, ra cafe wifi vào App store trên iphone ra toàn tiếng Nhật, nó kô cho cài cái App Free nào (có acc itune), giờ sao fix đc cái lỗi này đây hixhixx

Bạn dùng acc FREE của mình ở trang 1 đó bạn ! cài bất kì soft nào đó hay games ! xong ! xài pm Free vô tư !:p

dung15

Bạn dùng acc FREE của mình ở trang 1 đó bạn ! cài bất kì soft nào đó hay games ! xong ! xài pm Free vô tư !:p

mình dùng acc này thì nó báo chỉ có giá trị tại US store. Cái acc của mình mới tạo cũng như vậy.thank
;;)

vtp9x

mình cũng thế ra wifi dơ app free mãi mà o đc.

Dường như máy bạn bị lỗi rồi bạn nên restore lại để cho sạch máy rồi tiến hành làm lại từ đầu nhé. chúc vui

hasitinh

máy mình chép app hay hiên lên dòng này nên chép o đc app mong các bắc chỉ giáo giúp (some of the application in your itunes library were not installed on the iphone "háitinh" because one or more errors occurred)

Chỉnh sửa cuối:

vtp9x

máy mình chép app hay hiên lên dòng này nên chép o đc app mong các bắc chỉ giáo giúp (some of the application in your itunes library were not installed on the iphone "háitinh" because one or more errors occurred)

Máy ứng dụng bạn cài qua iTunes trong applycation cũng không chạy được đúng không ? Bạn hãy gở bỏ hết các ứng dụng cài trong iTunes đi là được. Nếu có thể nên restore lại cho sạch máy ( vì mình thấy bạn toàn poss lỗi không à )

hasitinh

mình đã rtore rồi mới cài lại lúc đc lúc không ,có lúc appy là đc liền lúc thì hiện bạn này lên thì o đc

Chỉnh sửa cuối:

jimwest

hic sao mình kết nối IP với itunes thì kô thấy mục application như trên hình (itunes 7.7), thứ 2 là vao itunes store được nhưng kô vào mục app store được >.<