• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn chi tiết cách hack cho các máy fw mới chưa hack được.

Kojiro

Super V.I.P
bác nào giúo e với e dùng E63
cài cái j nó cũng báo " lỗi chứng chỉ nhà cung cấp"
đổi hệ thống về ngày 15-5-2007 cũng ko đc
chẳng cài đc Drakkarious,cũng như Hllo0x
HELP HELp

Phải sign HelloOX trước khi cài, hướng dẫn kỹ rồi mà còn hỏi gì nữa :-??

Anhsaupsbp

Đa số sau khi up fw phải hack lại bạn à trừ 1 số máy ko cần như N95 8GB v30... Fw đó của máy bạn hack ok.

Thấy nói là hack vĩnh viễn mà. Mà
Hack bằng cách nào vậy bác ? Bác hướng dẫn chi tiết giúp em với. Mấy cách trên sao thấy rắc rối quá. Cách nào thì dùng cho máy em được. Mà em lại chẳng có file cer. Xin mãi chưa được. Mà làm thì không biết tiếng tàu, khổ ghê. Lỡ up pw rồi giờ bó gối chẳng làm ăn gì được. Thank
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Hack bằng cách nào vậy bác ? Bác hướng dẫn chi tiết giúp em với. Lỡ up pw rồi giờ bó gối chẳng làm ăn gì được. Thank nhiều
Posted via Mobile Device

Cách 3 tại chủ đề này đó bạn :( Ko chịu đọc gì hết à :-??

Anhsaupsbp

ôi cảm ơn bác nhiều. Để em qua đó thử xem

Hiện tại việc xin file cer tại OPDA đang có sự thay đổi nên tạm thời chưa làm được cho các bạn. Bạn vào đây mà xin: http://pdaviet.net/showthread.php?t=45536
em cũng đang xin bên đó mà bác. Hình như chiều nay mới có thì phải. Cảm ơn bác nhiều khi nào lên mạng em sẻ thank cho bác vài cái mới được

Posted via Mobile Device

noob1102

các bác chỉ em cách hack n82 v30.0.019 với em không cài được mapdrive hay heloox nên chả biết làm thế nào cả:|

Kojiro

Super V.I.P
các bác chỉ em cách hack n82 v30.0.019 với em không cài được mapdrive hay heloox nên chả biết làm thế nào cả:|

Bạn chỉ cần có file cer, sign HelloOX 1.03 cài vào là ok.

Anhsaupsbp

Hiện tại việc xin file cer tại OPDA đang có sự thay đổi nên tạm thời chưa làm được cho các bạn. Bạn vào đây mà xin: http://pdaviet.net/showthread.php?t=45536

Bác kojiro ơi. Tiện đây nhờ bác hướng dẫn em cách sign bằng s60signsis_v1.0 trên mobile với. Nhà ở vùng sâu nên ít có điều kiện lên mạng bằng pc. (phải ra quán net ở huyện)
Posted via Mobile Device

tushadows

e làm theo cái sign in bác hướng dẫn nhưng mà Symbian ko cho sign in nữa
giờ làm sao hack phone đc nữa vậy bác
help help
e dùng máy E63

tushadows

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi tushadows Xem Bài gửi
e làm theo cái sign in bác hướng dẫn nhưng mà Symbian ko cho sign in nữa
giờ làm sao hack phone đc nữa vậy bác
help help
e dùng máy E63
Bạn qua đây làm theo hướng dẫn để xin file cer: http://pdaviet.net/showthread.php?t=49095, sau đó sign cài vào là xong.
e có cái file cer rùi nhưng ko biết làm j tiếp
bac có nick Yahoo ko e chat trực tiếp hỏi chút

thuonghtc

n82 v31.0.016

các bác pro xem thế nào chứ tình hình này bất cập quá.
nhận file cer khó quá nên em không thể nào sign các file để hack.
má hack các fw mới cái nào cũng bắt phải sign.các bác xem thế nào chứ cứ như thế này thì e chẳng cài được gì vào máy cả.

Kojiro

Super V.I.P
các bác pro xem thế nào chứ tình hình này bất cập quá.
nhận file cer khó quá nên em không thể nào sign các file để hack.
má hack các fw mới cái nào cũng bắt phải sign.các bác xem thế nào chứ cứ như thế này thì e chẳng cài được gì vào máy cả.

Xem thế nào là xem thế nào :-? Đã có hướng dẫn xin file cer rồi, cứ thế mà làm, ai kêu ỷ lại chi rồi than thân trách phận :-??

burinmoi

Mấy cách hack này mình thử hết rồi mấy pro ơi. Nhưng khi làm tới giai đoạn copy vào thu mục bin thì máy mình lại không có thư mục đó. Mấy pro làm ơn giúp mình với, pro nào có thể email mình cách hack cụ thể dc. ko ? Thanks !
Khoa Núm - N82

Kojiro

Super V.I.P
Mấy cách hack này mình thử hết rồi mấy pro ơi. Nhưng khi làm tới giai đoạn copy vào thu mục bin thì máy mình lại không có thư mục đó. Mấy pro làm ơn giúp mình với, pro nào có thể email mình cách hack cụ thể dc. ko ? Thanks !
Khoa Núm - N82

Bạn làm theo cách mấy? N82 v30, v31 làm theo cách 3 là ok mà. Cài được 1 phần đến Apply mà bị treo thì cũng chép rất bình thường, hướng dẫn chi tiết rồi mà.