• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn & Thảo luận cách thay đổi Logo mạng

IPHONE12

ko bít set 777 và 755 mặc định của iphone có khác j nhau ko nhỉ? ai bít trả lời dùm, thanks

# nhau đó tùy pm thui nếu là app phải set 777 nhiều cái set hêm đúng còn bị ăn trái thơm đóa

dinhquy

tên những dịch vụ mạng ở Việt Nam (VN Mobifone, Vinafone...)
nhớ 6v nha

Cái việc copy này mình còn ngu ngơ quá, 3 thư mục 45201, 45202, 45204 cung copy vào thẳng /System/Library/Carrier\ Bundles/ luôn hả bác

Chỉnh sửa cuối:

XuanTruong

Super V.I.P
Cái việc copy này mình còn ngu ngơ quá, 3 thư mục 45201, 45202, 45204 cung copy vào thẳng /System/Library/Carrier\ Bundles/ luôn hả bác

Copy hết vào đường dẫn => /System/Library/Carrier Bundles

pphuc96

[/IMG]
bạn nòa có cái logo giống cái này kg cho mình xin với mình có nhưng chỉ là mobifone thôi chứ kg có chữ mọi lúc mọi nơi

THINK

[/IMG]
bạn nòa có cái logo giống cái này kg cho mình xin với mình có nhưng chỉ là mobifone thôi chứ kg có chữ mọi lúc mọi nơi

của bạn đây ^^!

Nhớ THANK's nếu Reply có ích :))

pphuc96

cái này của pác XUANTRUONG nè có đâu

còn cái này của pác THINK luôn nè có chữ mọi lúc mọi nơi đâu

thanks các pác đã quan tâm

tmt1

cái này fw3 có xài được không các pro, cho mình ý kiến nha, minh đang rất cần dùng

THINK

cái này của pác XUANTRUONG nè có đâu

còn cái này của pác THINK luôn nè có chữ mọi lúc mọi nơi đâu

thanks các pác đã quan tâm

không biết có phải cái bạn cần không ,.. ^^
nếu cần thì thank mình cái nhá :))

THINK

cái này fw3 có xài được không các pro, cho mình ý kiến nha, minh đang rất cần dùng

bạn cứ làm như cách củ xem sao, mình nghĩ chắc là đc,.. vì mình ko dùng FW 3.X nên kô biết đc:)

picachu1220

Em đã down của bác THINK nhưng ko bít copy vào chỗ nào xin các bác chỉ giúp

Em ko thấy tên các nhà mạng ở VN (mobifone, vinafone...)

picachu1220

có bác nào giúp em với....

ko hiu sao e làm mãi vẫn ko dc. e đã tìm đc tên nhà mạng rồi. đã set 777 cho 2 thư muc lun rồi ma` sao vẫn ko đc.....hichic.....

e đang dùng 2.2.1 lam` mãi mà ko đc e làm đầy đủ các bước luôn ko thiếu j`.ko bit sao luôn

XuanTruong

Super V.I.P
có bác nào giúp em với....

ko hiu sao e làm mãi vẫn ko dc. e đã tìm đc tên nhà mạng rồi. đã set 777 cho 2 thư muc lun rồi ma` sao vẫn ko đc.....hichic.....

e đang dùng 2.2.1 lam` mãi mà ko đc e làm đầy đủ các bước luôn ko thiếu j`.ko bit sao luôn

Mình thì làm như cách ở trên mấy tháng trời chưa bao giờ THẤT BẠI cả, kể cả trên OS 3.0!:))

picachu1220

ah` ah` bác trưởng ơi. em thấy trong thư mục của mấy mạng nước ngoài thì có thêm mấy file la` carrier.plist , ìno.splist , version.plist nữa . em ko có mấy cái file đó. phải lấy mấy cái đó ở đâu ra. giúp em với...

XuanTruong

Super V.I.P
ah` ah` bác trưởng ơi. em thấy trong thư mục của mấy mạng nước ngoài thì có thêm mấy file la` carrier.plist , ìno.splist , version.plist nữa . em ko có mấy cái file đó. phải lấy mấy cái đó ở đâu ra. giúp em với...

Đang cài cho MẠNG VIỆT NAM thì quan tâm đến mấy thứ đó chi? Cứ Down ở trên về có bao nhiêu thì Copy vào bấy nhiêu!8-|