• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn cách cài Soft & Game trên AppStore thông qua iTunes

longgiang81

Super V.I.P
Bạn đang dùng iTunes ver nào vậy, 7.7.1 là có rồi đó chứ, hay là bạn thử Update iTunes lên xem sao.

NguyenThanhLuan

hic sao mình kết nối IP với itunes thì kô thấy mục application như trên hình (itunes 7.7), thứ 2 là vao itunes store được nhưng kô vào mục app store được >.<
Máy ip của bạn cóa phải là ver 2.0 hok zậy ?:-?

jimwest

@longgiang81: máy mình update lên 7.7.1 , trong mục sync iphone có phần application nhưng phần library lại ko có
@NguyenThanhLuan: máy đã up ver 2.0 chạy ok >.<

NguyenHuuTrong

@longgiang81: máy mình update lên 7.7.1 , trong mục sync iphone có phần application nhưng phần library lại ko có
@NguyenThanhLuan: máy đã up ver 2.0 chạy ok >.<

iPhone bạn đang cần cài app or game để cài những files IPA fải ko !? fix lỗi ko mở dc ứng dụng phải ko !
Bạn thử vào Cyndia cài bất kỳ games or soft nào xem !:|

xicuc

Minh lo update Itune 7.7.1 roi, nhu*ng IP firmware update 1.1.4, vay co' binh anh huong khi sync cho IP hay la` bi. lock cai phone giong original setting kho^ng ba.n?
Ca'm on nhieu.

rockone1909

trên IP của mình khi browse bằng iphone suite thì k thấy mục mobileinstaller.framework , mình làm đúng như theo hướng dẫn rồi mà tìm được mục này để chép đè lên

NguyenHuuTrong

Minh lo update Itune 7.7.1 roi, nhu*ng IP firmware update 1.1.4, vay co' binh anh huong khi sync cho IP hay la` bi. lock cai phone giong original setting kho^ng ba.n?
Ca'm on nhieu.

Lên 2.0 cho vui bạn ơi !;;) Cái gì mới cũng tốt mà !;;):p

tieubao69

Game links hết down được rùi bạn ơi ! Ai download rùi upload lên mediafire cho mọi người hưởng thức với . Thanks

panrai

Super V.I.P
mình vừa mua cái IPHONE nhưng ko biết cài game và them vào máy được dọc hướng dẫn của bạn nguyenhuutrong rùi cài bản itunes 7.7.1 rùi nhưng ko thấy phần nầy Application làm sau em cài game được và tiện thể các bạn chỉ mình cài themes luôn nhé bạn.cảm ơn các bạn trước

XuanTruong

Super V.I.P
mình vừa mua cái IPHONE nhưng ko biết cài game và them vào máy được dọc hướng dẫn của bạn nguyenhuutrong rùi cài bản itunes 7.7.1 rùi nhưng ko thấy phần nầy Application làm sau em cài game được và tiện thể các bạn chỉ mình cài themes luôn nhé bạn.cảm ơn các bạn trước

Bạn tải Soft và Game có dạng *.IPA về rồi kích đúp vào File đó sẽ hiện Applications trong iTuner thui mà! Còn Theme thì qua khu vực về Theme để hỏi chứ sao lại hỏi ở đây?:D

ngoanhhh

itunes kô có vụ app trên đó

sao trong itunes của mình kô thấy hiện phần app các pro chỉ giúp mình với

hasitinh

máy mình chưa bao giờ intall các ipa vào ip đc ,mình cũng đã sétore nhiều lần hay cài lại itune nhưng vận mắc phải lởi này .

remankid

Có 1 vấn đề với cái Acc Itunes Free của bác NguyenHuuTrong là nó chỉ cho Authorize với 5 PCs thui.

E định cài 1 Pm free để sửa lỗi Cannot open của PM trên App store mà không đc? :-??

Bác nào có Acc Free Pm e qua nick trên DD nhé, cảm ơn các bác nhiều??? :D:D

Có mấy cái HD tạo Acc free nhưng mà cái Reedeem Code toàn hết hạn :((

NguyenThanhLuan

máy mình chưa bao giờ intall các ipa vào ip đc ,mình cũng đã sétore nhiều lần hay cài lại itune nhưng vận mắc phải lởi này .

Ơ rõ là ngày trc mình có trả lời 1 bài fix lỗi này rùi mà :-? ! bi tìm hok thấy mà cũng hẻm nhớ nữa chứ :-??

labatvi

mình đi nhặt đem về nè
Application "xxx" cannot open

Để khắc phục lỗi này rất đơn giản, cách làm như sau:

1. Nếu bạn vừa copy ứng dụng cracked vào iphone mở nó lên bị lỗi thì hãy xóa nó trước tiên.
2. Mở iTunes sync một ứng dụng bất kỳ vào iPhone. Ví dụ như WeDict, WritingPad....
3. Sau khi sync bạn copy ứng dụng cracked lúc nãy vào lại iPhone set permission đúng cho nó.
4. Mở nó lên và enjoy nhé!

labatvi

đây là cách khác fix lỗi khi bạn sync bị Error(sưu tầm)
0xE800001 Error:
FIX: Change usb port and reboot your iphone/ipod Touch.
If this doesn’t work try going into: Control panel->System->Device Manager->Universal Serie Bus Controller->Right click Apple Mobile Device USB Driver and update driver.
0xE800013 Error:
You get this error when you already have the app
FIX: Simply delete the .app folder that u have ssh’d and reboot